Chăn gái C2, C3

Jacky_Ch

Trẻ trâu
Chả là t thì kinh nghiệm gái gú không nhiều như mấy thằng ml trên này. Một năm chỉ có dăm ba luống rau tự trồng, mà đa phần là do các em chủ động gạ địt t.
Dạo này t lại đang ngấy mấy thể loại mình mẩy, kinh nghiệm, nên là muốn chăn dắt các em học sinh c2, c3 cho thoải mái. Mà cái thể loại lồn non thì trước t cũng chỉ mới ăn được mấy em lớp 12 sắp thi.
Thằng ml nào có kinh nghiệm chăn dắt, hay bọn m tiếp cận bọn nó như nào thì share t với nhé. Ae làm bữa bia bọt chia sẻ luôn

Chả là t thì kinh nghiệm gái gú không nhiều như mấy thằng ml trên này. Một năm chỉ có dăm ba luống rau tự trồng, mà đa phần là do các em chủ động gạ địt t.
Dạo này t lại đang ngấy mấy thể loại mình mẩy, kinh nghiệm, nên là muốn chăn dắt các em học sinh c2, c3 cho thoải mái. Mà cái thể loại lồn non thì trước t cũng chỉ mới ăn được mấy em lớp 12 sắp thi.
Thằng ml nào có kinh nghiệm chăn dắt, hay bọn m tiếp cận bọn nó như nào thì share t với nhé. Ae làm bữa bia bọt chia sẻ luôn
Có tuổi rồi, để cho đứa khác :))

Tuổi đéo gì nhưng mà có Mb nhiều đấy vì thế cứ bắn đê , bởi m hạ được Mb bà già rồi thì mấy cái bým kia hạ dễ thôi... :vozvn (7)::vozvn (7):
Ý là tao có tuổi rồi, c2 để bóc lịch, câp 3 nó gọi là chú là bác thì mệt lắm :))

C3 thì được chứ C2 thì kinh lắm
C2 đứa nào phát triển sớm thì cũng đầy đủ điện nước rồi đấy, mà t nghĩ mấy con dậy thì sớm chắc cũng thèm cu sớm

Tao đang có 1 em 2k5 tức lớp 8 :))) em nó có máu dâm từ trong bụng mẹ :3 nhưng chưa đủ 16t , có thằng nào chơi gái chưa đủ 16 chưa chia sẻ phát

Tao đang có 1 em 2k5 tức lớp 8 :))) em nó có máu dâm từ trong bụng mẹ :3 nhưng chưa đủ 16t , có thằng nào chơi gái chưa đủ 16 chưa chia sẻ phát
Bớt ngu đi tml. Sống có tâm tí cho con cháu đc nhờ :matrix::vozvn (1):

ơ cái thằng này thanh niên ngoan ngoãn hay gì đấy :v chịch là chuyện bthg trên xamvn mà đúng k cả nhà :v
Ngu vãi lồn rồi dmm lộ ra đi bóc lịch mỏi tay con ạ. Chịch thì chọn cái bọn đủ tuổi trở lên ấy ngu vãi lồn ra

M chăn em nó từ vựa nào thế, chia sẻ t ít kinh nguyệt cái

địt mẹ bọn mày để các cháu nó nhớn đi. địt nhau sớm nứng làm phò hết giờ. đéo đọc báo là 2020 hàng triệu đàn ông ế vợ à