Có thằng nào như t không ?

tucacu

Trẻ trâu
Ngắn gọn là t đi check hàng đéo lên được, nhiều khi đang cửng để các em ấy mút là lại tụt mẹ nó xuống. Chủ yếu toàn phải tự sóc cho lên để địt. Như kiểu bị ức chế về tâm lý. Đi kara gọi tay vịn thì ngồi ôm ấp đã hứng cmnr nhưng gạ mấy em ấy thì lại đéo đi, mà đi hàng thì đéo lần nào được như ý, nhiều khi muốn thử mấy em hàng củ quả mà lại sợ mình như thế lên đành thôi. T sinh lý bình thường nhé, đã có vợ con và vẫn trả bài cho vợ đầy đủ.

Do tâm lý thôi, tao bị y như mày, nên tao đéo chơi phò dc. Bị ác cảm, cứ phò là chịu ko thể cương cứng dc, sóc còn ko lên dc luôn. Nhưng cứ ny , vk thì sờ vào phát lên luôn

Tao chỉ đứng cho nó bú liếm và bắn vào mồm nó được thôi. Đá phò thấy bẩn đéo đá được

Ngắn gọn là t đi check hàng đéo lên được, nhiều khi đang cửng để các em ấy mút là lại tụt mẹ nó xuống. Chủ yếu toàn phải tự sóc cho lên để địt. Như kiểu bị ức chế về tâm lý. Đi kara gọi tay vịn thì ngồi ôm ấp đã hứng cmnr nhưng gạ mấy em ấy thì lại đéo đi, mà đi hàng thì đéo lần nào được như ý, nhiều khi muốn thử mấy em hàng củ quả mà lại sợ mình như thế lên đành thôi. T sinh lý bình thường nhé, đã có vợ con và vẫn trả bài cho vợ đầy đủ.
Giống t vkl, chữa thế nào bây h nhỉ tml

Ông giống tôi quá. Nhưng tôi thì hên xui, lúc dc lúc ko.

Ôi đệt, những ae cùng cảnh ngộ. Sau tao phát hiện đi mấy em trên 700k thì t lên bình thường. Đ m, t bị bệnh đại gia vl
Từng thử mấy lần với mấy e 3l-4l, nói chung là đa số vẫn địt được nhưng nó không thoải mái kiểu cố cho ra, hàng 7l đổ lên cũng có đk để chơi nhưng sợ nó lại bị như mấy e kia thì phí tiền vcl

Do tâm lý thôi, tao bị y như mày, nên tao đéo chơi phò dc. Bị ác cảm, cứ phò là chịu ko thể cương cứng dc, sóc còn ko lên dc luôn. Nhưng cứ ny , vk thì sờ vào phát lên luôn
Nhiều khi vợ mình còn không bằng mấy em hàng, mà cứ nằm ôm ấp cọ cọ tí là lại bừng bừng. Trong khi đó với mấy em hàng dù đã cởi ra hết, ôm ấp nắn bóp mà vẫn cảm thấy kiểu không có hứng dù mình phải là người có hứng thì mới gọi hàng để đi

t nghĩ đi mấy e 1 củ đổ lên n yên tâm hơn, đỡ bệnh tật nó gặp cũng được nhiều thành phần có tiền hơn mình cũng yên tâm hơn