XamVN  

Go Back   XamVN > Khu vui chơi giải trí > Report bốn phương

Thread Tools Display Modes
Old 23-08, 01:47
Fiji's Avatar
Fiji Fiji is offline
Soái ặcmin

Được nhắc đến: 237 lần
Được quote: 549 lần

[HN] Vy 6585 - Hàng củ quả dành cho những Anh Em thực sự cần

Quote:
Nghệ danh: Vy
Sđt:0936006585
Giá 2000k/1shop
Kv: Quán Sứ

Lời đầu Mr.Nguyễn xin gửi lời chào đến toàn thể Anh Em !

Như tựa đề Hôm nay ḿnh mang E nó lên đây cho những Anh Em nào thật sự cần
những người có điều kiện hoặc tiếp khách, mời Sếp...
Nếu đem so sánh hàng 100-200$ với các em ở các web sex th́ rất khập khiễng bởi mỗi Em đều có thế mạnh riêng

Sét về độ non tơ th́ nhiều em giá 2-3 củ chưa chắc đă hơn được các em 500k ở websex nhưng về h́nh thể - dáng giấc sang chảnh, ăn mặc cực bắt mắt, nước hoa hịn, dùng đồ hàng hiệu, từ mái tóc, khuân mặt, nước da trắng sáng, đến chiếc giầy sang trọng đắt tiền ngay cả body được chăm chút tỷ mỉ phong cách, thời gian phục vụ cũng rất thoai mái th́ những Em 500k web sex không thể hội tụ đầy đủ được

Một lợi thế nữa đó là nếu dùng để tiếp khách hoặc mời Sếp (bôi trơn cho công việc làm ăn) th́ những Em hàng 2-3 củ luôn là sự lựa chọn số 1 bởi điểm hẹn của các E hàng cao cấp là những khách sạn sang trọng tiện nghi đầy đủ khác hoàn toàn với các Em 400-500k ở websex rủi ro khá cao, điểm hẹn của các em thường ở những nhà nghỉ khách sạn lụp xụp, cơ sở vật chất tồi tàn xuống cấp ở những khu phố đèn đỏ tập trung nhiều NN, KS nói chung là không phù hợp
Nói riêng về Em Vy là 1 Em hàng hội tụ đầy đủ những yếu tố của một Em hàng 2-3 củ mà ḿnh đă nếu trên

Mặt rất xinh, dáng rất đẹp và đường cong gợi cảm, ăn mặc cực sang chảnh nước hoa xịn thơm rất quyến rũ hơn hơn thế nữa Em nó rất dâm cực chiều khách thích được hôn môi được các Anh vét máng thích được ôm ấm tṛ chuyện lên thời gian cực thoai mái, trước Em từng làm DJ cho quán bar khá nổi với cặp ngực to tự nhiên chưa qua chỉnh sửa nhảy theo từng nốt nhạc ánh đền chớp tưng tưng giật giật đă từng làm bao dân chơi điên đảo và khao khát muốn bỏ ra cả rất nhiều xiền chỉ để sờ ngực của E nhưng cuộc sống không phải lúc nào cũng trải thảm đỏ dưới bước đi của E, và hôm nay E đến với Anh Em ta không c̣n là tiểu thư đài các không c̣n là 1 Nữ DJ đầy kiêu hănh mà đến đây để mang niềm sung sướng khoái lạc cho Anh Em ta vậy nên Ḿnh rất ming Anh Em ủng hộ nhiệt t́nh.

Ḿnh nghĩ E nó sẽ là lựa chọn tốt cho những Anh Em cần
C̣n các Anh Em khác không cần th́ bỏ qua cũng đừng lên gạch đá dù biết web là 1 sân chơi cho tất cả anh Em ai cũng có quyền b́nh luận và bàn tán nhưng mong sao những cmt của anh Em mang tính chất tích cực là góp ư xây dựng chứ không mang tính chất đả kích chia rẽ mất đoàn kết gây tranh căi xin chân thành cảm ơn!

