CỤC LÀM ĂN - Khởi nghiệp cùng XAMVN

tao làm kinh doanh tại 1 công ty công nghệ, làm thêm nghề tay trái buôn quần áo tồn kho( hàng ko xuất được, lỗi, lỗi mốt... chuyên đi săn mấy lô quần áo số lượng lớn) xuất cho bọn nước ngoài, bọn mày có ai có nhu cầu cần nhập hàng ibox tao nhé.
giá nhập sao mày

Tiếp tục chuơng trình
Tao làm bên mảng forwarder logistics tại Sg, anh/em trong nghề có gì liên quan đến ngành, ibox t nhé
Cũng như số liệu cung cấp để t phát triển lượng khách hàng....ib giá luôn nha
0937792858. Zalo
Tao bên bảo hiểm, thớt có nhu cầu bảo hiểm k? Logistic nào cũng mua bh mà

-> Tao có đội MKT online pro
-> Tao ko ngán đầu ra
-> Tao cần những nguồn hàng độc, lạ, thậm chí "điên khùng" chưa từng có trên thị trường => Nhưng chất lượng phải tốt, đem lại lợi ích, ko gây hại cho xh...
-> Hợp tác chân thành, lợi ích chung, ko tính toán gian xảo...
-> Hãy inbox cho tao nếu đáp ứng được điều kiện trên.
Thân!

Check inbox mày nhé!

Tao làm shisha phân phối cho các tỉnh.
Mày tư vấn cho tao vài bình shisha với, tao trước đây có làm ở lounge và tiếp xúc vơiz shisha, từ đó ghiền luôn, bh đang muốn mua một bình loại bằng đất thì bao nhiêu hả mày, và chỗ tao nó bảo ngưng bán 3 năm trước rồi và tao vẫn ghiền loại đó, tao ở đà nẵng

Tao làm bên xây dựng ở Bình Thuận lương bèo bọt 7-8tr/tháng, đang tính chuyện buôn bán cái gì đấy. Mong các bậc tiền bối trong đây mách nước 1 con đường làm ăn với!

T đang thất nghiệp mông lung vcc các bác ơi, từng làm ngân hàng chán bỏ, làm dự án nông nghiệp hết dự án =>thất nghiệp, ai cho lời khuyên nên theo nghiệp nào để kiếm tiền đây, t học tài chính ra, có đánh chứng nhưng chơi nhỏ lẻ, haizo
Làm ngân hàng giờ nản vcl m nhỉ, t đang muốn nghỉ quá mà nghỉ xong đ biết làm gì, lại cbi cưới vợ. Tính cưới xong làm con xe chạy grab cho nhẹ đầu

Tao làm mảng chụp hình quay phim flycam mấy quả psc or even có đồng dâm nào sài gòn không giao lưu tí haha :vozvn (25)::vozvn (25):

À tao có phile cá ngừ đại dương nhé
Tml nào có nhu cầu thì inbox
Nhờ chủ thớt update giúp tao nhé

Sỉ lẻ đều có
@Danbachphong mày tìm thằng này mà bán tôm hùm này.

Đang cần việc mong bác nào giúp
E có bằng b2. Tiếng anh giao tiếp đc, thông thạo đường hnoi. Mong cao nhân chỉ dẫn ạ :stick:

nhà tao chuyên sản xuất các loại rượu ngâm hoa quả nhé, táo mèo , chuối hột các kiểu, gì cũng có nhé. t phân phối khu vực hà nội và lân cận được chục năm nay rồi, thằng nào có nhu cầu thì inbox tao nhé

có anh em nào trong này biết về ngành buôn smartphone cũ ko? t trình độ ngoại ngữ ok, đi qua trung hay hàn ko ngại, mà có thằng em lông bông quá, học ko học, làm ko làm, tính nhập về mở cho nó cái cửa hàng :(

t cảm ơn lắm

T đang có nguồn gỗ ngọc am nhập trực tiếp từ Hà Giang mà k biết tận dụng kiểu gì. Bán lẻ thì hơi khó cạnh tranh vì t k am hiểu về thị trường phong thủy, đổ buôn thì chưa tìm được mối. Thế nên mặc dù thấy tiềm năng hàng này dễ trôi (vì giá cũng k quá đắt, 1tr cũng có mà vài ba triệu cũng có) nhưng đến h t vẫn dậm chân tại chỗ chưa tìm được hướng kinh doanh. Định mua 1 cái page rồi làm content các thứ (t có ng quen làm content và quay dựng video) nhưng chạy quảng cáo fb giờ xanh chín quá éo có hiệu quả. Bí quá đành lên đây hóng cao kiến của mấy tml. Hoặc tml nào có ý định hợp tác, nhập buôn thì quá happy.
T ở HN nhé, dân văn phòng đang chán việc và muốn tập trung vào tự kinh doanh.

Bên em có găng tay khẩu trang rẻ lau các loại và có làm theo yêu cầu. Bác nào có nhu cầu ae hợp tác làm ăn đặc biệt là công ty có nhu cầu lớn. Giá đảm bảo ổn áp vì là nơi sản xuất.