Địt mẹ BĐS HN

Kiểu như vì mẹ bạn làm đĩ nên cứ ai nhắc đến phò là bạn lại cay rồi.
bạn có ác cảm với cò đất rồi nên giờ nói cái lồn gì bạn chả sủa được.mà tôi buồn cười cái chữ CEO quá cơ
Liên quan ko nhỉ?

Không hiểu ở đâu mặt ngõ 200tr/1m2. Tôn Thất Tùng - Đống Đa mặt ngõ oto vào nhà, gần 100 m2 chưa đến 10 tỷ (nhà cũ nhé). Năm ngoái t xem ở ngõ LTT, hơn 40m2 oto vào nhà có 3,5 tỷ.

Nhờ bọn cò chó má mà người bán đéo bán đc giá thấp, cả năm đăng éo bán đc; ng mua cũng éo mua đc giá thấp. Mà tất cả phải qua cò mua bán giá cao đẩy giá lên cho chúng nó ăn chênh. Đúng là lũ chó má
Mày làm cc gì mà cay cú thế
Thứ nhất là chả có thằng cò đéo nào k muốn bán được cả. Nên m đừng có nghĩ cái chuyện hét giá lên cao. Thời buổi này dễ đớp được tiền thiên hạ à.
M nói cao thì m phải có so sánh xem giá mặt bằng xung quanh nó như thế nào. M biết giá xung quanh thì chả thằng cò lồn nào ăn được tiền của m.Hét lên cao k bán được để ăn lồn à

Địt mẹ mày ra ngoại thành mà mua. Tội gì chui rúc vào đấy đông đúc tắc đường mà ô nhiễm.
Tiện thể ông bà già tao môi giới bất động sản khu vực ngoại thành nhé.
Chỗ tao đô thị hóa gần xong rồi, có Vinschool, Vinshome đủ cả.
Quanh khu có 20-30 củ 1 mét.

Không hiểu ở đâu mặt ngõ 200tr/1m2. Tôn Thất Tùng - Đống Đa mặt ngõ oto vào nhà, gần 100 m2 chưa đến 10 tỷ (nhà cũ nhé). Năm ngoái t xem ở ngõ LTT, hơn 40m2 oto vào nhà có 3,5 tỷ.
Tây hồ mặt ngõ ô tô rúc 200/m là ch bình thường nhé

tao chửi đcm nhà đất Hà Nội, tao tìm mua cái nhà thôi mà đéo có được căn nào ra hồn. đéo gì toàn nhà trong ngõ trong ngách (ngõ ngách bé như cái lỗ mũi, vừa 1 cái xe KIA Morning) mà giá những hơn 200tr/m2 là thế đéo nào? đcm nhà đất Hà Nội nhé
Tao biết một nhà cần bán ở Tây Hồ. Nhà 3 tầng 1 mái hiên giá 150tr/m2. Nhà đẹp, khu dân trí cao. Vì tao đã từng thuê ở đó khoảng 1 năm. Ngõ to. Hai ô to tránh nhau. Hiện đang cần bán

Chém vãi lồn. Mày mua nhà nguyên hồng không? 55m2 x 4,5 tầng xây 2012 giá 11 tỷ
Ngõ 2 ô tô tránh nhau vừa, để xe trước cửa nhà được
Còn xuống mấy vùng ngoại ô Hơn như Bảo Sơn, rồi Tát Cô, Văn Phú, Văn Khê chỉ từ 45tr đến 80tr 1 m2 là liền kề đường 7,5 đến 13 mét tồi thằng mặt lồn nhé. Chém gió vớ vẩn
Đmm gán bảo Sơn làm lồn gì. 45-80.

tao chửi đcm nhà đất Hà Nội, tao tìm mua cái nhà thôi mà đéo có được căn nào ra hồn. đéo gì toàn nhà trong ngõ trong ngách (ngõ ngách bé như cái lỗ mũi, vừa 1 cái xe KIA Morning) mà giá những hơn 200tr/m2 là thế đéo nào? đcm nhà đất Hà Nội nhé
200tr/m2 mua được nhà mặt phố r mai phen

Tao biết một nhà cần bán ở Tây Hồ. Nhà 3 tầng 1 mái hiên giá 150tr/m2. Nhà đẹp, khu dân trí cao. Vì tao đã từng thuê ở đó khoảng 1 năm. Ngõ to. Hai ô to tránh nhau. Hiện đang cần bán
nếu mày không phải môi giới thì inbox tao xin địa chỉ nhà cần bán, tao cần mua, mua được tao cám ơn mày riêng ok

nếu mày không phải môi giới thì inbox tao xin địa chỉ nhà cần bán, tao cần mua, mua được tao cám ơn mày riêng ok
thôi nhà rẻ để thằng tiền ít đi. m nhiều tiền đi mua mấy căn mặt ngõ 200tr/m mới xứng :vozvn (19):

cò nó cũng phải mất công nó đi tìm thông tin và làm việc với chủ nhà, mày cảm thấy ko chấp nhận đc giá thì tự lê đít đi gõ cửa từng nhà mà hỏi mua.
địt mẹ cứ muốn cái gì cũng dí sẵn vào mồm, tiền ít đòi hít l thơm

M xuống mạn Nam Dư xem , lên phố cũng gần , năm 2018 bác t mới mua căn ở đó rộng vcl , ô tô đỗ cửa mà có hơn 4 tỏi

Thằng này ở trên rừng xuống à. Nhà phân lô trong 4 quận nội thành tầm 150-160 tr/m thôi. 200 tr chắc đất hồ tây, view hồ hoặc nhà trên phố kiểu lý nam đế rồi.

mày tỏ ra mày ngu à, hâm thế

Bác ơi. Về quê em Thường Tín. Em đang có căn nhà mặt đường QL1A cũ. Đường to. Conteiner vào tận nhà. Nhà 3 tầng + 1 tum + 1 hầm.