• Mời các cao nhân qua VietCado.com tham gia cuộc thi Tipser tháng 07-2019

Em tính mở quán kinh doanh cafe các bác cho ý kiến với ạ

Anhnungcac123

Trẩu tre
Dạ xin thưa các bác em đang có ít vốn muốn mở quán cà phê.Em có sẵn mặt bằng nhà rồi thì mình bắt đầu từ đâu ạ.Có vài người bảo em nên mua thương hiệu nhượng quyền gì đó mà em chưa làm mảng kinh doanh bao giờ nên chả biết gì.Có bác nào làm rồi cho em ít cao kiến với ạ.Em xin cám ơn

maphongba2401

Già trâu
À...cho người khác thuê mặt bằng cho sướng...kd làm gì, mặt bằng ở đâu... như mình có mặt bằng cho thằng highland thuê tháng 100tr, kd cafe làm gì cho mệt, không đánh lại tụi nó đâu... vừa cực mà vừa ko hiệu quả

Oppa
A

Anhnungcac123

Trẩu tre
Khổ cái mặt bằng em to nhưng khu đó không được đông đúc cho lắm.Khu vực trung tâm nhưng khu đó chủ yếu người dân ở nhiều mà lại ít ai kinh doanh.Trước có cho thuê 1 tháng được 20tr nhưng giờ em muốn sửa sang lại vừa làm vừa ở đó luôn.Các bác có món gì kinh doanh ngon ko chỉ em với ạ.Đồ ăn thức uống gì đó

phongthanhduong

Đàn em Khá Bảnh
Dạ xin thưa các bác em đang có ít vốn muốn mở quán cà phê.Em có sẵn mặt bằng nhà rồi thì mình bắt đầu từ đâu ạ.Có vài người bảo em nên mua thương hiệu nhượng quyền gì đó mà em chưa làm mảng kinh doanh bao giờ nên chả biết gì.Có bác nào làm rồi cho em ít cao kiến với ạ.Em xin cám ơn
cái dm. có mb rồi thì đầy cách mở. mb ngon thì thiếu vẹo gì khách

mrfox

Trẩu tre
cần thiết kế quán alo tao tml nhé,tao thiêt kế và thi công