Cách làm chym lớn hơn?

Thay vì làm tổ chim mày nên tập thể thao cho cứng chim và địt dai hơn, chim to cũng là 1 lợi thế nhưng nếu mềm yếu vẫn thua anh nhỏ mà cứng

Thay vì làm tổ chim mày nên tập thể thao cho cứng chim và địt dai hơn, chim to cũng là 1 lợi thế nhưng nếu mềm yếu vẫn thua anh nhỏ mà cứng
Của t tầm 13-14 thì là vừa đúng không

12cm là mức bt không to cũng không nhỏ
tao quan tâm chủ đề này nhé vì chim tao có 9cm đcm bị mấy chị em xàm chê quá tao buồn

=)) Em có thằng bạn đang hỏi muốn làm to dương vật thì có cách nào ngoài phẫu thuật không vì thuốc thang ốp vào thấy cũng không ổn.
Nó hỏi em thì em nói thật là em chỉ thấy có thể hỏi được trên này thôi =))
Tầm khoảng 12cm thì là dài hay ngắn? Và bao nhiêu thì là to?
Anh em ml` Xàmvn ai đã thử chưa nhỉ? Giá bao nhiêu và có cải thiện rõ rệt không? =))

Cám ơn các đồng dâm.
Mày thì nhận mẹ đi lại còn bày đặt thằng bạn này bạn nọ. Ghét nhất có thứ bạn ML như mày.

Dùng kính lúp nha :vozvn (47): còn tao thấy bảo có luyện tập sẽ lên đô, mày cứ cương lên rồi buộc cái tạ cỡ vài lạng, rồi đứng tấn cho lủng lẳng. Tuần thì lên hạng, tăng thêm đến khi nào đeo đc 1 kí là ổn :vozvn (25):
Đấy là kinh nghiệm tao nghe kể thế :vozvn (15): còn cá nhân tao thấy ciu cấu tạo nó cũng là mô và dạng mềm, ngắn dài thì cũng là vấn đề thật, cơ mà nên tập cho nó dẻo dai thôi.
Tao bị chê là to đây, có phải cứ to là thích đâu:too_sad:

Sửa lần cuối:
Thường thì đàn ông ít thằng nào tự tin khoản này. Như mấy thằng giàu nó vẫn cứ nghĩ nó ít tiền. Tao 13,5 cong lên trên 12h nhiều lúc thấy ok, còn nhiều lúc thấy nhỏ vler. Kkkk

khoai lang nhỏ, cứng truất's . khoai tây to nhưng xốp rộp. Tùy chị e thích gu nào. M lăn tăn làm j, có c đẻ chik là sướng rồi.

Mày là thằng Chim 12cm chứ mẹ gì nữa. Thượng cái con cặc.
Đéo biết gì thì CÂM CON MẸ MÀY MỒM VÀO!? Đã đéo biết cái lồn gì rồi còn tự nghĩ là mình biết hết à? Gõ con mẹ mày phím tiếp đi, bố đéo tiếp loại mày.