Chuỗi cung ứng / vòng đời của nhân viên trong "ngành" ở vn?

KhiemCung

Pần cùng đạo tặc
Ko biết có phải tại tao bị xamvn này ảnh hưởng ko mà sao t thấy gái ngành nhiều quá vậy? Lăn lộn mấy năm ở Sing + Mã tao đã thấy rất nhiều gái ngành mà hình như ở VN còn gấp chục lần vậy nữa, chưa kể các nơi khác như dubai, macau... nên tao cũng tò mò ko biết cái chuỗi cung ứng và các trạm chuyển nó xảy ra ntn..
:vozvn (20):

Có nhà thông thái giàu kinh nghiệm nào chia sẻ ít thông tin về chuỗi cung ứng gái ngành với?

Đại khái như các em đa số ở đâu (miền tây?)
Mấy tuổi thì đi làm? Tổ chức nào tuyển người? Có tổ chức ko hay là các em tự rủ nhau đi làm?

Đa số các e chắc đc tuyển vào massage trước?

Ai đào tạo các em? Sub / checker / bánh?
À còn mấy đứa PGA thì là mấy thằng Sub nó đi dụ dỗ kiếm thật à?

Ngày trước thì dụ dỗ lừa, bắt ép bọn nó làm nhưng đa phần mấy con xấu, nhìn tạm được thôi. Mấy con đẹp thì đẩy vào động massage hoặc tay vịn trước vì nó được giá cao xong mởi đẩy ra làm phò hẳn.
Bây giờ thì cần buồi gì bắt ép mấy con ml đi đú bar bóng, mượn nợ lãi cao đi mua sắm đủ đởn gần vỡ nợ nó tóm cổ đẩy giới thiệu vào luôn. Có con thì đéo thiếu tiền bạc gì tự nó tìm đến luôn bọn này thì trẻ trâu bỏ nhà đi bụi đói tiền, mà sĩ gia đình nên làm phò luôn. Có đứa thì hoàn cảnh gia đình khó khăn đi làm phò làm phò rồi thì ăn chơi lại mang thêm cục nợ đen xì.

Ngày trước thì dụ dỗ lừa, bắt ép bọn nó làm nhưng đa phần mấy con xấu, nhìn tạm được thôi. Mấy con đẹp thì đẩy vào động massage hoặc tay vịn trước vì nó được giá cao xong mởi đẩy ra làm phò hẳn.
Bây giờ thì cần buồi gì bắt ép mấy con ml đi đú bar bóng, mượn nợ lãi cao đi mua sắm đủ đởn gần vỡ nợ nó tóm cổ đẩy giới thiệu vào luôn. Có con thì đéo thiếu tiền bạc gì tự nó tìm đến luôn bọn này thì trẻ trâu bỏ nhà đi bụi đói tiền, mà sĩ gia đình nên làm phò luôn. Có đứa thì hoàn cảnh gia đình khó khăn đi làm phò làm phò rồi thì ăn chơi lại mang thêm cục nợ đen xì.
thảo nào phò càng ngày càng xinh, ngày càng nhiều, ngày trước kiếm khó vl

Vì mục tiêu xã hội hóa phò, đâu đâu cũng là phò để chúng ta chịch. hãy dụ dỗ mê hoặc mọi tầng lớp mọi lứa tuổi tham gia ngành công nghiệp phò =))

Thời đại giờ nông nghiệp ít, thất nghiệp nhiều thì chả lắm phò. Mà cũng chỉ giai đoạn dân số trẻ này thôi giai đoạn 2000 tỷ lệ sinh nở xuống thấp rồi.
Dăm năm nữa bọn nó hết thời lại lòi ra lũ ăn hại ấy mà.
Láo, phò là thiên trường địa cựu, là thi gan cùng tuế nguyệt, giảm ccc nhá tml đéo đi đá phò :)

Thời đại giờ nông nghiệp ít, thất nghiệp nhiều thì chả lắm phò. Mà cũng chỉ giai đoạn dân số trẻ này thôi giai đoạn 2000 tỷ lệ sinh nở xuống thấp rồi.
Dăm năm nữa bọn nó hết thời lại lòi ra lũ ăn hại ấy mà.
ừ nhỉ, tml mày nói tao mới để ý, các cháu 2k1 đổ lên ở quê tao ít thật, từ 2k đổ về trước thì còn đông, vậy phải gắng sức mà địt thôi

