Bắt đầu đầu tư tinder nghiêm túc, mong xin chỉ giáo

traitrethichmaybay

Đàn iem Duy Mạnh
Như tiêu đề thôi. Tao vừa có 1 cái tinder, up đủ 9 ảnh trên profile nhg mấy cái có ảnh mặt của tao đều ko để lộ hẳn đâu, đa số là về các đồ ăn lẫn các các fes âm nhạc tao đã từng đi (đúng như lời giới thiệu của tao trên tinder: Love food and music). Tao cx có 4 bánh, sh lẫn cả pkl để phông bạt nhg đều là của bố:(( cx sợ nếu post ảnh lên thì sẽ có ng nhận ra. Cx match đc vài ba con 18-19t nhìn xinh xắn (profile ảnh của chúng nó có vẻ là ảnh thật) cx đéo biết phải làm quen ntn :v. Chúng mày có ý kiến gì ko giúp tao với. Thanks

m có đủ r. Thì cứ từ từ. Quan tâm nó đến lúc gặp thì thôi
t tán con nào toàn hôm đầu t ntin quan tâm lắm. Xong mất tích 2 3 ngày. Rồi nó tự ntin. Rủ đi chơi auto đc
mạn phép hỏi mày là mày thg mở đầu câu chuyện ntn?

Chán ông ẻm, gia cảnh nghe m kể thì cũng đầy đủ mà ko có gái nào thích à mà phải lên Tinder?
Tinder toàn mấy con xàm le thôi, nghe m nói cũng thấy cậu ấm, t khuyên m nên tìm đến mấy em info rõ ràng, gia cảnh đàng hoàng mà yêu...

Chán ông ẻm, gia cảnh nghe m kể thì cũng đầy đủ mà ko có gái nào thích à mà phải lên Tinder?
Tinder toàn mấy con xàm le thôi, nghe m nói cũng thấy cậu ấm, t khuyên m nên tìm đến mấy em info rõ ràng, gia cảnh đàng hoàng mà yêu...
tao học cntt thế nên mày biết đấy, chỗ tao ko có 1 bóng gái.

Tao cũng CNTT đây, nhưng cao to đẹp trai...
M chắc phải đầu tư ngoại hình rồi, tao mà có 4 bánh với pkl thì đm gái còn chết nữa
t cũng cntt đây :)) và t chén gái ở trường rất nhiều. Cay mỗi là sểnh mất em My mà thấy nh ae trên này tiếc. Nó hơn t 1 khóa :((
tao ko muốn ns rõ trg tao là trg tao tên gì nhg cái khoa cntt của trg tao nó nằm độc lập vs các khoa khác nên kiếm đc gái từ các khoa khác là rất khó. Phải công nhận là ngoại hình tao chả đầu tư gì cả, đồ hiệu giày xịn cx có nhg h vn toàn đồ fake nên gái cx chả care đâu, chả nhẽ mặc áo đắt $ rồi khoe ra là anh mặc áo bn $ à :v

Thực ra trường nào khoa nào cũng ko quan trọng, Châu Tinh Trì đã nói rồi, bí quyết tán gái chỉ có 1, đó là Đẹp Trai. Nên là tml nên tập gym dủng các thứ, tóc tai râu ria gọn gàng là các em mê ngay
M lại còn đại gia, nên t nghĩ ko khó với mấy việc chăn rau lọ chai đâu
Ncl lên Tinder mà thực hành, dần dần là giỏi ngay :)) có đ’ gì đâu

tao ko muốn ns rõ trg tao là trg tao tên gì nhg cái khoa cntt của trg tao nó nằm độc lập vs các khoa khác nên kiếm đc gái từ các khoa khác là rất khó. Phải công nhận là ngoại hình tao chả đầu tư gì cả, đồ hiệu giày xịn cx có nhg h vn toàn đồ fake nên gái cx chả care đâu, chả nhẽ mặc áo đắt $ rồi khoe ra là anh mặc áo bn $ à :v
Lớp t còn k có lấy nổi 1 đứa cơ. Kp đồ hiệu hay fake. Mà m mix đồ tnao cho trẻ. Và hot như thế nào để các e nó vào bài của mình

Điều kiện vl mà gái k theo :)) Tinder thì cũng chán lắm, tham gia mấy nhóm fb ấy có cả đám em mới lớn
ảnh vs info của tao các kiểu ở trên fb nên cx đéo dám cưa cẩm, ncl ko thích bị ng ta biết đến nhiều quá. Còn nick phụ chả có gì nên sợ tán đéo đc

Mày lấy tư liệu ở đâu hay mày tự nghiên cứu mà kêu nát?
Giờ mày mới vào đây đăng bài thì các cựu tinder thủ đã ăn cách đây 2 năm rồi :d em nào em đấy 1 là một rổ chim cò ghi trong list dài vài tờ A4 rồi, nát và chúng nó cảnh giác cao độ lắm, đéo ngơ như 2 năm trước :d cần thiết thì xem lại mấy bài đầu trong box này nhé, tao cũng xóa tinder đc tháng rồi, cho chim cò nó nghỉ :d

Giờ mày mới vào đây đăng bài thì các cựu tinder thủ đã ăn cách đây 2 năm rồi :d em nào em đấy 1 là một rổ chim cò ghi trong list dài vài tờ A4 rồi, nát và chúng nó cảnh giác cao độ lắm, đéo ngơ như 2 năm trước :d cần thiết thì xem lại mấy bài đầu trong box này nhé, tao cũng xóa tinder đc tháng rồi, cho chim cò nó nghỉ :d

Lí lẽ của m hay quá, cứ tiếp tục phát huy nhé...
Những thằng như m cần được uơm mầm và đào tạo để phát triển khả năng ;)

tao ns thật đã vào tinder thì chả còn con nào ngơ đâu, toàn có mục đích cả

Đọc sách nhiều vào, nhưng mà ko phải mấy cuốn sách kỹ thuật đâu. Đọc mấy cuốn phát triển bản thân, thay đổi tư duy. Mày muốn khác mày ở hiện tại thì mày phải định hình con người tương lai mày muốn hướng tới, và phải thay đổi từ nội tại bên trong con người mày. Thứ 2 là thực hành, chịu khó đi ra ngoài giao lưu vs thế giới, vs con người thật, nói nhiều vào để cơ mồm mày đc hoạt động và trí não mày đc thực hành những cái mày đọc.

Đọc sách nhiều vào, nhưng mà ko phải mấy cuốn sách kỹ thuật đâu. Đọc mấy cuốn phát triển bản thân, thay đổi tư duy. Mày muốn khác mày ở hiện tại thì mày phải định hình con người tương lai mày muốn hướng tới, và phải thay đổi từ nội tại bên trong con người mày. Thứ 2 là thực hành, chịu khó đi ra ngoài giao lưu vs thế giới, vs con người thật, nói nhiều vào để cơ mồm mày đc hoạt động và trí não mày đc thực hành những cái mày đọc.
mày có sách nào hay ko giới thiệu tao vài cuốn