Booking bar cú lừa lịch cmn sử

Toàn ball

toàn bar ball làm ăn k ổn. Kết hợp với mấy em teen lừa đảo người chơi. Có lẽ nên làm bài phóng sự cho thằng ku con chủ bar chỉnh lại phong cách kinh doanh. Chứ max hay fame hoặc các bar khác đâu tới nỗi làm ăn như này.A Hùng hảo hán k ai chơi bẩn vậy. Chủ bar Ball hơi kém thế. Ku em sn 88 hay sao ấy nhỉ
tao nghĩ bọn bar nó ra chính sách hoa hồng thôi, còn kéo khách thế nào là do mấy em mà? chắc hội mấy em chỗ quán đó dạy bảo nhau chiêu này

Tao biết em này, có số luôn. Tên Kim Thoa

Bảo ở Lê Duẩn, làm spa, đang học năm nhất nhg trò này cũ rồi, thường hẹn từ 10h trở đi.

Hnao mày lên vào bar đó hỏi là biết thôi
cmmnr, lên đấy chơi rồi hỏi khéo là biết thôi. bo thêm tí k khéo mấy thằng nvien nó sup cho luôn ấy chứ :v :)))))))))))

Ball 9 chuyên dung túng cho mấy con lừa đảo, trước tát clm trên ấy 1 lần, tưởng cài được mình. Vẫn lưu số cml đó, ‭+84 96 9908369‬

Sửa lần cuối:
Ông bạn này viết văn câu cú rõ ràng, tôi nghĩ ông cũng là người có học, có tư duy, không phải loại thiếu IQ mà sao để nó lừa cho thế. Khổ thân :too_sad:
Có học vs trải đời nó khác nhau chứ man. Học phí 2tr thì nó cũng là 1 cái giá chấp nhận được mà hehe

Ma
Té đc cc luôn co thằng đi theo m nhé
chuẩn mày, té vào lồn. Nhưng xanh chín, dcm vừa đi đái cái lên cái biết đéo có vị gọi thanh toán, có tí cái nó kê hoá đơn 20 quả bóng. Hút lỗ lồn mà 20 quả. Tao bắt đếm xác, lịch sự tiền đồ chia đôi theo bill, kỷ một phát tát

Dm mấy con mặt lol này cứ làm như tiền là lá mít, cho nó sáng nhất vbb đi

Hôm trước cũng bị 1 em ở Ball9 dụ vào, mà mình bắt bài nên nhất quyết éo vào :)))) xong cho nó tiền taxi tự về
Cơ mà con đấy ngon vcl nên kiểu đéo gì cũng phải thịt được nó dù biết nó booking =)))))))))

Hôm trước cũng bị 1 em ở Ball9 dụ vào, mà mình bắt bài nên nhất quyết éo vào :)))) xong cho nó tiền taxi tự về
Cơ mà con đấy ngon vcl nên kiểu đéo gì cũng phải thịt được nó dù biết nó booking =)))))))))
thịt được luôn hả bác :d

Ngu còn lên đây viết bài.. May nó chưa cho đàn anh trấn lột m là mày may rồi đó