Chia sẻ lần đi bar high nhất của tụi mày nào

Tao high trong rừng, ngoài bờ biển thôi, bar ồn quá và tốn gạo nên không vào :sad:

Chỉnh sửa lại thông tin.
Xl các tml khác!

Sửa lần cuối:
Có hôn hít thui mà m cũng high như v hả :feel_good:
T còn bóp vú móc cua dc lun, đương nhiên ko dc thoải mái lắm do làm lén. Cu cương lên mí ẻm xoa xoa ngoài quần nói của a sao to thế :feel_good:
T thấy ở sg có new 85 và DC gái chịu chơi nhất. DC t dụ dc e hết giờ đi ks vs t, còn 85 nhìn tụi g y như trong quán massage, dâm cũng ngang v =))

Tao chưa được high bao giờ, nhưng tao đã trải qua các dạng sống khác nhau, từ thực thể vũ trụ đến con lừa, cá heo, linh hồn chúng nó và tao hoà làm một, dẫn tao đi ngao du thế giới, chúng nó chuẩn bị dẫn tao đến gặp chúa để hỏi về ý nghĩa của sự sống thì hết đồ

Tao chưa được high bao giờ, nhưng tao đã trải qua các dạng sống khác nhau, từ thực thể vũ trụ đến con lừa, cá heo, linh hồn chúng nó và tao hoà làm một, dẫn tao đi ngao du thế giới, chúng nó chuẩn bị dẫn tao đến gặp chúa để hỏi về ý nghĩa của sự sống thì hết đồ
Đm m đúng là nhà triết học. T thì ngao du khắp nơi rồi nhưng cuối cùng vẫn chỉ hướng đến nhục dục thui. T đi nhật bản, trung quốc, âu mỹ thì t chịch g nước ngoài, t xún âm phủ thì t chịch ma nữ lưỡi dài, t lên sao hoả thì t chịch ng ngoài hành tinh, t vào trong game hay những bộ phim hoạt hình thì t chịch mấy nhân vật ảo. T đúng là nô lệ của tình dục mà :feel_good:

Đi vài lần thấy như cặc. Đồ đéo chơi vào nghe nhạc + ngắm người đéo vị gì. Tao thích đi kara bia bọt ôm ấp sờ mó hơn :gach:

tao tới bar gạ mấy em đi chịch thôi, chứ lười quẫy vcl

Có hôn hít thui mà m cũng high như v hả :feel_good:
T còn bóp vú móc cua dc lun, đương nhiên ko dc thoải mái lắm do làm lén. Cu cương lên mí ẻm xoa xoa ngoài quần nói của a sao to thế :feel_good:
T thấy ở sg có new 85 và DC gái chịu chơi nhất. DC t dụ dc e hết giờ đi ks vs t, còn 85 nhìn tụi g y như trong quán massage, dâm cũng ngang v =))

Tao ngồi ngay giữa sảnh, vì là thứ 7 nên tao sợ ko có bàn phải book trước đó mày, vì giữa sảnh nên tao khó mần ăn vú mông mấy em lắm, lâu lâu quệt phát thôi, chưa kể nhìn tao ban căng vkl thành ra khá đc chú ý từ mấy thanh niên bàn khác, bọn nó vài đứa gọi 1 con còn mình tao ngồi với 2 con :))

vãi lồ
Tao ngồi ngay giữa sảnh, vì là thứ 7 nên tao sợ ko có bàn phải book trước đó mày, vì giữa sảnh nên tao khó mần ăn vú mông mấy em lắm, lâu lâu quệt phát thôi, chưa kể nhìn tao ban căng vkl thành ra khá đc chú ý từ mấy thanh niên bàn khác, bọn nó vài đứa gọi 1 con còn mình tao ngồi với 2 con :))
Tổng bill bao nhiêu?

Bill bú bong 2 em còn tip nữa chắc cũng chục củ. mà chỉ đc có hôn. tốn tiên vlin. lên bar vui mỗi cái nhảy cọ mông, bem wc

Cách đây ko lâu, cái thời taboo nó còn là tụ điểm của những em gái căng tràn nhựa sống. Với những thằng lúc nào trong ví cũng ko dưới 5 thẻ rượu thì mỗi lần đến chơi là một lần high. Quen quản lý nên nhớ lần kêu cả bình bóng 20kg vào xả, mấy em gái quanh đấy bú teo cmn cả não, cả một khu phê pha, chìm đắm trong tiếng xì xì. Hôn hít mồm con nào con đấy toàn mùi cao su.

2 viên như t hoặc như bạn t ý đéo cần kẻ làm 1 cục tròn 1 hơi sock tận óc trên 3 :look_down: :look_down: :look_down:

vãi lồ

Tổng bill bao nhiêu?

Khoảng 5 củ thôi m, bóng có mỗi 1 em bú 7 quả, tao với em còn lại chỉ shisha thôi, bill ra gần 2 củ, tips mỗi em 1 củ rưỡi, còn lại thì tips cho phục vụ

Đi vài lần thấy như cặc. Đồ đéo chơi vào nghe nhạc + ngắm người đéo vị gì. Tao thích đi kara bia bọt ôm ấp sờ mó hơn :gach:

Đi bar có cái thú của tao, vô đó có không khí hơn nhiều, còn kara massage tao chơi cả rồi thấy công nghiệp và chán, mỗi thằng 1 suy nghĩ thôi mày

Bill bú bong 2 em còn tip nữa chắc cũng chục củ. mà chỉ đc có hôn. tốn tiên vlin. lên bar vui mỗi cái nhảy cọ mông, bem wc
Nói như mày thì đi đá phò cho nhanh, vác buồi lên bar làm lol j nữa
Căn bản sau mỗi lần ăn chơi tụi mày có cảm thấy hài lòng hay ko, tao bỏ 5 củ đổi 1 đêm vui hết nóc ko chịch choạc gì còn vui chán so với bỏ ra 1 củ đi đá phò mà công nghiệp

Tao bị tiền đình, vs cả ngày xưa lên biên giới bắn mấy quả B41 giờ gần như điếc cả 2 tai, chưa vào chốn bar bủng bao giờ :boss:

Tao mới high cần ở nhà thôi chứ chưa lần nào đi bar mà high nổi cả :too_sad: Chưa có bar nào tao đi có gu nhạc giống tao cả, mà lần lồn nào đi cũng là thằng dẫn đoàn, là thằng duy nhất phải tỉnh táo nên chưa lần nào dám phê quá đà đc

đm kỉ niệm đi "Bar Làng" 19 vì đỡ hộ em gái đang nhảy mà ăn ngay cái cốc vào trán.!
đến h vẫn đ quên

Nói như mày thì đi đá phò cho nhanh, vác buồi lên bar làm lol j nữa
Căn bản sau mỗi lần ăn chơi tụi mày có cảm thấy hài lòng hay ko, tao bỏ 5 củ đổi 1 đêm vui hết nóc ko chịch choạc gì còn vui chán so với bỏ ra 1 củ đi đá phò mà công nghiệp
So sánh như lồn