• Mời các cao nhân qua VietCado.com tham gia cuộc thi Tipser tháng 07-2019

Đầu cầu non nước - Ninh Bình . AE nào ở đây cho mình hỏi chút ??

Trangkin86

Trẩu tre
Chào các bác, e chưa sqng cầu non nước nên chưa có kinh nghiệm. Tính trong tuần sang đó thử tý. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo e với ạ. Thấy bác bên trên bảo vào nhà nghỉ T&T xong gọi e Như ạ? Vào ấy gọi luôn hay nhu nào các bác

siwunhan2507

Già trâu
Chào các bác, e chưa sqng cầu non nước nên chưa có kinh nghiệm. Tính trong tuần sang đó thử tý. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo e với ạ. Thấy bác bên trên bảo vào nhà nghỉ T&T xong gọi e Như ạ? Vào ấy gọi luôn hay nhu nào các bác
Đúng r m

siwunhan2507

Già trâu
C
Bác đi rồi có kinh nghiệm rồi chỉ giáo thêm e phát, vào có khoản Bj, Hj ko bác, có tính thời gian ko? Xong mới ra thanh toán cho quản lý nhỉ. Tip cho các e bao nhiêu ạ
Chả cần tip gì..vẫn bj bt...nc gái ở đầu cầu bác có bo nữa nó cũng k làm chỉ bj qua loa rùi chơi à...nhưng dáng dấp ng ngợm e như là ok nhất...và chơi xong thanh toán 200k nhé...và cứ vào cho đi e như là chủ quán điều

langtu_khat_tinh

Già trâu
Đầu cầu non nước - Ninh Bình . AE nào ở đây cho mình hỏi chút ??

Đầu cầu non nước - Ninh Bình . AE nào ở đây cho mình hỏi chút
Thằng em có báo ở đây có vẻ đc
Tao đi qua mà thấy nó tầm 10 nhà mỗi nhà có 5 em
có nhà to có tầm 10 em như Quất Lâm 200k
anh nào ở đây cho hỏi cái
- Vào nhà nào thì đi nhà đấy hay gọi gái nhà khác đc
mà chất lượng sao
minh thấy nhìu gái chất lượng kém hơn Quất
ông nào có tên mấy em nuột ở đây chỉa sẻ chút nào
:vozvn (37)::vozvn (37)::vozvn (37)::vozvn (37):
Dm thằng này m về lại vớithowts QL của m đi. Mò lên Non nước làm j. Sao bằng qL dc. Nó mà hơn thì dân tp Nd vs nB đã chả phải mất công mò về QL

siwunhan2507

Già trâu
Dcm đen vcl bác ạ, e như về quê, chơi con ml nó đéo bj, dục dã mất cmn cảm xúc. Chơi cho xong. Đéo thèm bo biếc gì.
Mẹ như về quê vậy đc gần 1 tháng rồi...sợ e ấy k làm nữa ấy...vậy ở cầu non nước trả biết quán nào gái đẹp nữa...nếu vào quán phong lan II ở mặt đg bác gọi e quyên ấy dáng dấp cũng ok

Trangkin86

Trẩu tre
Mẹ như về quê vậy đc gần 1 tháng rồi...sợ e ấy k làm nữa ấy...vậy ở cầu non nước trả biết quán nào gái đẹp nữa...nếu vào quán phong lan II ở mặt đg bác gọi e quyên ấy dáng dấp cũng ok
Ok cmn bác, để tháng sau có dịp thì check. Có tml nào check ở nhà nghỉ 030 chỗ gián chưa ?