Con gái người nhỏ thì khít và lâu già?

Tao rất khoái địt mấy e nhỏ nhỏ người, 2 tay giữ hông, doggy giật liên hồi. :)))

Tao cũng thích mấy em nhỏ. Địt nó dựng ngược người lên phê lắm

theo kinh nghiệm của tao là nhỏ xương thì trẻ lâu, nhưng cũng còn tuỳ thuộc vào công việc- sinh hoạt hàng ngày nữa.

Tao thì khác, t thích đỵt mấy em mấy chị hay cả mấy cô mấy bà ng đô. Ng to chứ k fải béo nha, kiểu xương to ý, trước t nhớ đỵt bà bác cao 1m78 1m8, như kiểu đỵt quả núi =]]

Nhỏ người thì nhìn trẻ lâu, mà nhỏ thì L bé là chuyện đương nhiên cmnr :d

Con bồ t m50 mà t gần m8, công nhận người nhỏ vú to,bím khít, mỗi tội ít được tư thế, dập mạnh thì em nó đau bụng. Cứ cho em nó làm cao bồi suốt.

Tui mày có chịch em Mỹ Anh Q10 chưa 150cm ngon vãi , chơi wua em nó nghỉ hay sao mấy nay gọi ko dc

mấy em nhỏ nhỏ xinh xinh địt cảm giác như hiếp dâm các em ý vậy, nhìn chung là phê, triển được nhiều tư thế, có lần bế xốc nó lên, lưng nó dựa tường cứ thế mà đứng dập, có lần trùn cả chân suýt gãy cu =)))) bình thường tao cũng nhẹ nhàng lắm chứ ko máu hùng hục, nhưng cứ em nào mà loli là thú tính tao lại nổi dậy, dập muốn sập giường luôn, có con phang xong thấy nó như khóc , tội vãi

cái câu trên. ủa mày ko hẳn là đúng, ng nhoe thì đúng là lồn thg khít và trẻ lâu nhưng ko p con lồn nào cg khít nhé, nhiều con nó chơi tã ra rồi cũng đéo khít đâu. nên chỉ là 50% thôi