Diễn biến cuộc gặp:
Hôm trước ông bạn cứt khoe
Ông bạn: tôimới cheeck Em hàng 2 củ phê văi ông ạ!
Mềnh: lại Nga lê, hay Hải yến?
Không Em này chưa lên sóng thiendia trước Tôi gặp ở bar rồi gạ gẫm măi nó éo chịu đi hôm trước thế éo nào tôi pm zalo nó cà kê nó lại đồng ư!
Mềnh: cho cái ảnh face xem nào
Ông bạn: số đấy add đi ra zalo nhé
Mềnh: Đm có mỗi cái avata ồ xinh văi chày ông ơi ném thêm tôi mấy cái nữa kèm số má nhé, mà hàng họ ổn ko?

Ông bạn th́ quá hiểu gu mềnh lên phang luôn ko những ngọt ngon mà c̣n hôn vét tẹt ga nữa nhé
Hôm sau mềnh làm luôn cuộc hẹn với Em nó th́ đúng mẹ chỗ Chén E nga lê ngày trước
Lấy P xong phát nhảy vào thang máy tranh thủ nhắn luôn số p cho E nó để đỡ phải đợi lâu " anh ở p xxx và tắm xong rồi quên mất ko nhắn cho Em sớm@"

Đm mới cởi đồ xong chưa kịp tắm th́ E nó đă gơ cưa, oà mặt xinh vl ư sang chảnh vcd mà nhí nhảnh như cá canh chứ không lạnh lạnh như 1 số Em hàng củ quả mềnh chén, hỏi Em tắn chưa vào tắm chung với Anh, bị mắng yêu cho trận sao Anh bảo tắm ̣i cơ mà? Ừa tại nh́n E nóng ran hết cả người, toát cả mồ hôi hột, mà nước ở đây mát tắm thích Em nhỉ( lúng túng)

Em lại véo ḿnh cái rồi nhí nhảnh nước ở đâu chẳng thế, cái Anh này vụng trèo khéo chống hi hi
Tắm xong 2 Anh Em nằm tâm sự hoi thăm chán chê mê mỏi mới bắt đầu chiến
Khi Em ngồi thụt xuống dưới ghé người chắc định bj, mềnh kéo Em lên bảo E Anh thích từ trên xuống cơ, E như hiểu ư mềnh

Cuộc chiến bắt đầu diễn ra từ màn chào hỏi bởi 2 cái miệng cháo lưỡi chán chê rồi E mới hôn dần xuống cổ rồi Em hôn ngực bụng rốn khi chạm đến thằng nhỏ th́ ḿnh gợi ư thêm E màn 69 và đc Em nhanh nhẹn hợp tác luôn, công nhận da thịt mấy Em củ quả thơm thật nc hoa hịn bản thân các E cũng rất sạch sẽ đến cái bím cũng sạch khiến ḿnh vét măi tê cả lưỡi mới thôi.
Chiển khai được 3, 4 tư thế chịch th́ ḿnh mệt dạo này béo quá rồi, E như hiểu ư bảo E lên trên nhé thế rồi lắc lắc dập đạp lượn sóng rồi trượt ván khi cô bé của Em co thắt liên hồi th́ cậu nhỏ của mệnh cũng khóc nhè Em ôm chặt lấy cổ ḿnh vừa hôn vừa cố dập thêm mấy cái nữa thật đê mê và sáng khoái

Xong việc nằm nc E hỏi mềnh A có bạn
giới thiệu cho E, đợt này E có việc cần dùng khá nhiều xiền, đứng trước gái đẹp sao mềnh dễ mềm ḷng thế chớ

