Anh em h][ngs dẫn chỉ cách đưa gái lên giường với

damcongtu1192

Già trâu
Chả là thằng em tay nghề còn non, xoạc phò cũng nhiều rồi, nhưng cảm giác đéo thích bằng chăn rau, hay tìm bạn fwb. Em hay xoạc rau bằng cách rủ đi chơi xuống vũng tàu, thuê 1 phòng là xoạc nó. Tuy nhiên cách này tốn kém vl ra, mất thời gian nữa. Còn bảo đi xem phim xong cái dẫn vô nhà nghỉ éo đưa được, nó giãy như đỉa phải vôi. Tay nghề em còn kém quá, các thớt chỉ em với ạ, chỉ tận tình em với, có hậu tạ :too_sad:

đối với rau mày phải ngỏ ý từ trước khi xp là xong sẽ chịch. nó kiểu lửng lơ đồng ý thì hẵng triển, phải gạ từ trước khi gặp.

Với thằng ko có kinh nghiệm như t thì rủ nó đi ăn , cho e nó uống 2 3 chai bia để nó máu lên rồi gạ kèo
cái cách nói gạ như nào hả bác, chả lẽ gạ thôi kiểu mình vào nhà nghỉ đi ạ :)))

cứ làm cho nó thích mày, nó có cảm tình vs mày, nó cảm thấy thú vị khi trò chuyện vs mày, cảm thấy mày khác biệt với bao thằng khác! thì mày làm gì cũng được, tất cả phải tự nhiên đéo hấp tấp đéo vội vàng, cách của t dành để ăn mấy em từ 7 điểm đổ lên

Buồn thế ko có cao nhân nào
Cao cái lồn gì. Thực ra ở cái tâm lý của mày thôi. Bây giờ mày phải hiểu con gái nó chia làm rất nhiều loại, ngoan ngoãn, tìm ty đích thực, yêu mới cho địt, lửng lơ cho địt, thích cho địt, đéo thích cũng cho địt, thấy đẹp trai cho địt, nứng lồn mong manh hay gần đến tháng động dục tìm tạm con cặc để địt,

Bây giờ, mỗi loại sẽ có cách tiếp cận riêng, mẫy loại khó như yêu mới cho địt thì mày gạ địt 100% fail. Phải từ từ, khéo léo dẫn dắt câu chuyện theo huơngd hài hước.

Còn gái nứng lồn mong manh thì cứ nt thẳng đi địt đi em nó cũng đồng ý. =))

Ý tao nói đây mỗi gái có 1 cách gạ địt khác nhau. Chiêu đi chơi xa 2 ngày 1 đêm là cơ bản rồi. Còn giờ mày muốn rủ đi địt luôn tao có 2 chiêu hay dùng, 1 là ca 1 đi uống bia hay rượu. Hoặc ca 1 ăn uống kịch sự thì ca 2 pub/lounge. Gái có tí men lúc nào cũng dễ gạ địt hơn.

Cách gạ thì tao hay xài 2 kiểu. 1 là tếu tếu, mình đi tìm chỗ nghỉ đi em. Nó sẽ phản ứng ko đéo đi đâu. Chây ì anh hứa anh ko làm gì em đâu, hứa đó, thè đó, anh mà điêu làm chó, ra đường giẫm cứt trâu thúi hoắc. Vừa nhây vừa cười để tạo ko khí vui vẻ, nó có chủ ý thì sẽ ko nói gì. Cứ thế đóng thắng ks.

2 là nói kiểu tôn trọng lịch sự, anh rất thích em, giờ anh ko muốn rời xa em, muốn ở bên em nữa, nc với em nữa, tâm sự nữa. Giờ mình tìm chỗ nào nghỉ em nhé. Em nó đéo đồng ý thì chây ì thêm 1 2 lần nữa. Nếu em nó cuơng quyết thì đổi sang bài đưa em nó về lịch sự đàng hoàng, đổi chủ đề khác vui tuơi. Kèo sau chăng bẫy tiếp.

Cao cái lồn gì. Thực ra ở cái tâm lý của mày thôi. Bây giờ mày phải hiểu con gái nó chia làm rất nhiều loại, ngoan ngoãn, tìm ty đích thực, yêu mới cho địt, lửng lơ cho địt, thích cho địt, đéo thích cũng cho địt, thấy đẹp trai cho địt, nứng lồn mong manh hay gần đến tháng động dục tìm tạm con cặc để địt,

Bây giờ, mỗi loại sẽ có cách tiếp cận riêng, mẫy loại khó như yêu mới cho địt thì mày gạ địt 100% fail. Phải từ từ, khéo léo dẫn dắt câu chuyện theo huơngd hài hước.

Còn gái nứng lồn mong manh thì cứ nt thẳng đi địt đi em nó cũng đồng ý. =))

Ý tao nói đây mỗi gái có 1 cách gạ địt khác nhau. Chiêu đi chơi xa 2 ngày 1 đêm là cơ bản rồi. Còn giờ mày muốn rủ đi địt luôn tao có 2 chiêu hay dùng, 1 là ca 1 đi uống bia hay rượu. Hoặc ca 1 ăn uống kịch sự thì ca 2 pub/lounge. Gái có tí men lúc nào cũng dễ gạ địt hơn.

Cách gạ thì tao hay xài 2 kiểu. 1 là tếu tếu, mình đi tìm chỗ nghỉ đi em. Nó sẽ phản ứng ko đéo đi đâu. Chây ì anh hứa anh ko làm gì em đâu, hứa đó, thè đó, anh mà điêu làm chó, ra đường giẫm cứt trâu thúi hoắc. Vừa nhây vừa cười để tạo ko khí vui vẻ, nó có chủ ý thì sẽ ko nói gì. Cứ thế đóng thắng ks.

2 là nói kiểu tôn trọng lịch sự, anh rất thích em, giờ anh ko muốn rời xa em, muốn ở bên em nữa, nc với em nữa, tâm sự nữa. Giờ mình tìm chỗ nào nghỉ em nhé. Em nó đéo đồng ý thì chây ì thêm 1 2 lần nữa. Nếu em nó cuơng quyết thì đổi sang bài đưa em nó về lịch sự đàng hoàng, đổi chủ đề khác vui tuơi. Kèo sau chăng bẫy tiếp.
dm ít ra cũng có tml viết bài bản cho ae học hỏi tí, thank tml nhiều nhá :vozvn (16):

Người dạy được huynh đệ việc này k nhiều, nhưng đôi lúc họ không muốn mất công dạy.
Người cực giỏi việc này thì họ không dạy không. Cái này phải bỏ tiền để học đó huynh đệ.