Tự nguyện là chính tao gặp các em hot face book đi phỏng vấn ở sun light suốt , 1 mớ khác ca sĩ người mẫu hạng b thì qua sing hát hò sờ mó trong bar club

Chúng mày thế nào tao đéo rõ nhưng tao đi địt thì hay gặp những e phò ở những vùng này :
Tao đi Đồ Sơn và Nam Định thì tao hay gặp gái dân tộc ở mạn Sơn La,Hòa Bình,Yên Bái. Ở Hà Nội thì tao hay gặp phải gái Phú Thọ,Nghệ An,Hà Tĩnh. Vào Đà Nẵng thì tao lại gặp phải mấy con người Hà Tây cũ(bây giờ là hà nội 2) . Vào tp hcm thì gặp phải mấy con An Giang, Đồng Tháp ( tính đến thời điểm hiên tại tao địt 14 con trong tp hcm ) Đkm chúng nó chưa đc địt gái bản địa ,thế mới chán :vozvn (3):

Vài số liệu để huynh đệ tham khảo, dân số cả nước là 97 triệu, cơ cấu dân số là 70% thuộc độ tuổi mua dâm (15-64).
Tỷ lệ nam/nữ là 55/45%. Vậy số lượng đàn ông có thể mua dâm là 37,345 triệu.
Số lượng gái/đàn ông là 300.000/37,345 triệu = 0,8% tức 1000 thằng thì chỉ có 8 gái mại dâm. Ước lượng 70% không chơi phò, thì 300 thằng trên 8 gái vậy cũng giải thích được vì sao giá phò gần đây tăng.
Các huynh đệ nghĩ 30% đàn ông từ 15-64 tuổi mua dâm là nhiều hay ít ?

Sửa lần cuối:
Vài số liệu để huynh đệ tham khảo, dân số cả nước là 97 triệu, cơ cấu dân số là 70% thuộc độ tuổi mua dâm (15-64).
Tỷ lệ nam/nữ là 55/45%. Vậy số lượng đàn ông có thể mua dâm là 53,35 triệu.
Số lượng gái/đàn ông là 300.000/53,35 triệu = 0,56% tức 1000 thằng thì chỉ có 5,6 gái mại dâm. Ước lượng 70% không chơi phò, thì 300 thằng trên 6 gái vậy cũng giải thích được vì sao giá phò gần đây tăng.
Các huynh đệ nghĩ 30% đàn ông từ 15-64 tuổi mua dâm là nhiều hay ít ?
Chênh lệch tần suất sd dịch vụ nữa nhé. Gái ngày nào cũng bán nhiều shot nhưng đàn ông chắc trung bình 1 tháng chơi 2 lần thôi. Trừ những thằng cá biệt cuồng dâm tinh trùng dư dả như thằng @titoe thì ko nói.

Nguồn cung: Gái 300000 x 6 shot 1 ngày x 20 ngày 1 tháng = 36 triệu "lượt khách"
Nhu cầu: 53 triệu x 2 lượt = 106 triệu lượt

Như vậy giá vẫn lên nữa nhưng ko đến nỗi. Cái giả thuyết 30% phụ thuộc nhiều vào khả năng chi trả. Vd giá phò tb là 400k/shot (bình dân) , thì phải xem thu nhập đầu người tb bao nhiêu và bnhiu người có khả năng chi trả bnhiu shot. Dễ nhất chắc đệ cứ quy ra số tiền là đc.

thế là t bị lừa rồi. Trc h toàn nghe các ẻm kể vì hoàn cảnh. :beat_brick:

Chênh lệch tần suất sd dịch vụ nữa nhé. Gái ngày nào cũng bán nhiều shot nhưng đàn ông chắc trung bình 1 tháng chơi 2 lần thôi. Trừ những thằng cá biệt cuồng dâm tinh trùng dư dả như thằng @titoe thì ko nói.

Nguồn cung: Gái 300000 x 6 shot 1 ngày x 20 ngày 1 tháng = 36 triệu "lượt khách"

Như vậy giá vẫn lên nữa nhưng ko đến nỗi. Cái giả thuyết 30% phụ thuộc nhiều vào khả năng chi trả. Vd giá phò tb là 400k/shot (bình dân) , thì phải xem thu nhập đầu người tb bao nhiêu và bnhiu người có khả năng chi trả bnhiu shot. Dễ nhất chắc đệ cứ quy ra số tiền là đc.
Ví dụ hay vkl, theo tính toán thì giá phò cỏ loanh quanh thu nhập trung bình 1 ngày của 1 người tại vùng đó thì hợp lý, hehe. Ko tính cái loại cao cấp nhóe
Hồi xưa có tay tiến sỹ Trần Vinh Dự viết loại bài về phò hay phết trên VOA :)

Cám ơn sư huynh chỉ điểm ^:)^^:)^

Hình như mày đang làm đề án gì đó!

