"Có ai như người yêu em"

"
Không biết nhu cầu sinh lý của mọi người ở đây thế nào chứ của người yêu em nó cao kinh khủng khiếp luôn. Kiểu 1 ngày mà ko có "vài nháy" là nó ko chịu được ấy.

Em 24t, người yêu em 21t, tuy ko phải hot girl nhưng người yêu em cũng thuộc dạng xinh xắn điện nước đầy đủ, có mông có ngực, cũng khối thằng thèm thuồng chứ ko phải 1 mình em. Bọn em yêu nhau tính đến hôm nay là đươc hơn 800 ngày rồi. Em thì gầy, người yêu em cũng thế, tổ sư thằng nào nghĩ ra cái câu "gầy là thầy đ**" nó chuẩn đéo cần chỉnh luôn. Thề là cứ mỗi lần gặp nhau là 2 đứa bọn em lại quấn vào nhau rồi "làm vài nháy". Hehe
Không biết có chị em nào ở facebook em có tính nghiện sex như người yêu em ko, ở đâu nó cũng đòi sex được, từ ở nhà đến ra đường . Đến em là 1 thằng có nhu cầu sinh lý cao , cứ thấy gái là thằng nhỏ lại tưng tửng cả lên, thế mà vẫn sợ, bệnh người yêu em nó nặng lắm rồi ấy, cứ đà này tầm vài năm nữa chắc em ko chịu nổi mất.

Có lần bố mẹ người yêu bảo e qua nhà ny ăn cơm, cũng ko giỏi giang việc bếp núc cho lắm, nhưng cũng phải vào bếp nấu ăn ra mắt bố mẹ người yêu, lúc em đang nấu, người yêu em nhẹ nhàng tiến lại gần em từ phía sau, rồi cô ấy luồn tay ra trước bụng em, rồi ôm em. Bộ ngực cô ấy chạm nhẹ vào lưng em, chỉ 1 cái ôm nhẹ thôi em cũng cảm nhận được bộ ngực căng tròn và đầy sức sống ấy... Cô ấy hôn nhẹ vào phần sau gáy em, em có thể cảm nhận được hơi thở ngọt ngào của tuổi trẻ phát ra từ miệng và mũi cô ấy. Rồi em quay người lại, 2 tay vòng ra sau mông cô ấy, kéo cô ấy sát vào người em, đặt lên môi cô ấy nụ hôn nhẹ nhàng, cô ấy thỏ thẻ "1 lát nữa mẹ mới đi chợ về, làm tí đã nha chồng", thế là 2 đứa làm nháy lót dạ trước khi bố mẹ ny đi chợ về...

Có lần, 2 đứa chạy xe đi lượn dọc hồ tây, ai lượn hồ tây rồi chắc cũng biết, đường Hồ Tây có mấy đoạn tối om. Mà ny em nó thì dâm ko tả được. Bình thường chở ny thì lúc nào con gái cũng vòng tay ta trước ôm ngừoi yêu. Còn người yêu em thì khác, nó vòng tay ra trước, rồi xoa xoa cái chỗ ấy ấy của em. Con trai mà, kích thích tí là "thằng nhỏ" lên nhanh lắm. Lúc e vừa "lên" thì người yêu em nó nói 1 câu đáng yêu dễ sợ "eo ơi lại lên rồi kìa, thích quá", tay nó vẫn đặt ở đấy, vẫn xoa xoa ở phía ngoài quần như thế, còn phần khuỷu tay thì ấn vào như kiểu ôm em, đầu tựa vào vai em rồi bảo "chồng ơi em thèm", thế là tấp vào nhà nghỉ để chiều nó, từ 8h tối đến 11h mà nó bắt e cày 2 nháy, nháy thứ 3 chưa xong thì mẹ ny gọi bảo về , ko có mẹ nó gọi chắc nó hành chết em mất.
Có lần, hội mấy con bạn thân của ny e rủ nhau đi hát, đứa nào cũng lôi cả người yêu đi theo , và đương nhiên e cũng bị, cái phòng karaoke thì mọi người biết rồi đấy, nó mờ mờ ảo ảo, nhìn mặt nhau còn ko rõ nói gì nhìn chim. Em cũng k hiểu chuyện gì nó cũng nhát mà chuyện tình dục nó lại ko nhát 1 tí nào luôn. Lúc vào phòng, nó chọn góc tối nhất cho 2 đứa ngồi, ban đầu e cũng nghi nghi rồi, kiểu gì tí cũng vọc của em. Nhưng kệ, quen rồi, 1 ngày ko ăn ny e nó ko chết chứ 1 ngày ko dc nghịch ko dc chịch chắc người yêu em nó chết mất. Lúc đang ngồi , mặc kệ cả chục đứa trog phòng, vì góc tối + đèn tối nữa nên ny e nó chả ngại đêch gì cả. Tay nó mon men trên đùi em, rồi chạm vào thằng nhỏ, lúc ý nó đòi luồn tay qua quần để thò vào trog. Nhưng em giữ tay , "không được, bạn em kìa" . Nhưng người yêu em nó trả lời 1 câu mà e k thể k chiều nó dc "Ứ, ko chịu đâu, em thèm." Thế là phải chiều nó. Tay nó luôn vào trong, vuốt ve đủ thứ, e cũng lên luôn, cưỡng thế nào được, vì kỹ năng của ny nó giỏi lắm. 1 tay nó vừa nghịch, 1 tay nó kéo đầu em xuống, rồi hôn môi, vừa chạm môi thì lưỡi nó đã luồn vào trong miệng em. E cũng đáp trả bằng cách cho lười em cuộn vào lưỡi ny. Đc tầm 10s thì ny e ko hôn môi nữa, mà hôn lên tai em, rồi thỏ thẻ " chồng ơi vợ thèm..". "Nhưng đang đi hát vs bạn mà vợ", xong cô ấy nhìn vào nhà vệ sinh, xong nhìn sang em, rồi lắc mắt sang nhà vệ sinh, kiểu chỉ điểm ấy, xong nắm tay kiểu nũng nịu ";đi, đi mà chồng, 1 xíu thôi mà". Thế là lại vào đấy làm 1 nháy

