Chăn rau là chạy marathon, không phải đua nước rút

DarkDesire

Thanh niên hoi
Nhân chuyện thằng @ngonlamnha bảo review Tinder, tao ngồi biên một bài nhảm chơi.

Thường thì rau cỏ, đặc biệt là rau ngon, bao giờ cũng tốn nhiều thời gian. Như em này, tao quen ở HN hơn 2 năm, mà chủ yếu chat chit, thậm chí đã ngủ chung mấy lần, mà em vẫn không cho chịch. Tao kệ, không cho thì cứ để đấy, không gì phải vội. Rồi đợt em vào SG đi chơi, tao kéo về nhà làm cho một trận, xong mới phát hiện ra em dâm vl, giờ thì suốt ngày gọi mình ra HN để chịch. Đợt trước hình như cũng có up hình lên đây rồi.

Nói chung thì tao già rồi, nên tao thừa kiên nhẫn, nhây với các em. Cái quan trọng nhất là bọn mày cứ kệ các em đi, đừng quan tâm ẻm vui hay buồn, giận dỗi hay cau có. Em cáu, em giận, kệ đi, tạm thời không liên lạc, miễn là còn kết bạn với mình, thì vẫn còn cơ hội. Như em này, tao quen xong chịch được 1 lần, xong em phát hiện ra tao có vợ rồi, nên em cắt luôn không liên lạc nữa. Ok, tao còn giữ FB. Đúng 10 tháng sau, tao add lại. Thế là lại hẹn hò, chịch choạc, vẫn ngon như thường. Thậm chí sau em có người yêu rồi thì vẫn gặp tao, vì quen hơi rồi.

Screen Shot 2019-08-06 at 1.10.54 PM.png

Chăn rau thì kị nhất là nóng vội, bọn mày chỉ cần làm bậy, thì coi như là đứt mối quan hệ đó, không có tương lai. Cứ dài hơi, lâu lâu gặp một lần, rồi chat chit, đợi thời cơ. Con gái có những lúc cực kỳ vulnerable, cụ thể lúc thất tình, lúc thiếu tiền, lúc buồn gia đình, lúc giận bạn bè, hoặc đơn giản lúc chán mà đéo có ai đi chơi cùng. Chỉ cần bắt được đúng những lúc đó, là có thể chốt hạ ngay và luôn được. Như em này, tao quen trên Tinder, xong chuyển qua FB từ tháng 4/2019. Gặp được 2 lần, chỉ ăn với uống, không làm gì. Đến hôm qua, rủ em đi chơi, kéo thẳng mẹ vô ksan, chốt luôn cho gọn. Em này thì trước giờ mới quen có 1 thằng ny, chả biết gì, được cái ngoan vl, bảo gì làm nấy. Thôi coi như mình dạy lại từ đầu, training cho đúng ý luôn.

Screen Shot 2019-08-06 at 12.51.58 PM.pngIMG_20190805_200209.jpgIMG_20190805_223442__01.jpg

Nói chung bọn mày cố gắng sức dai bền bỉ, tập trồng rau lâu năm đi. Thường các em rau lâu năm sẽ cởi mở, thân thiết hơn, và bao giờ cũng ngon hơn.

Sửa lần cuối:
Công nhận mày kien nhẫn vkl. Như mày trồng rau ruột kia sau các em biết mày có vợ có cho chịch ko?

Tình hình tao cũng sắp lấy vợ rồi, nhưng cái tật ăn ngoài nó ko bỏ đuọc ,ngấm vô máu rồi.:vozvn (19):

Lâu rồi mới thấy mày viết bài. Tưởng nghỉ xam

đại ca lại lên sóng, em thì đánh nhanh thắng nhanh nên cũng 5:5, hên thì ăn được ko thì next, lắm lúc lại đỡ tốn thgian chi phí, nhưng có lẽ ko thích hợp ae trên đây, em đi thẳng vào vấn đề, ko vòng vo mất time cả hai, cách nói thẳng cũng đưa đẩy và nhẹ nhàng

Tao có vợ rồi, hầu hết các em đều biết tao có vợ/người yêu, và có thêm rất nhiều em gái mưa khác. Em nào chịu thì tiếp tục, không thì thôi. Thường thì khoảng 90% các em ok việc quen tiếp, làm bạn bè, lâu lâu thấy vui thì lên giường với nhau thôi. Thường các em cả năm tao mới gặp một lần, chủ yếu là chat chit online, lâu lâu quà cáp, hoa quả một chút để nhắc các em nhớ đến mình.

Screen Shot 2019-08-07 at 12.57.14 PM.png

Do tính chất công việc nên tao đi công tác khá nhiều, vợ tao cũng thế, cũng tranh thủ gái gú được. Rau thì tao tập trung chủ yếu ở SG với HN, các vùng khác thì cũng rải rác hơn chục em. Vì tao bận suốt, nên các em cũng dễ chấp nhận việc lâu lâu mới gặp, và mỗi lần gặp thì cảm xúc dâng trào mạnh mẽ hơn.

