[Góc trải lòng] XAMER Chúng mày dành bao tiền đá phò 1 tháng?

Khoảng 70% thu nhập trong tháng của tao là để dành đi đá phò và bắn máy bay,mặc dù tao còn trẻ nhưn đéo hiểu sao tao lại chỉ thích địt mấy con già mà lại béo nữa.Tao bệnh quá phải không chúng mày

Chỉ sợ thấy nhiều em ngon quá mà ko đủ thời gian với tiền để chơi hết thôi chứ ko vấn đề gi nghiêm trọng đâu
Chơi có bao thì ko lo hiv nhé, lậu có thể chữa dc, số quá đen thì sẽ dính smg, lúc đấy thì kiêng đá phò 2 năm và trách ông trời
Lần đầu tao đá phò là em diễm hương của bánh lệnh hồ xung aka động. Hôm trước mày chọn em nào đấy?

Em nào đây mày, giờ trong xàm tao tin mày vl vì gu vs budget giống tao

Em nào đây mày, giờ trong xàm tao tin mày vl vì gu vs budget giống tao
Diễm Huơng 097 1433 746
400k
nn anh dũng 48 nguyễn khánh toàn 120k
u97 nhưng mà làm lâu năm rồi, gái 1 con nhé, nhà nghèo lắm, bị 1 thằng lừa chịch cho có bầu rồi bỏ, tao có fb em đấy thấy khớp thông tin
một thời hot trên thiendia vì loz đẹp đấy
ảnh sao người vậy chỉ khác chỗ bụng có vế sẹo mổ và đít có vết trĩ thôi. sv cũng dc nhưng mà tao định giá em này 250k thì vừa 400 nhiều lựa chọn ngon hơn. tùy mày thấy ảnh ưng mà tiền ko thành vấn đề thì đi ủng hộ em đấy mây đồng nuôi con

Diễm Huơng 097 1433 746
400k
nn anh dũng 48 nguyễn khánh toàn 120k
u97 nhưng mà làm lâu năm rồi, gái 1 con nhé, nhà nghèo lắm, bị 1 thằng lừa chịch cho có bầu rồi bỏ, tao có fb em đấy thấy khớp thông tin
một thời hot trên thiendia vì loz đẹp đấy
ảnh sao người vậy chỉ khác chỗ bụng có vế sẹo mổ và đít có vết trĩ thôi. sv cũng dc nhưng mà tao định giá em này 250k thì vừa 400 nhiều lựa chọn ngon hơn. tùy mày thấy ảnh ưng mà tiền ko thành vấn đề thì đi ủng hộ em đấy mây đồng nuôi con

Đoạn Ngã Tư Sở, TDH, Láng có mấy em nào 250k ngon hộp tao vs. Thời tiết này lên NKT tao ngại quá

Đoạn Ngã Tư Sở, TDH, Láng có mấy em nào 250k ngon hộp tao vs. Thời tiết này lên NKT tao ngại quá
ở Láng thì tao biết có phương trang ngõ 850 là dc thôi
Ngã tư sở tao xem có em này có vẻ dc này, tao chưa đi nhưng mà thấy nhiều phản hồi tốt
Ngọc ngân
250K/SHOT
Khương Đình - Thanh Xuân

0376047108

Ngã tư sở tao xem có em này có vẻ dc này, tao chưa đi nhưng mà thấy nhiều phản hồi tốt
Ngọc ngân
250K/SHOT
Khương Đình - Thanh Xuân
0376047108
Khu này tao chưa check bao giờ luôn, lượn lờ thấy có e này nhiều rp, tml nào ở khu này thử tạt qua xem :vozvn (18):
Nghệ danh : HUYỀN ANH
Giá đi khách : 250K/shot
Loại gái gọi : Cave Hà Nội
Kv hoạt động : Khương Đình - Thanh Xuân
NN : 100k/2h đầu, sạch sẽ, an toàn, hợp giá
Thời gian làm việc : 10h - 24h
SĐT :0923056783

c heckerviet.com/threads/huyen-anh-xinh-duyen-nhiet-tinh-dam-dang-em-ai-nong-say.33543/

mừng mày ngon chim.. nếu mà gu kiểu Phuơng trang phân khúc đấy thì tao còn 3 em nữa. review chi tiết cho tao buổi check hôm nay đê rồi tao share tiếp cho. tao quý chị này vãi, kiểu tốt tính làm vì hoàn cảnh, trước tuần nào cũng gặp, h đang cai đá phò nên thấy nhớ quá

Em này là em nào đây mày, xin tt cái

Tháng nào kiếm thêm đc thì đi, k có tiền thì ở nhà với vợ, căn bản lương t vợ nó thu hết, đ có tiền mà để dành :((

Ngọc ngân
250K/SHOT
Khương Đình - Thanh Xuân
0376047108

Em Ngọc Ngân đc đó, chiều chuộng, nhiệt tình, mặt duyên phết, mỗi cái vú lép :))

Thế bình thường mà mày, tao làm maketing cho công ty về sự kiện với cùng mấy mấy thằng bạn oder hàng trung quốc về chạy quảng cáo fb bán
bác bán mặt hàng gì đó, e 30 rồi nhưng vẫn chưa có hướng làm ăn. nhìn các bạn 9x đời sau thấy rất tài năng và nhanh nhẹn.

