001 - Show người hầu phục vụ a-z

abeohn14

Chú bộ đội
Văn éo hay éo tả nhiều
Face 7
V1 7.5
Eo ót 8
Mông 8
Lìn 8.5
Thái độ 11/10 :))))
Cháu nó 98 đi lẻ nhưng sau khi khoe thì cháu sup nói có set đc kèo tương tự vs các cháu bên nó.
Ku @mino193 đi về thì chim lợn xem có đầy đủ như a k nhé :)))
Phục vụ: cởi dày tất, tắm rửa giúp, liếm từ đỉnh đầu tới ngón chân, bạo dâm nhẹ, đeo bao hộ, bú tiếp qua bao, gần xuất bỏ bao bú, cia, bú tiếp, vào tắm lại, đái vào người...
Trải nghiệm vua chúa ng hầu bao phê :)))

View attachment 20200320_184319.mp4

Attachments

775.7 KB · Lượt xem: 1,520
    1.3 MB · Lượt xem: 1,556
Sửa lần cuối:
Muốn lấy số thì bao nhiêu tiền, muốn địt thì bao nhiêu tiền, inbox tao nhé tml

Tổ sư tmb! Con hàng điểm cao thế mà KU bé, phí của giời :vozvn (7):
Thể loại này hơi biến thái, bệnh hoạn... ko hợp gu tao, chúc mừng chúng mày :vozvn (16):

Tổ sư tmb! Con hàng điểm cao thế mà KU bé, phí của giời :vozvn (7):
Thể loại này hơi biến thái, bệnh hoạn... ko hợp gu tao, chúc mừng chúng mày :vozvn (16):
Đm m thử đứng cho nó đeo bao xong đm cái bao bé éo vừa loay hoay mãi mới đc rồi căn ke góc chụp làm sao k lộ mặt con bé mà vẫn thể hiện đc chất xem ku mày còn cực đại k? Hay chỉ đc 70% :)))

Nhìn body e kia v1 yếu, đầu ti lại thâm - bé ko thể đc 7,5 thua xa e sgbb của tao.
Còn v2,3,4 chắc có lẽ ổn... da dẻ nhìn ko trắng sáng nhưng có vẻ ok :sweet_kiss:

Nhìn body e kia v1 yếu, đầu ti lại thâm - bé ko thể đc 7,5 thua xa e sgbb của tao.
Còn v2,3,4 chắc có lẽ ổn... da dẻ nhìn ko trắng sáng nhưng có vẻ ok :sweet_kiss:
M để ý thì thấy cứ v1 vừa tay t sẽ ưu ái cho hơn điểm vì t thích gu ấy.
T éo thích to chà bá lửa đâu.
2.5m tnay là ổn áp r.
Bản thân t nghĩ v

M để ý thì thấy cứ v1 vừa tay t sẽ ưu ái cho hơn điểm vì t thích gu ấy.
T éo thích to chà bá lửa đâu.
2.5m tnay là ổn áp r.
Bản thân t nghĩ v
Omg! 2,5 à mày, có nhẽ nào lại có cast giật mình như thế...
Cơ bản body ngon r, nhưng giao diện mặt mũi dễ nhìn ko!? Đm cá sấu thì chịu :burn_joss_stick: .
Nếu mặt mũi ngon, thì ném info vào zl tao với, có gì thẩm định xem :vozvn (7):

Cơ bản body ngon r, nhưng giao diện mặt mũi dễ nhìn ko!? Đm cá sấu thì chịu :burn_joss_stick: .
Mặt 7. K cá sấu nhưng chỉ ở mức nhìn đc. Cười duyên.

2.5m là bt. T match con trên tinder, 97, mặt xinh, ng hơi béo nhưng ngực và bým max đẹp, tự nhiên, free time, free shot, free dâm mà chỉ có 2m. Vào phòng thấy mình bỏ có 1 bcs ra, còn hỏi sao a mang có 1 cái, vl.

2.5m là bt. T match con trên tinder, 97, mặt xinh, ng hơi béo nhưng ngực và bým max đẹp, tự nhiên, free time, free shot, free dâm mà chỉ có 2m. Vào phòng thấy mình bỏ có 1 bcs ra, còn hỏi sao a mang có 1 cái, vl.

View attachment 70254

View attachment 70256
Vú ngon đấy! Tuy ko căng tròn nhưng thích :sweet_kiss:
Kiểu này là nó chắc đéo có eo, hay eo bánh mỳ r, có điều ng trắng mịn. Chúc mừng mày :vozvn (16):

Văn éo hay éo tả nhiều
Face 7
V1 7.5
Eo ót 8
Mông 8
Lìn 8.5
Thái độ 11/10 :))))
Cháu nó 98 đi lẻ nhưng sau khi khoe thì cháu sup nói có set đc kèo tương tự vs các cháu bên nó.
Ku @mino193 đi về thì chim lợn xem có đầy đủ như a k nhé :)))
Phục vụ: cởi dày tất, tắm rửa giúp, liếm từ đỉnh đầu tới ngón chân, bạo dâm nhẹ, đeo bao hộ, bú tiếp qua bao, gần xuất bỏ bao bú, cia, bú tiếp, vào tắm lại, đái vào người...
Trải nghiệm vua chúa ng hầu bao phê :)))
Share t phát tml ơi, mật thư nhé hay zalo nhỉ?

View attachment 70254

View attachment 70256
Tự thân vận động là mấy tml sup atsm tự biết mình là ai ngay ý. Đm cứ thu các cháu về r rống giá lên cả lũ.