Địt gái cùng công ty

A Hùng Núp

Hạt giống tầm thần
Theo các mày có nên chịch gái cùng cơ quan không, em hành chính bên tao nhìn mặt mũi cũng đc, mông mẩy ngon mà ngực hơi nhỏ thôi...
Cho tao bí kíp gạ chịch đi, tao k quen kiểu tán gái làm ny hứa hẹn các thứ

Tao thì chả nghề ngỗng văn phòng đéo j nên đéo hiểu cái môi trường công sở nó ntn, nhưng tao có quen biết mấy thằng vừa làm cơ quan NN và công ty tư nhân thì nghe chúng nó kể vẫn địt như thường và đéo làm sao hết. Nếu mày thấy ăn được thì cứ ăn.

theo ngu ý của em thì nếu ông anh thấy nó thủ dâm hoặc có tàng trữ sextoy trong người thì may ra mới địt đc

T thì éo ý định gì đâu. CQ có bà làm MKT hơn t 2 tuổi ngon vl. Thế là hôm liên hoan uống nhiều quá, hát xong t đưa bà về thế lol nào lại ngủ cmn luôn ở đấy. Chén xong lên CQ cảm giác ha oai vcl ra, mặc mấy thằng làm cùng thèm thuồng.

T thì éo ý định gì đâu. CQ có bà làm MKT hơn t 2 tuổi ngon vl. Thế là hôm liên hoan uống nhiều quá, hát xong t đưa bà về thế lol nào lại ngủ cmn luôn ở đấy. Chén xong lên CQ cảm giác ha oai vcl ra, mặc mấy thằng làm cùng thèm thuồng.
tml đỏ thế ngon chim

Tao đọc xong cũng méo hiểu ý gì đâu :still_dreaming:

Ở cty có em đồng nghiệp mới tới, nhìn ngon đòn vcc ngồi ngay cạnh. Mặc tinh tế vcc, áo thế l nào toàn hở ngực về phía tao. Thái độ thân thiện nhưng tính có vẻ hơi hâm hâm. Đéo biết ăn ntn đây, t cũng sắp chuyển chỗ làm bh mà ăn đc thì ngon vcl :3

Ở cty có em đồng nghiệp mới tới, nhìn ngon đòn vcc ngồi ngay cạnh. Mặc tinh tế vcc, áo thế l nào toàn hở ngực về phía tao. Thái độ thân thiện nhưng tính có vẻ hơi hâm hâm. Đéo biết ăn ntn đây, t cũng sắp chuyển chỗ làm bh mà ăn đc thì ngon vcl :3
Dễ thôi. B1: tỏ ý định, thấy nó đến cq thì nt cho nó e mặc đẹp quá, bộ này hợp quá, tóc e mới đi hấp à... nói chung là khen cl gì cũng dc
B2: a biết quán cc gì đó ngon cực. Tan làm đi ăn nhé.
Cứ dc 2 bước trên rồi lên đây hỏi t tiếp

Dễ thôi. B1: tỏ ý định, thấy nó đến cq thì nt cho nó e mặc đẹp quá, bộ này hợp quá, tóc e mới đi hấp à... nói chung là khen cl gì cũng dc
chuẩn rồi, gái thính vll, mày chỉ nhắn thế là nó biết ý rồi

Hãy địt đi khi còn có thể, đừng để lấy ck dong r nhìn con loz nào cũng muốn địt mà đéo dám

như tao này, vừa lùn vừa xấu nhìn mấy ẻm thèm nhỏ dãi mà ko làm gì được buồn lắm

Sửa lần cuối:
chuẩn rồi, gái thính vll, mày chỉ nhắn thế là nó biết ý rồi
Cực 1 nỗi thời gian địt có, vợ t canh me dữ vcl. Chứ kèo này nhận định là thơm vì em nó hay chủ động bắt chuyện lắm. Oái oăm vcll

Theo tao mày éo chịch được mới lên hỏi đồng dâm. Chịch được cứ chick phân vân làm lồng gì sau này tiếc

Cứ địt đi, nếu mày không định gắn bó lâu dài với cơ quan đó. Đéo địt sau chuyển việc lại tiếc.
Mày giống suy nghĩ của tao. Sao mày làm to còn tao giờ ăn cơm mẹ nấu :((

trước còn đi làm, cùng cty có 1 em xinh gần nhất cty thích tao... nói chung là mình lại k có cảm tình nên xa lánh. mà nó cứ sán vào. đúng hôm đón giao thừa tết dương đang buồn nó rủ đi chơi. đi loanh quanh tí lao cmn vào nhà nghỉ địt luôn ạ :(... sau nó hỏi mình giờ anh tính sao có yêu nó ko. mình bảo để a suy nghĩ. ... vl xong nó giận block mình hết luôn ạ. giờ nghỉ cty cmnr mà em nó vẫn làm ở đấy :s. gái này hiền vl lấy về chắc cũng ok, nữ công gia chánh tốt, mà sao mình éo có cảm tình ... chán thiệt

Tao mới lần gần đây. Chịch nhân viên của mình. Và đkm nó đúng là sai lầm lớn của cuộc đời, bỏ mẹ 4-5m đi chơi gái ngoài còn hơn. Cũng may là tình hình bớt căng rồi, êm xuôi ém lại được. Đkm sai quá sai.