Mình lương cũng cỡ 16-18 củ, đóng hụi heo 5 củ, ko nộp vợ tiền (vì đã đóng hụi mua xe cho vợ), lâu lâu ra ngoài ăn mình đều trả tiền. Chơi bời thì tuần nào cũng chơi, hoặc massage hoặc gọi gái, tầm 1-1.5 củ/lần. Tuần nào bận việc quá thì ko chơi đc (tại toàn chơi lúc nghỉ trưa). Thế mà ko hiểu sao tiền cứ tới cuối tháng là cạn, hix. Cảm thấy thất bại

Mình lương cũng cỡ 16-18 củ, đóng hụi heo 5 củ, ko nộp vợ tiền (vì đã đóng hụi mua xe cho vợ), lâu lâu ra ngoài ăn mình đều trả tiền. Chơi bời thì tuần nào cũng chơi, hoặc massage hoặc gọi gái, tầm 1-1.5 củ/lần. Tuần nào bận việc quá thì ko chơi đc (tại toàn chơi lúc nghỉ trưa). Thế mà ko hiểu sao tiền cứ tới cuối tháng là cạn, hix. Cảm thấy thất bại
Chỉ nên dành 10% cho ăn chơi thôi, coi như là phần thưởng hay động lực để làm việc.
Với trường hợp mày thì tháng chỉ ăn chơi dc 1 lần.
Hoặc 2 lần đá phò 800k/1shot
Hoặc như tao tuần 1 lần 400k/1shot
Nếu muốn nâng phân khúc phò hoặc nứng cặc muốn tăng số lần thì bắt buộc mày phải tìm cách kiếm dc nhiều tiền hơn --> Sex là 1 trong những động lực mạnh nhất thúc đẩy giống đực hành động.

Mạn Nguyễn Chí Thanh thì theo mày đi em trang gấu là hay nhất nhỉ ? Set em ý có dễ ko? Qua zalo hay sms @Namtran9xx
Chưa phải là hay nhất nhưng mà mày thử đi yên tâm là đáng đồng tiền, nhiều ae xamer đi về review rồi mà.

Set qua đâu cũng dc, nếu đúng lúc em đấy đang đông khách thì em đấy sẽ ưu tiên nhận khách quen trước.
Gặp 1 lần mà hợp gu nhau thì lần sau set lại sẽ dc ưu tiển, set phát nào ăn phát đấy
Có lần em đấy đang bj cho tao mà có tin nhắn từ ông khách em đấy gặp rồi nhưng kiểu bạo dâm ko muốn tiếp nên đưa dt cho tao nhờ tao rep lại là 'hôm nay e bận rồi hẹn a hôm sau rảnh qua nhé...'

dạo gần đây t đéo đi nữa. Vì chán đeo bcs r. Nhưng cũng ko mún chết sớm nên ko đi chơi phò nhiều nữa :feel_good:

Quan điểm của m hay phết, quanh kim ngưu với xã đàn có e nào h còn làm hay hay tầm 400k đổ về k chỉ t với

Chị này 92 ngõ 850, hàng ruột của tao đấy. Vẫn biết là share lên thì sẽ đông khách khó set kèo nhưng mà tao quý chị này nên pr luôn cho kiếm dc nhiều tiền sớm mà sớm giải nghệ. Ngoại hình thì chắc chắn là hơn Hạ Vy của mày rồi, còn sv thì tao đảm bảo hơn đứt luôn. Mày đi về ko hài lòng pm tao trả lại tiền cho. Thề

Em này của bro dạo này còn làm ko ?, chất lượng vẫn thế chứ ?

Chị này 92 ngõ 850, hàng ruột của tao đấy. Vẫn biết là share lên thì sẽ đông khách khó set kèo nhưng mà tao quý chị này nên pr luôn cho kiếm dc nhiều tiền sớm mà sớm giải nghệ. Ngoại hình thì chắc chắn là hơn Hạ Vy của mày rồi, còn sv thì tao đảm bảo hơn đứt luôn. Mày đi về ko hài lòng pm tao trả lại tiền cho. Thề
Link die ko lây đc info rôi tml, cho t inf mb này đi, đã vodka.

E nó nghỉ chưa m. Để tao có time sẽ đi check

Khu đấy tao biết 3 em vú ko xệ
Kiều oanh 300k
Huyền trang 400k
Phương anh 300k
Sv gọi là tròn vai đủ bài thôi chứ ko dc hài lòng ngoài sự mong đợi. Phương trang là kiểu bản chất là người nhiệt tình, tốt tính ấy. Mày đi rồi chắc cũng cảm nhận dc

Em nào đây m? Cho t xin info

Tôi làm phường bát âm (thổi kèn đám ma) tháng nhiều được 9-10tr thì dành 3tr chơi phò. Tháng ít thì 3-4tr dành 1tr5 đi massa

tao check e phương trang của mày rồi, thái độ tốt, ko chê được, nó mút tao suýt ra, phải bảo dừng để đè ra. mỗi tội vếu hơi bé nhão. mày còn e nào thái độ tốt thế ko? tao thích kiểu mặn mà. trân trọng cảm ơn mày!