Số liệu free nên hoạt động đầu óc xíu thôi chứ nhằm nhò gì mà đồ án lão huynh.
Mà chỉ cần đưa ra vậy là biết đầu óc thế nào rồi, ôi xam quả là nhân tài như mây, nhìn lại mình thật đáng hổ thẹn. :embarrassed::embarrassed:

Đề án gì đâu, mấy cái này tao quen tính rồi nên tiện mồm nói.
Thực ra làm phò cũng có gì sai đâu? Vốn tự có của các em, em nó có quyền xài theo ý thích.

Thực ra nhu cầu cũng cao lắm vì dạo này kte mở cửa, trai nc ngoài ồ ạt thăm các em nên tính toán cxac cũng khó. Mấy e kiếm nhiều tiền lại tiêu vào đá cỏ đề son phấn giỏ xách quần áo cuối cùng chả còn lại gì. Như vậy thằng hưởng lợi cuối cùng là mấy cty son phấn nhỉ?

Đề án gì đâu, mấy cái này tao quen tính rồi nên tiện mồm nói.
Thực ra làm phò cũng có gì sai đâu? Vốn tự có của các em, em nó có quyền xài theo ý thích.

Thực ra nhu cầu cũng cao lắm vì dạo này kte mở cửa, trai nc ngoài ồ ạt thăm các em nên tính toán cxac cũng khó. Mấy e kiếm nhiều tiền lại tiêu vào đá cỏ đề son phấn giỏ xách quần áo cuối cùng chả còn lại gì. Như vậy thằng hưởng lợi cuối cùng là mấy cty son phấn nhỉ?
Sư huynh không chơi gái đúng k ??? :look_down::look_down::look_down:

ah, theo tao đc biết thì có đội chuyên đi săn phò nhé. Nhất là ở những khu cn như đồ sơn ,quất lâm. Tụi nó hay về những vùng tooc hoặc quê nghèo tuyển những em từ 16-18 tuổi. Đa số các em ý làm vài tháng đến 1 năm, có vài em đi làm nhiều năm thì lại về quê dắt mối tiếp cùng với đội kia nhóe. Phế cho mỗi lần dắt đc 1 em là bao nhiêu thì tao éo rõ nhưng chắc cũng phân loại theo tiêu chí hàng họ, độ tuổi

Sư huynh không chơi gái đúng k ??? :look_down::look_down::look_down:
Trước đây ly dị vợ xong có đôi lần. Sau này ko cảm thấy thích nữa, nên toàn đi massage, bar nói chuyện với các em cho vui.

Ta ons là chính, chơi shot ít lắm. Nhiều khi bị bệnh nghề nghiệp, có lần đi massage biết em nó tháng kiếm 70 củ mà xài hết nên bực quá bắt nó hứa phải mua bảo hiểm với trích ra tháng ít nhất 20 củ gửi ngân hàng lol. Sau nhắn tin hỏi bé nói có làm mà ko biết bé có làm theo thật ko.

ah, theo tao đc biết thì có đội chuyên đi săn phò nhé. Nhất là ở những khu cn như đồ sơn ,quất lâm. Tụi nó hay về những vùng tooc hoặc quê nghèo tuyển những em từ 16-18 tuổi. Đa số các em ý làm vài tháng đến 1 năm, có vài em đi làm nhiều năm thì lại về quê dắt mối tiếp cùng với đội kia nhóe. Phế cho mỗi lần dắt đc 1 em là bao nhiêu thì tao éo rõ nhưng chắc cũng phân loại theo tiêu chí hàng họ, độ tuổi
Vãi l vậy là có hẳn cả mô hình MLM nhỉ. Bọn này chắc gốc cũng dày nên mới làm đc. Trước tao có tâm sự vài em Việt mình bên KL, chúng nó bảo ở quê có ng giới thiệu làm passport giấy tờ cho nó đi thật. Đường dây có đóng phí cho hải quan Mã luôn nhé.
Với dạo này công nghệ mông má photoshop cũng thịnh hành nên chất lượng đc cải thiện.

Nói về brand recognition thì gái Việt ta cg đc đánh giá cao ở nc ngoài đấy!