Tao có vợ rồi, hầu hết các em đều biết tao có vợ/người yêu, và có thêm rất nhiều em gái mưa khác. Em nào chịu thì tiếp tục, không thì thôi. Thường thì khoảng 90% các em ok việc quen tiếp, làm bạn bè, lâu lâu thấy vui thì lên giường với nhau thôi. Thường các em cả năm tao mới gặp một lần, chủ yếu là chat chit online, lâu lâu quà cáp, hoa quả một chút để nhắc các em nhớ đến mình.

View attachment 5843

Do tính chất công việc nên tao đi công tác khá nhiều, vợ tao cũng thế, cũng tranh thủ gái gú được. Rau thì tao tập trung chủ yếu ở SG với HN, các vùng khác thì cũng rải rác hơn chục em. Vì tao bận suốt, nên các em cũng dễ chấp nhận việc lâu lâu mới gặp, và mỗi lần gặp thì cảm xúc dâng trào mạnh mẽ hơn.
hình như t đã đọc dc đoạn tin nhắn trên ở đâu đó =))

Công nhận mày kien nhẫn vkl. Như mày trồng rau ruột kia sau các em biết mày có vợ có cho chịch ko?

Tình hình tao cũng sắp lấy vợ rồi, nhưng cái tật ăn ngoài nó ko bỏ đuọc ,ngấm vô máu rồi.:vozvn (19):
Cái này nguy hiểm thật, đã bỏ được một thời gian rồi cái máu chinh chiến nó quay trở lại.
Ác cái là xưa nay chưa từng có thời gian ngưng yêu để chăn rau cho thoải mái, toàn xong gấu cũ thì đến gấu mới ngay tắp lự, có nghỉ ngơi vài 3 tháng thì cũng bận đủ việc.

Cái này nguy hiểm thật, đã bỏ được một thời gian rồi cái máu chinh chiến nó quay trở lại.
Ác cái là xưa nay chưa từng có thời gian ngưng yêu để chăn rau cho thoải mái, toàn xong gấu cũ thì đến gấu mới ngay tắp lự, có nghỉ ngơi vài 3 tháng thì cũng bận đủ việc.
Nó ngấm vào máu rồi tml. =)) =)) Trước tao nghĩ tao cũng bỏ được món này nhưng cái tính thích chinh phục đàn bà không bỏ được. Bỏ được 1 time, hoặc chăn nhiều sẽ thấy chán chán 1 lúc, sau lại nổi lên.:vozvn (16):

Tao thấy giờ con gái cũng thoải mái chuyện sex hơn xưa, cũng không hẳn cần là yêu nó mới cho địt. Đại loại cứ làm nhau vui là được, có nhiều em biết tao có ny vẫn lên giường, nhưng tao chỉ sợ vợ con lại là 1 lĩnh vực khác.:vozvn (19)::vozvn (19):

Quan trọng vẫn là nói thẳng với mấy em, chứ giấu giấu giếm giếm các em sẽ đều biết hết thôi. Con gái tinh bỏ mẹ ra.

View attachment 5843

Tao hỏi riêng tư một chút mày làm công việc gì vậy.? Tiền chắc cũng chất đầy phải không ??
Tao nghĩ phải đẹp trai + tiền + địt giỏi thì mới có đẳng cấp như mày

View attachment 5843

TAo cũng muốn như mày nhưng có vợ rồi mày làm cách nào đi buổi tối, với tao ko đi công tác nên ở nhà tối trông con nên tao cubx khó đi, chưa kể nhiều đứa biết có vợ con rồi nó bảo sao a còn đi chơi với em, nó cắt liên lạc hoặc ko cắt thì sẽ ko chịu gặp

TAo cũng muốn như mày nhưng có vợ rồi mày làm cách nào đi buổi tối, với tao ko đi công tác nên ở nhà tối trông con nên tao cubx khó đi, chưa kể nhiều đứa biết có vợ con rồi nó bảo sao a còn đi chơi với em, nó cắt liên lạc hoặc ko cắt thì sẽ ko chịu gặp
Chỉ còn cách trốn làm đi buổi trưa chiều ông ơi

Rau nó lại chỉ thích tối , trưa chiều nó cũng đi làm đi học
mày ko bịa ra đi công tác dc à. t dùng máy đt. sim chính dùng bằng máy cục gạch. nên đi công tác. ko bao h cod kiểu 3g gọi video call. có thể tắt máy bảo mất sóng. để đi với gái. dùng sim phụ. số đẹp đẹp tí là thoải mái

Đây là một ví dụ tiêu biểu của kiểu, em giận thì cứ giận, anh để đấy, mấy tháng sau anh gặp lại, vẫn ngon như thường.

đọc một hồi nhìn chủ thớt có con ô tô thì thôi lắc đầu xin nhận sư phụ cho rồi. ô tô bây giờ là trending rồi, hôm bữa thuê con mada ghẻ đi uống cf mà cũng có gái gạ tôi mà =)) các ông cứ cố gắng làm ăn hoặc xin ông bà già mua cây ô tô đi là đc chăn kẻo k kịp

Vẫn phải nể bác bung thông tin vợ rồi vẫn đàng hoàng. Em thì vẫn phải tránh nhắc tới vấn đề vợ. Có gì chia sẻ thêm kinh nghiệm a e học tập cái bác =))