Kể ra thì nhiều lắm, nói chung người yêu em nó dâm lắm, dâm kinh khủng khiếp luôn ấy, ở đâu cũng đòi chịch dc, em thề là em sắp ko chịu nổi nó nữa.
À có lần, lần ý hai đứa đi xem phim, lúc chọn vé, e định chọn vé ở dãy giữa xem cho nó vừa tầm mắt, nhưng ny e nhất quyết đòi chọn dãy trên cùng ấy, tính em thì chiều ny, thế là chọn vé ở dãy trên cùng. Hôm ý rạp vắng, chắc do người ta xem phim này hết rồi nên cả rạp có hợ chục người. Dãy trên cùng thì ko có ai, cách bọn em 3 dãy mới có người. Vắng lắm. Hôm ý ny e mặc váy , nhìn kích thích lắm, phim chiếu được 1 lúc thì ny e cầm tay em, rồi quay sang hôn môi em, cảm giác như là cô ấy muốn nằm đè lên người em rồi hôn em vậy. Lúc hôn cô ấy toả ra 1 hơi thở nhè nhẹ và ấm cúng làm em thích thú hơn. Em đưa tay lên khẽ vuốt tóc cô ấy, cô ấy đưa tay lên cầm tay em và đặt vào cô bé của cô ấy. Rồi thỏ thẻ "nghịch cho em".tay em vuốt nhẹ đùi cô ấy, rồi nhẹ nhàng luôn vào trong váy.

Đúng lúc đấy mẹ em hét ầm lên, trời ơi có ai 24 tuổi đầu rồi mà ngủ lúc nào cũng nước dãi lênh láng cả gối như này không hả trời. Cứ như này bao giờ mày mới có người yêu hả con. Lúc ấy em tỉnh ngủ cmn luôn. Lần nào mơ mộng hôn hít hay chịch chủng là em nhỏ cả đống nước dãi ra gối. Thế nên e muốn hỏi là có cách gì chữa bệnh nằm ngủ hay nhỏ dãi ra gối ko ạ? Em thấy có mấy đứa bạn em cũng bị, mà ko biết chữa bằng cách nào. Ai biết chỉ em với chứ 24t rồi mà ngủ toàn bị nhỏ dãi thôi. Em cảm ơn ạ! "

Nguồn: facebook

địt cụ mày sau cho cái chữ Nguồn facebook lên đầu để bố mày đỡ tốn thời gian đọc sản phẩm của máy con bán hàng online

Tui cũng 24t và cũng bị nè bro. Hôi dcđ. Mn ai biết cách chỉ giúp e vs ạ

=)) T nghĩ là thật vì trên xam này cơ số thằng giống t, vợ thuộc dạngđéo thích sex, thế nên việc có những con nghiện sex nặng là bt

Thích vl. Năm ngoái tao cũng tương tự m đây:)) đm con hàng toàn lấy lí do là ham muốn của tụi nó cao gấp 6 lần mình để hành‍♂️