Các anh em ơi giúp e với.

Rash

Hạt giống tầm thần
Chả là trym e có xuất hiện những vết như vậy. Các anh em xem giúp em là viêm nhiễm dị ứng hay bị bênh tình dục ạ.

Vừa viêm, vừa gai sinh dục :d Chuẩn bị di chúc mùa COVID-19 đi.

Đun nước sôi đổ vào phích nước rạng đông đầy, sau đó rửa sạch chym rồi đút vào đó từ 3-5' là khỏi tuyệt đối :d

Đun nước sôi đổ vào phích nước rạng đông đầy, sau đó rửa sạch chym rồi đút vào đó từ 3-5' là khỏi tuyệt đối :d

vậy là không nguy hiểm gì phải ko bác. Chỉ cần vệ sinh sạch sẽ lại thôi phải ko ạ

Rửa bằng nước ấm tí, nếu tắm rửa vòi hoa sen chỉnh nóng 1 tí nó dễ chịu hẳn

Rửa bằng nước ấm tí, nếu tắm rửa vòi hoa sen chỉnh nóng 1 tí nó dễ chịu hẳn

dạ ok bác. Mà cái này là bị sao vậy bác. Nay nó đỏ hơn nữa. Hm qua e có rửa bằng nước muối sinh lý.

dạ ok bác. Mà cái này là bị sao vậy bác. Nay nó đỏ hơn nữa. Hm qua e có rửa bằng nước muối sinh lý.
Chắn bị nhiễm khuẩn thôi, rửa nước ấm hay nc muối đấy cũng được. Rửa xong lấy khăn sạch lau cho khô ở nhà thì để nó thoáng ra l thì mặc quần sịp nó rộng 1 tí. Nếu mà k đỡ khả năng bị nấm đó

đi viện mà khám thằng ml =)) trên này chỉ biết chén thôi bệnh tận hỏi gì trên này

Chắn bị nhiễm khuẩn thôi, rửa nước ấm hay nc muối đấy cũng được. Rửa xong lấy khăn sạch lau cho khô ở nhà thì để nó thoáng ra l thì mặc quần sịp nó rộng 1 tí. Nếu mà k đỡ khả năng bị nấm đó

ok bác