Dating như 1 thằng đàn ông

DarkDesire

Thanh niên hoi
Nhân chuyện vừa hẹn với 1 em Tinder về, nghe em kêu ca các thanh niên gặp trên Tinder quá, tao nghĩ chắc phải viết 1 chút để các thanh niên có văn hoá hơn khi đi hẹn hò.

Ngoại hình:
_ Sạch sẽ, thơm tho, gọn gàng. Quan trọng nhất là thơm, cái này tao đảm bảo bọn mày sẽ ghi điểm 10/10, vì trai VN nói chung éo thằng nào biết xài nước hoa cả. Kiếm loại nào hàng độc một tí, đừng xài phổ thông quá.
_ Đi date thì mặc quần áo cho đàng hoàng tí. Quần tây/jean, áo sơ mi, áo thun cũng được, miễn là body bọn mày đẹp. Còn nếu không đẹp, thì kiếm cái áo sơ mi mặc giúp tao. Và bắt buộc đi giày nhé, dm dẹp ngay các thể loại dép lê, sandal ở nhà.
_ Xe cộ, nếu ko có xe ngon, thì đi Grab. Tao thì chả quan trọng giàu nghèo gì, nhưng cơ bản gái nào lần đầu gặp thì cũng phải nhìn hoàn cảnh một tí. Sau này em yêu mày rồi, giàu nghèo gì nó cũng yêu. Nhưng mà lần đầu thì làm ơn giữ thể diện cho em một tí, không có xe đẹp thì đi grab đi, chả đáng là bao.

Tâm lý:
_ Bọn mày muốn tán gái thế nào thì trước hết nhìn lại bản thân cái đã. Đàn ông có 3 tiêu chí này: đẹp, giỏi/giàu, và dẻo mỏ/duyên. Bọn mày tự chấm điểm cho mình trước, cộng lại chia 3 coi được bao nhiêu điểm trên 10. Rồi tán gái tầm điểm của mày thôi, đừng đua đòi quá, chả ra gì đâu.
_ Các em đồng ý đi hẹn hò với mày, chứ éo có nghĩa là phải lên giường nhé. Mẹ nhiều thằng mặc định, đi chơi là phải lên giường, có thằng còn thậm chí hăm dọa, tao nghe kể xong kiểu bị shock.
_ Gái dễ dãi thế nào thì cũng phải được tôn trọng. Hãy đối xử với các em lịch sự nhất có thể. Mở cửa, kéo ghế, tập làm những thứ nhỏ đó cho quen đi.
_ Đi date, chủ yếu là vui. Lên giường hay ko cũng được, vui trước đã. Em vui, mày vui, thì cả hai mới thoải mái để cởi mở đc.
_ Đừng tính toán tiền bạc, trả hết đi. Dm không tiền thì ở nhà nhé, đừng như thằng gì trên TV, 3 bát phở còn ngồi tính toán so đo.

Giao tiếp:
_ Bọn mày chuẩn bị sẵn tầm 1 chục cái chủ đề để nói khi không biết nói gì. 90% gái gặp lần đầu sẽ éo biết/dám nói gì, cho nên bọn mày phải chủ động gợi chuyện. Chuyện thì chọn cái gì nó duyên dáng 1 tí, gợi 1, 2 câu thì các em sẽ nhảy vào. Nói ít thôi, làm sao để các em nói là chính.
_ Cười, làm ơn cười. Thằng nào đi tán gái mà mặt như đưa đám thì thôi khỏi, về nhà cho nhanh, đừng làm mất thời gian các em.
_ Khen các em nhiều lên. Xấu đẹp gì cũng khen, khen tinh tế một chút, như nụ cười đẹp, mắt to tròn, các thể loại. Trong câu chuyện thì tìm dịp, được là khen luôn.
_ Hãy chọn cho mình tầm 3-5 cái chỗ quen thuộc để mà đi. Đừng để đến khi gặp rồi 2 đứa đực mặt ra không biết đi đâu. Thường 1 buổi date vui vẻ bao gồm tăng 1 ăn uống, tăng 2 vui chơi gì đấy: bar, film, pub,... Nói chung hãy xem em thích gì rồi lựa từ từ, nhưng mà phải biết một vài chỗ đẹp & vui để dẫn.

Thế thôi, liệu cơm mà gắp mắm, nhưng hãy hẹn hò như những thằng đàn ông đích thực. Bonus quả ảnh hẹn hò, còn hình sau đó thì không có đâu.

Sửa lần cuối:
Em trong hình mà có má núm thì tao bám mày share bằng được thì thôi.
Vodka mày.

Nhân chuyện vừa hẹn với 1 em Tinder về, nghe em kêu ca các thanh niên gặp trên Tinder quá, tao nghĩ chắc phải viết 1 chút để các thanh niên có văn hoá hơn khi đi hẹn hò.

