Có vợ rồi thì chăn rau kiểu gì hả anh em

Cứ chăn thoải mái thôi. Tao cũng đang chăn mấy em trên tinder, một em thì mới ly dị chồng vì chồng có bồ trên tinder. Một em thì có chồng, 2 con rồi nhưng chồng dạo này ít quan tâm.

Mấy em có chồng rồi chịch với tao khen tao tình cảm, dù yếu sinh lý nhưng vẫn hơn thằng chồng chỉ hùng hục như trâu húc mả. Còn kêu toàn phải giả vờ lên đỉnh để chiều chồng.
Cho hỏi có vợ rồi ghi profile sao cho ngầu để match được mấy em đã có chồng, ly dị, .... Tao match đéo gặp dc mấy em đó. Thanks

Đm ko nên nhé tml , t cũng như m , tinder , badoo cũng đc tầm 20 em . Mà t chơi sim 4g chuyển qua zalo nên tụi nó k gọi đc , khs bữa con kia làm eximbank mò ra đc số chính , đm hên nó cũng đàng hoàng nên t còn nguyên vẹn :)) , xóa số zalo luôn , đm giờ đi check hàng hay đi ms cho lành , mấy con kia có ngày cháy nhà :(

Tinder ít con bám lắm
Hên xui thím , bữa match cái máy bay ở biên hòa , có video call show này kia , bữa đó set kèo múc mà ko múc nó vì có việc . Sau thấy oải oải ko múc , đm 1 ngày nó gọi đt từ sáng tới tối , clmn hên là sim 4g nó đéo gọi đc , nhưng log zalo là nó gọi . Nản quá chặn nó luôn :(

Vừa match được 1 em FWB nhưng nó đòi gửi ảnh xem mặt mới ok gặp. Đm chỉ sợ bị bọn nó gài post lên eva thì vỡ mõm, chúng mày có cao kế gì cho tao qua quả này không. Chén được sẽ có rp hậu tạ

Vừa match được 1 em FWB nhưng nó đòi gửi ảnh xem mặt mới ok gặp. Đm chỉ sợ bị bọn nó gài post lên eva thì vỡ mõm, chúng mày có cao kế gì cho tao qua quả này không. Chén được sẽ có rp hậu tạ
gửi ảnh thằng khác :))

Tao năm nay 23, đẹp trai mới ra trường công việc nhà nước ổn định tuy luơng ít mà nhà tao có điều kiện, có 4 bánh mà mỗi tội là đã lấy vợ ? Vợ tao thì cũng xinh đẻ xong cũng ngon nhưng mà đẻ xog thì mất hứng nên tuần vợ chồng tao mới bụp 1 phát, lần nào t cũng cho vợ t quần quại lên đỉnh 1-2 lần. Cơ mà tao vẫn bấn quá các mày ạ thi thoảng đi check thì cũng chán vì đéo có tình cảm gì đ’ ra được, đang tính chăn dắt mà sợ bị phát hiện thì tan cửa nát nhà, t có chơi badoo với tinder thì match đựoc cả đống chắc chỉ 2-3 note là băm nhưng mà k dám. Các mày có lời khuyên j cho t k
Hỏi vợ mày xem nó chăn chuối kiểu gì mà học tập, vợ mày khả năng ngoại tình cao hơn mày đấy

Tốt nhất là đ chăn cho lành, cứ thấp tha thấp thỏm, lo nọ lo kia đã tổn thọ mẹ r

có điều kiện vs thời gian rảnh là chăn dc hết thôi, còn kb cách thì như thg nào ở trên đi học để nó dạy cho ko thì nghỉ mẹ nó đi

Đấy là cái thú đấy mày ạ. Hơi bạc tí thôi.
T đ thấy thú gì, mất time, tiền bạc và cứ kiểu thấp thỏm nên t k thik, có con nào tà lưa tí mà đi ngay thì đc =))

Tao năm nay 23, đẹp trai mới ra trường công việc nhà nước ổn định tuy luơng ít mà nhà tao có điều kiện, có 4 bánh mà mỗi tội là đã lấy vợ ? Vợ tao thì cũng xinh đẻ xong cũng ngon nhưng mà đẻ xog thì mất hứng nên tuần vợ chồng tao mới bụp 1 phát, lần nào t cũng cho vợ t quần quại lên đỉnh 1-2 lần. Cơ mà tao vẫn bấn quá các mày ạ thi thoảng đi check thì cũng chán vì đéo có tình cảm gì đ’ ra được, đang tính chăn dắt mà sợ bị phát hiện thì tan cửa nát nhà, t có chơi badoo với tinder thì match đựoc cả đống chắc chỉ 2-3 note là băm nhưng mà k dám. Các mày có lời khuyên j cho t k
dm t khuyên thật m nhé, 1 là bóc bánh trả tiền, 2 là ở nhà với vợ, chứ còn cái loại có vợ mà chăn rau thì dcm tml đấy là loại ngoại tình có bồ nhí, dcm

T đ thấy thú gì, mất time, tiền bạc và cứ kiểu thấp thỏm nên t k thik, có con nào tà lưa tí mà đi ngay thì đc =))
Có ngay thôi mày.

1. Xấu, mùi cho k chưa chắc có thằng nào dám.

2. Bỏ tiền ra mà đi PGA

Mày k thú này mày sẽ có thú khác thôi. Tao biết mà :))

Sửa lần cuối:
tao có vợ rồi nên tao gặp các em rau là tao đều nói tao có vợ con rồi , gia đình rất hạnh phúc ??? a rất thích em nhưng a không muốn mất gia đình , chúng mình địt giao lưu đi !!! ! rất đơn giản vậy thôi !
Vào thẳng vấn đề luôn lại hay

Đm, mỉnh cũng thế, vợ con xong tiền rủng rỉnh tháng làm 3-400 :(( kiểu cứ bị thích ăn chơi , hỏng hỏng

Có vợ rồi thì thôi đi chú ơi :d chị khuyên thật đó, đàn bà nó thính như chó phốc ấy :d nhiều ông cứ tưởng qua mặt đc vợ, nhg không phải đâu.
Nói chuẩn vl, tưởng k biết gì mà cái đéll gì cũng biết