Face: 9đ bản thân ḿnh sẽ cho 10đ v́ quá hợp gu
V1: 9đ thật 100% nhé. to rất to lên nh́n ảnh có vẻ hơi xệ nhưng bóp lại rất khoái phải dùng 2 tay mới hết
V2: 9đ phẳng lỳ ko chút mỡ thừa ôm phía sau lưng cực khoái
V3: 9đ đầy đặn trắng tṛn dong y sướng vcđ
V4: 8đ cực nhiều nước hơi có 1 tẹo cavat nhưng đẹp lắm cạo sạch khuchoanka thích điều này!
Sv: 8đ khá nhẹ nhàng tỉnh cảm đầy đủ công đoạn
Dịch vụ cam kết: khá đầy đủ
Bj với cả Hj th́ nói làm ǵ?
Hôn môi: có ( vs răng miệng, nếu hút thuốc th́ nhai kẹo là ok)
Tevet: ói dồi E nó ôm chạt lấy đầu dí vào ư
69: yêu cầu là có
wc : nếu sạch sẽ hoặc yêu cầu là có

Thế là quá ổn rồi phải không Anh Em
Mấy thứ c̣n lại: CIA, some, Dụng cụ,
chỉ dành cho đại thần dâm thôi
Sau đây là vài tấm ảnh khi chén xong rồi mới chụp, cũng ko tả được hết cái đẹp của E nó, Bên ngoài E nó đẹp hơn đấy!
Quote và reply
Old 23-08, 01:48
Fiji's Avatar
Fiji Fiji is offline
Soái ặcmin

Được nhắc đến: 237 lần
Được quote: 549 lần

Last edited by Fiji; 21-10 at 16:27.
Quote và reply
Old 23-08, 16:07
conbimbip conbimbip is offline
Già trâu

Được nhắc đến: 0 lần
Được quote: 3 lần

dkm nh́n đă muốn bắn tinh rồi. ngon quá trời. Nhưng cái giá 2 củ làm tụt con mẹ nó chim v́ viêm màng túi
Quote và reply
Old 23-08, 16:23
AlfaRomeo's Avatar
AlfaRomeo AlfaRomeo is offline
Checker XamVN

Được nhắc đến: 3 lần
Được quote: 83 lần

Nh́n vú em này liên tưởng đến em JAV Julia chuyên MILF.
Cơ mà 2 củ em này th́ tao thấy chát.
Quote và reply
Old 23-08, 17:51
Mr.Long11 Mr.Long11 is offline
Junior Member

Được quote: 4 lần

Nh́n cứ giả già thế éo nào
Quote và reply
Old 23-08, 17:54
Rash4ord's Avatar
Rash4ord Rash4ord is offline
Checker XamVN

Được quote: 20 lần

Phom vú vê kiểu này tao không hợp gu.
Quote và reply
Old 23-08, 22:10
strike strike is offline
Checker XamVN

Được nhắc đến: 5 lần
Được quote: 58 lần

Với tao em này 800k hết chân tiền. Như chủ topic nói đó, chắc ǵ em này đă hơn em Lyly (Nana) hoặc rẻ hơn chút là em Vân dệ thướng. Mà Monaco giá đắt bỏ mẹ.
Quote và reply
Old 23-08, 22:17
taodepdaivl taodepdaivl is offline
Ngự sử đại phu

Được quote: 62 lần

Quote:
Originally Posted by strike View Post
Với tao em này 800k hết chân tiền. Như chủ topic nói đó, chắc ǵ em này đă hơn em Lyly (Nana) hoặc rẻ hơn chút là em Vân dệ thướng. Mà Monaco giá đắt bỏ mẹ.
Đi tiếp khách t́m hàng tiền củ kiểu này để lấy mác sang chảnh thôi =)))))))
Quote và reply
Old 24-08, 12:30
nohn nohn is offline
Già trâu

Được quote: 15 lần

Con này được cái thái độ ok, c̣n lại b́nh thường như bọn 700k
Quote và reply
Old 24-08, 12:40
autumn19891 autumn19891 is offline
Trẻ trâu

Được quote: 0 lần

vú như bà già 60 dc bơm, văi cả lồn vú
Quote và reply
Thread Tools
Display Modes

System time: 13:52
We are not responsible for any content posted by members.