Ngoại hình:
_ Sạch sẽ, thơm tho, gọn gàng. Quan trọng nhất là thơm, cái này tao đảm bảo bọn mày sẽ ghi điểm 10/10, vì trai VN nói chung éo thằng nào biết xài nước hoa cả. Kiếm loại nào hàng độc một tí, đừng xài phổ thông quá.
_ Đi date thì mặc quần áo cho đàng hoàng tí. Quần tây/jean, áo sơ mi, áo thun cũng được, miễn là body bọn mày đẹp. Còn nếu không đẹp, thì kiếm cái áo sơ mi mặc giúp tao. Và bắt buộc đi giày nhé, dm dẹp ngay các thể loại dép lê, sandal ở nhà.
_ Xe cộ, nếu ko có xe ngon, thì đi Grab. Tao thì chả quan trọng giàu nghèo gì, nhưng cơ bản gái nào lần đầu gặp thì cũng phải nhìn hoàn cảnh một tí. Sau này em yêu mày rồi, giàu nghèo gì nó cũng yêu. Nhưng mà lần đầu thì làm ơn giữ thể diện cho em một tí, không có xe đẹp thì đi grab đi, chả đáng là bao.

Tâm lý:
_ Bọn mày muốn tán gái thế nào thì trước hết nhìn lại bản thân cái đã. Đàn ông có 3 tiêu chí này: đẹp, giỏi/giàu, và dẻo mỏ/duyên. Bọn mày tự chấm điểm cho mình trước, cộng lại chia 3 coi được bao nhiêu điểm trên 10. Rồi tán gái tầm điểm của mày thôi, đừng đua đòi quá, chả ra gì đâu.
_ Các em đồng ý đi hẹn hò với mày, chứ éo có nghĩa là phải lên giường nhé. Mẹ nhiều thằng mặc định, đi chơi là phải lên giường, có thằng còn thậm chí hăm dọa, tao nghe kể xong kiểu bị shock.
_ Gái dễ dãi thế nào thì cũng phải được tôn trọng. Hãy đối xử với các em lịch sự nhất có thể. Mở cửa, kéo ghế, tập làm những thứ nhỏ đó cho quen đi.
_ Đi date, chủ yếu là vui. Lên giường hay ko cũng được, vui trước đã. Em vui, mày vui, thì cả hai mới thoải mái để cởi mở đc.
_ Đừng tính toán tiền bạc, trả hết đi. Dm không tiền thì ở nhà nhé, đừng như thằng gì trên TV, 3 bát phở còn ngồi tính toán so đo.

Giao tiếp:
_ Bọn mày chuẩn bị sẵn tầm 1 chục cái chủ đề để nói khi không biết nói gì. 90% gái gặp lần đầu sẽ éo biết/dám nói gì, cho nên bọn mày phải chủ động gợi chuyện. Chuyện thì chọn cái gì nó duyên dáng 1 tí, gợi 1, 2 câu thì các em sẽ nhảy vào. Nói ít thôi, làm sao để các em nói là chính.
_ Cười, làm ơn cười. Thằng nào đi tán gái mà mặt như đưa đám thì thôi khỏi, về nhà cho nhanh, đừng làm mất thời gian các em.
_ Khen các em nhiều lên. Xấu đẹp gì cũng khen, khen tinh tế một chút, như nụ cười đẹp, mắt to tròn, các thể loại. Trong câu chuyện thì tìm dịp, được là khen luôn.
_ Hãy chọn cho mình tầm 3-5 cái chỗ quen thuộc để mà đi. Đừng để đến khi gặp rồi 2 đứa đực mặt ra không biết đi đâu. Thường 1 buổi date vui vẻ bao gồm tăng 1 ăn uống, tăng 2 vui chơi gì đấy: bar, film, pub,... Nói chung hãy xem em thích gì rồi lựa từ từ, nhưng mà phải biết một vài chỗ đẹp & vui để dẫn.

Thế thôi, liệu cơm mà gắp mắm, nhưng hãy hẹn hò như những thằng đàn ông đích thực. Bonus quả ảnh hẹn hò, còn hình sau đó thì không có đâu.
View attachment 2062
M chơi kiểu thiếu gia rùi :surrender: Cẩn thận bị gái nó bám là ăn lol nguyên nút nhé

M chơi kiểu thiếu gia rùi :surrender: Cẩn thận bị gái nó bám là ăn lol nguyên nút nhé
Nó khoe tháng làm vài tỏi kia mà, gái bám là bình thường. Ở diễn đàn này nó trùm về ngành nông nghiệp.

Những gì ml thớt viết cơ bản là đúng. Trước khi dating hãy nhìn lại bản thân xem m có gì và m muốn gì (lựa chọn đối tượng phù hợp) Và đừng xem chịch choạc là mục đích, đó chỉ là cái hiển nhiên phải tới khi m thể hiện thành công (hoặc là m bị chăn :)) )
Ps: nhiều tml cứ kiếm cớ đau bụng chở gái vào nhà nghỉ tài tình vl, t đéo làm được =))

Vấn đề là mày dạy đối tượng nào? Những thằng kiếm được tiền thì đầu có sỏi gái tự theo việc đéo gì phải tán, còn chăn rau thì trên xam này cũng nhiều thằng được phong thánh rồi =))

Buổi hẹn đầu tiên thì làm như tml này là chuẩn rồi. Vấn đề còn lại là tùy đối tượng nó có chim ưng mày hay ko thôi.

