Ám ảnh sau khi đá phò

Spring

Xàm 0 Lít
Bữa đi xuống nhà bạn ở Nam Định, cả lũ kéo xuống Quất Lâm.
Hôm đó có dùng bao nhưng lúc xuất xong xìu, rồi bỏ ra
Về cứ bị ám ảnh, quy đầu đang nổi chấm đỏ, 3 tuần rồi, mai t ra viện Da liễu khám đây các m.
Lo sợ, t bị ko sợ, sợ con gấu bị, nó có BJ cho t hồi Tết.
1 lần và mãi mãi. Cạch đá phò.
Động viên chút cho t lên tinh thần đi

Thật ra mà nói thì bệnh lây qua đường tình dục cũng như bao chứng bệnh khác thôi. Xét về mặt bệnh lý noa chả có gì gọi là kinh dị cả. Xét về mặt tâm lý thì nó hơi nhạy cảm chút. Có bệnh thì đi khám và chữa. Lậu, sùi mào gà, hay gãy tay gãy chân ra viện cũng như nhau cả. Không phải lo. Không phải ngại.
Theo như bạn mô tả thì mình nghĩ nó không phải biểu hiện của bệnh gì quá ghê gớm đâu. Nhiều khả nâng chỉ là viêm nhiễm do cọ xát, dị ứng hoặc tác động từ môi trường, rối loạn nội tiết,...

Đm tâm lý chung vl. Tao đi đá phò đc 2 lần. 1 lần cho BJ trần. 1 lần đ cho BJ hay hôn gì hết. Sướng thì sướng vl thật nhưng về vẫn lo ngay ngáy. Lần cuối là hơn tháng trước và t thề đbh đi nữa rồi. May đến bh chưa thấy biểu hiện gì.

tao hay vào đây đọc thôi, nhưng hôm nay tạo tk để comment.
Tao cũng sợ bị bệnh, cách đây 1 tháng đi chơi 1 e 1 củ ở NKT. Con đó nhìn ngon mà tao nói thật tao sợ bị bệnh dù đã đeo bao nên tao ko chim ko cứng đc luôn, cộng thêm lúc đầu nó bảo 30 p, tao bị áp lực tgian tao cũng chẳng còn hứng.
tao cũng ko hôn nó, ko cho nó bj.
tao sờ mó nó tí rồi trả nó tiền, mất 1 tr + 250 tiền phòng để học đc rằng tao đek phù hợp đi đá phò. Kinh vãi lìn. Lại sợ bị bệnh.

Tụi bay thằng này mỗi đứa hù 1 câu thì thằng thớt sẽ nghỉ. Còn nếu mỗi thằng phán ko sao đâu, hay đại loại vậy thì nó sẽ còn đá dài dài

Tao cũng sợ bị bệnh, cách đây 1 tháng đi chơi 1 e 1 củ ở NKT. Con đó nhìn ngon mà tao nói thật tao sợ bị bệnh dù đã đeo bao nên tao ko chim ko cứng đc luôn, cộng thêm lúc đầu nó bảo 30 p, tao bị áp lực tgian tao cũng chẳng còn hứng.
tao sờ mó nó tí rồi trả nó tiền, mất 1 tr + 250 tiền phòng để học đc rằng tao đek phù hợp đi đá phò. Kinh vãi lìn. Lại sợ bị bệnh.
Mày giống tao!

Thật ra mà nói thì bệnh lây qua đường tình dục cũng như bao chứng bệnh khác thôi. Xét về mặt bệnh lý noa chả có gì gọi là kinh dị cả. Xét về mặt tâm lý thì nó hơi nhạy cảm chút. Có bệnh thì đi khám và chữa. Lậu, sùi mào gà, hay gãy tay gãy chân ra viện cũng như nhau cả. Không phải lo. Không phải ngại.
Theo như bạn mô tả thì mình nghĩ nó không phải biểu hiện của bệnh gì quá ghê gớm đâu. Nhiều khả nâng chỉ là viêm nhiễm do cọ xát, dị ứng hoặc tác động từ môi trường, rối loạn nội tiết,...
Đeo bao cả khi bj và chịch thì còn có khả năng bị bệnh gì không bác.1bao dùng bao nhiêu phút thì thay

Đeo bao cả khi bj và chịch thì còn có khả năng bị bệnh gì không bác.1bao dùng bao nhiêu phút thì thay
Tốt nhất này đừng dính vào kẻo lại ám ảnh. Khuyên thật lòng

Tao cũng sợ dính bệnh, mà dm đi đá phò đéo có tình cảm đéo lên được, về với gấu cái lại cứng ngắc, nên t cũng nhận ra là mình đi đá phò đéo hợp :vozvn (19):

móa m rảnh nhất hệ mặt trời