• Ủng hộ Mạnh Thường, cùng xây dựng VietCado.com lớn mạnh!

Sài Gòn Check bé MT LQĐ mới đối với tao

Pharaon1982

Checker nghiệp dư
Quá buồn cho tao và tml YourB :)))))
Thôi thôi , anh em chung xam cả . Chủ thớt oke nhưng có 1 số ng như t hok oke thì thôi , nào chơi hok đc thì cho qua , coi như hok họp thôi , anh em đưng nặng nhẹ nhau mất vui
mấy ông phải thông cảm cho chủ thớt và phải biết là riêng khoảng massa trong sg thì hệ thống đại nam. đệ nhất. vd . mt mmt mặc đjnh là chỉ hj thôi. còn nếu muốn serv hơn nữa ví dụ bj. b.c.z... thì đó là tuỳ em và tuỳ khách. khách quen ok sạch sẽ tip ok này nọ hay quen quản lý thì mấy e tiếp sẽ khác. tui đi banh chành cái hệ thống massa này rồi nên vấn đề của chủ thớt serv có mà anh em khác ko có là chuyện thường.

ko giống hệ thống windy. zeus. tô châu. tokyo... serv tay chân thoải mái có bj thì qlý đã giới thiệu dịch vụ ở topic riêng (anh em có thể tìm trong box này)

Oppa
anhdaohoaq1

anhdaohoaq1

Già trâu
mấy ông phải thông cảm cho chủ thớt và phải biết là riêng khoảng massa trong sg thì hệ thống đại nam. đệ nhất. vd . mt mmt mặc đjnh là chỉ hj thôi. còn nếu muốn serv hơn nữa ví dụ bj. b.c.z... thì đó là tuỳ em và tuỳ khách. khách quen ok sạch sẽ tip ok này nọ hay quen quản lý thì mấy e tiếp sẽ khác. tui đi banh chành cái hệ thống massa này rồi nên vấn đề của chủ thớt serv có mà anh em khác ko có là chuyện thường.

ko giống hệ thống windy. zeus. tô châu. tokyo... serv tay chân thoải mái có bj thì qlý đã giới thiệu dịch vụ ở topic riêng (anh em có thể tìm trong box này)
Bác nói chuẩn, đôi khi phụ thuộc khách thế nào nữa mà, mình hiện đã và đang chịch 1 bé ở MT LQĐ đây mà, mình có nói là mấy ng bạn a muốn gặp e thì e có làm k, bé nói: Không, bạn a đến e làm như những khách bt khác, riêng a thì e mới xxx, nên nhiều bác vô inbox xin thì mình nói ngay là bé nó k chịu rồi
Chúc các bác ngày thứ 5 vui vẻ
Trưa nay 27/6/19 mình vô MT LQĐ chịch bé kia, mới hẹn bé xong

15081508

Trẩu tre

Thái độ lồi lõm tao vẫn tip 500 mà ít :))) hay phải 1 củ.
Có chữ nào tao đòi BJ ko :)))) dm chỉ có cái nó tụt áo xuống éo gần như nude phần trên mà hỏi bú bình xong nó trợn ngược mắt lên kinh vãi loz trong khi mặt nó đéo xinh. Random trúng em này tao đổi ngay, nhìn mặt đéo phải gu. Nhưng lỡ gọi số nên đành nằm im mà tắt nứng.

15081508

Trẩu tre
Thôi thôi , anh em chung xam cả . Chủ thớt oke nhưng có 1 số ng như t hok oke thì thôi , nào chơi hok đc thì cho qua , coi như hok họp thôi , anh em đưng nặng nhẹ nhau mất vui
Report chân thật thôi. Thằng thớt cũng kêu đéo phải ai cũng đc như nó, ok thôi nhưng cũng phải cho anh em biết phần còn lại nếu đến đây thì đc số 5 nó phục vụ thế nào chứ.