Về căn bản thì là như thế. Thật ra tán gái cần cái tự tin thôi. Cái gái nó cần ko phải là nhà giàu xe đẹp. Gái nó cần là m có vẻ là có thể lo cho nó đc vật chất thôi. Tình yêu đến cuối cùng cũng chỉ là lời hứa thôi. À nhưng mà hứa trên xe đẹp thì gái dễ tin hơn. Đéo có điều kiện thì phải biết màu mè. Trăm lời a nói thì đéo bằng làn khói pót chơ

Mày viết chuẩn, đấy cũng là cách tao đã làm và đã thành công. Cũng mới chơi tinder, dating một em rủ em đi ăn, ok, vác xe 4 bánh đón em ăn ngon làm cốc beer tây tây rồi đưa em ra chỗ vắng và abcxy trong xe rồi xách mông về :))

mấy tml lúc nào cũng share share, share rồi chúng mày cũng làm ăn được đéo gì đâu mà share :))
Về cơ bản tao thấy thằng thớt viết đúng, chúng mày hãy bỏ cái tâm lý ăn gái ngay từ lần hẹn đầu tiên đi, cái gì cũng phải có ấn tượng tốt, phải vui đã, rồi chuyện tới đâu thì tới. chứ xồn xồn vào đòi địt con ng ta liền thì khó - nam cường

Nói chung phải có tiền và thời gian, đẹp trai nữa thì càng chuẩn. Trò hẹn hò tán tỉnh tốn thời gian vl !

Quan trọng là có TIỀN. Đéo có tiền đi xe xịn, ko có tiền dẫn đi ăn chơi các kiểu thì cũng bằng thừa.

Vấn đề còn lại thì giống như kinh doanh vậy. Làm sao đạt được mục đích với số tiền nhỏ nhất có thể cần phải bỏ ra.

Nếu mày có tiền thì mọi thứ khác sẽ không có giá trị. Mặc áo cộc, quần đùi đi dép tổ ong vào showroom Merc, tay xách vali có 10 tỉ thì bề ngoài của mày không còn quan trọng.
Có tiền mới làm phiền được thiên hạ. Tao xấu trai, 1m8, được cái trắng trẻo, không thích nước hoa, không có xe máy nhưng vẫn có vài em gái nuôi.
:go:
2131

Nếu mày có tiền thì mọi thứ khác sẽ không có giá trị. Mặc áo cộc, quần đùi đi dép tổ ong vào showroom Merc, tay xách vali có 10 tỉ thì bề ngoài của mày không còn quan trọng.
Có tiền mới làm phiền được thiên hạ. Tao xấu trai, 1m8, được cái trắng trẻo, không thích nước hoa, không có xe máy nhưng vẫn có vài em gái nuôi.
View attachment 2131

MÀy xấu trai mà lắm tiền đúng ko tml ? Nên có nhiều e gái mưa ?

Bài viết chuẩn đấy.
T từng có 1 e fwb. Nghe e kể vài ca trên tinder của ẻm thấy khó đỡ vl. Có thằng lần đầu đi cafe xong về nhắn tin cho ẻm: "sex với a nhé" xong thằng khác thì đẹp trai vl match phát chào hỏi đc 1, 2 câu xong độp luôn "a đang tìm fwb" =))
T thì dạng ngoại hình bình thường, kinh tế k có. Xe cũng Wave Rsx thôi nên phải chơi chiến thuật khác với chủ thớt. Đi chơi với e nó vài 3 lần k đả động gì chuyện kia. Nhiệt tình và galant. E nó còn chủ động mời lại t là biết ăn đc rồi. Hôm ấy nhậu xong thì nhẹ nhàng nhắn tin bảo e nó "a say quá muốn ôm e đc k" và thế là a lê hấp =))

Những thằng có suy nghĩ như mày, tao hay tặng cho 1 câu: "nghèo đến nỗi đéo có gì khác ngoài tiền". Tiền to thật đấy, nhưng dm tư tưởng thế thì có ngày sẽ có thằng khác nó đè chết mày, không bằng tiền thì bằng quyền. Ở VN này có quyền vẫn to hơn.

Cho nên sống đúng mực thôi, tao mặc đẹp, tao thơm tho, trước hết là tao có văn hoá cái đã. Những cái khác thì tự nhiên sẽ đến sau.

Lập cái room zalo xong anh em vào giao lưu nhờ các bác. Room chỉ nói chuyện rau cỏ, trải nghiệm các thứ, thỉnh thoảng cafe giao lưu nhẹ nhàng cái. Mấy anh em nói chuyện đời cho nó ấm lòng

Ngoại hình:

Tâm lý:

Giao tiếp:

View attachment 2062
Thớt chia sẽ em vài chủ đề kinh điển được không, mình tìm chủ để ở nguồn nào thớt