Ai biết em Giang Moon, giá rổ thế nào ko?

Trc trên bee tao cũng chat với em này rồi. Chat sex các kiểu xong vẫn chưa set đc kèo. Anh em nào set đc hoặc biết set thì chỉ giáo tao với.
Chat kiểu clip sex á hay chỉ gửi ảnh .

Rau hay phò đéo hiểu , xuất ngày kheo đi chơi, địt đc cũng đã đấy, trc cứ khen mãi chim a dài to thế này mà doogy thì phê lắm

thế mà có đc địt nó đâu :))))
Đm chụp ảnh chim gửi cho nhau xem à :vozvn (14):

có số đt con này xong đi chơi mấy hôm mà giờ nó khôn vl. Toàn vòi mua điện pro max

Con này tao đi xe cỏ cũng địt đc rồi, nhìn ngoài đầm, mặt thì đéo xinh đâu nhưng dáng dấp ngon. Chát chít quen hồi 2016 trên bee, địt đc mấy lần ở a25 bạch mai với Phan châu Trinh. Chát sex bạo vcl. Chơi con này ko cứ gì mẹc, bim đâu. Dz cao ráo, mồm mép tí là đc. Em nó vẫn dùng số đuôi 946. Mấy lần bấn quá gạ đi du lịch nó ok luôn mà, bực cái toàn bị vỡ kế hoạchhh nên chưa gặp lại đc. Nhà ở gần Văn miếu.
Tml share t số e nó với :)

toàn thg húp dc lồn chùa:)) chính ra h share lên đây có khi ae toàn ăn chung vs nhau nhiều vl

Con này tao đi xe cỏ cũng địt đc rồi, nhìn ngoài đầm, mặt thì đéo xinh đâu nhưng dáng dấp ngon. Chát chít quen hồi 2016 trên bee, địt đc mấy lần ở a25 bạch mai với Phan châu Trinh. Chát sex bạo vcl. Chơi con này ko cứ gì mẹc, bim đâu. Dz cao ráo, mồm mép tí là đc. Em nó vẫn dùng số đuôi 946. Mấy lần bấn quá gạ đi du lịch nó ok luôn mà, bực cái toàn bị vỡ kế hoạchhh nên chưa gặp lại đc. Nhà ở gần Văn miếu.
Cho t xin cái số e nó với b ơi. Thank

Con này thì ngày trc chỉ cần đẹp trai. Còn giờ đéo biết. Nhưng t đoán nát vl rồi thớt

nó đây phải ko :)))....tao quen bạn nó bay cùng đội nó luôn94771 rồi nhưng đéo chén vì đéo thích...nhìn mặt đéo phải gu...ở ngoài đéo xinh nhìn ng hơi thô...nc thì nhiều lúc hơi hâm...