Đang rảnh mùa dịch corona. Thằng nào có bệnh bơi vào đây, tao tư vấn miễn phí

Thôi a e đừng cãi nhau,đây là thớt chia sẻ thôi mà,phác đồ có thể đúng với người này nhưng lại ko đúng với người khác.dù sao cũng cảm ơn ae đã tư vấn nhiệt tình,chúc ae nhiều sức khỏe.
Đm thế m nhầm rồi
M cứ tống đống ấy vào người rồi sau chả có kháng sinh nào cho m nữa cả!

tao bị cái này mấy tháng rồi đi khám thì nta bảo ghẻ bth thôi cho thuốc về bôi , nhưng cứ 2 hôm không thay đồ là nó lại lên . Tư vấn giúp t với

T bị chlamydia sau 1 tuần từ khi quan hệ thì đi khám biết mắc. Bác sĩ kê đơn này, dùng đến nay gần 3 tuần r, 2 thuốc dưới thì 10 ngày. 3 hôm trước t bị mộng tinh xuất tinh ra buốt. Hnay đi khám lại chlamydia vẫn dương tính, bác sĩ tư vấn là con này sau 6 tháng mới hết, nghe mà nản quá. Tư vấn cho t với

Đm m ngu vl ra
Kể cả m có vi khuẩn hp thì cũng chưa chắc m viêm
Và m viêm cũng ko thể khẳng định do vi khuẩn
M có đc học cái ấy ko vậy!
HP chỉ là 1 trong các nguyên nhân gây viêm
Thôi lạy m!
Chém vừa thôi!
=))=))=))
Cái đơn ông ấy cho chuẩn mà tml. Thằng kia có HP thì trị HP trước mà cái đơn thuốc kia kèm luôn trị HP cmnr.

T bị chlamydia sau 1 tuần từ khi quan hệ thì đi khám biết mắc. Bác sĩ kê đơn này, dùng đến nay gần 3 tuần r, 2 thuốc dưới thì 10 ngày. 3 hôm trước t bị mộng tinh xuất tinh ra buốt. Hnay đi khám lại chlamydia vẫn dương tính, bác sĩ tư vấn là con này sau 6 tháng mới hết, nghe mà nản quá. Tư vấn cho t với
Cefixime 200g (cefimed 200mg) 2 viên sáng chiều sau no 1 lần duy nhất bổ sung vào xem

Ơ đm sao ko quan trọng
M bị nhiễm nấm m uống thuốc giảm đau làm gì?
M nói câu chán vl ra!
=)) =))
Tao vẫn trị hp kèm viêm hang môn vị 4 loại thuốc trên. Chỉ thêm nexium ( vì bị trào ngược ) thế m cho phác đồ kháng sinh chống viêm hộ đi :))

Tao vẫn trị hp kèm viêm hang môn vị 4 loại thuốc trên. Chỉ thêm nexium ( vì bị trào ngược ) thế m cho phác đồ kháng sinh chống viêm hộ đi :))
T lạy m
M muốn tối ưu hoá tốt nhất bảo bsi điều trị làm kháng sinh đồ
Bây giờ ko coa 1 phác đồ nào là tối ưu với Hp nhé
Nếu m muốn sống cùng hp cả đời thì cứ tự mua mà uống như thằng kia kê
=)) =)) =))

Chim 11.2 là đã thượng chưa bác? Hay lúc chưa cương đó? E max cũng đc 11 thôi, khẩu kính cũng hơi nhở, tự ti vãi lồn. Mà hứng quá lại bị xuất sớm. Huhu

T lạy m
M muốn tối ưu hoá tốt nhất bảo bsi điều trị làm kháng sinh đồ
Bây giờ ko coa 1 phác đồ nào là tối ưu với Hp nhé
Nếu m muốn sống cùng hp cả đời thì cứ tự mua mà uống như thằng kia kê
=)) =)) =))
Thế mày nghĩ nên bỏ kháng sinh đi chỉ dùng esome với bit muth hả ;)

T đang học thạc sĩ ngoại niệu ở Việt Đức, mùa này corona ít bệnh nhân vào viện nên rảnh rỗi lập cái topic này, thằng nào bệnh nhẹ cảm thấy tự chữa được vào bài doctor X mà đọc, thằng nào bệnh nặng vào t tư vấn.
Ngày xưa quay tay nhiều. Giờ đi tiểu nhiều, tiểu xong vẫn thấy chưa hết, xts. M tư vấn giúp cái

T đang học thạc sĩ ngoại niệu ở Việt Đức, mùa này corona ít bệnh nhân vào viện nên rảnh rỗi lập cái topic này, thằng nào bệnh nhẹ cảm thấy tự chữa được vào bài doctor X mà đọc, thằng nào bệnh nặng vào t tư vấn.
M nghĩ sao về việc dùng fosmicin500mg cho viêm đường tiết niệu?

Thế này sợ chuyển sang mãn rồi. 2 thuốc dưới là kháng sinh đầu tay trị chlamydia mà chưa đỡ thì cũng gay đấy. Trong điều trị phải điều trị cho cả bạn tình nhé. Tốt nhất nghe theo bác sĩ kê đơn ở trên tư vấn thôi, t cũng ko có thuốc gì khác cả.

Chim 11.2 là đã thượng chưa bác? Hay lúc chưa cương đó? E max cũng đc 11 thôi, khẩu kính cũng hơi nhở, tự ti vãi lồn. Mà hứng quá lại bị xuất sớm. Huhu
Kích thước vậy là bình thường nhé bác

Trước t bị nhiễm trùng tiểu. Thằng bạn cho xài fosmicin 500 kết quả ko bớt nè :)
Đã chẩn đoán chắc nhiễm trùng tiểu chưa bạn? Nếu không có nguyên nhân gì khác dùng ciprofloxacin 500mg x 5 viên ngày uống 1 viên trước bạn nhé. Fosmicin dành cho trường hợp kháng thuốc thôi.

Bsi ơi t đi ngủ hay bị tê bì cả chân tay khiến nhiều khi chạm vào cái mất mấy giây sau mới cảm nhận được ý. Cái này có cách gì chưa hả bsi.

Bác sĩ tư vấn cho t với