[Góc trải lòng] XAMER Chúng mày dành bao tiền đá phò 1 tháng?

https://***********.com/threads/phu...ua-1-nu-than-trong-long-anh-em-checker.33952/

Chị này 92 ngõ 850, hàng ruột của tao đấy. Vẫn biết là share lên thì sẽ đông khách khó set kèo nhưng mà tao quý chị này nên pr luôn cho kiếm dc nhiều tiền sớm mà sớm giải nghệ. Ngoại hình thì chắc chắn là hơn Hạ Vy của mày rồi, còn sv thì tao đảm bảo hơn đứt luôn. Mày đi về ko hài lòng pm tao trả lại tiền cho. Thề
Với tao thì cái phân khúc mb này nhiều lúc bất ngờ vcl, đôi lúc lại đc hàng hợp gu :vozvn (18): tao rất thích mấy kiểu hàng dừ mặt có nét trông mặn mà vcl :vozvn (22): vì em ngốc cũng là 1 ví dụ :vozvn (8):

Với tao thì cái phân khúc mb này nhiều lúc bất ngờ vcl, đôi lúc lại đc hàng hợp gu :vozvn (18): tao rất thích mấy kiểu hàng dừ mặt có nét trông mặn mà vcl :vozvn (22): vì em ngốc cũng là 1 ví dụ :vozvn (8):
Chuẩn đấy

Tao toàn đi hàng mấy em 2k 400-500k, tao toàn đi theo đợt, 1 tháng đi 3-4 lần sau đó nghỉ 1-2 tháng. Tao thấy nhu cầu của tao đéo cao lắm, tao đi cho vui thôi

T thì toàn nhậu là chính, douma, khéo cả tháng mới chén 1 nhát. Lương thì đéo cao bằng thằng thớt nhưng ham nhậu nên vượt mẹ budget! :))
Chứng tỏ mày nhu cầu không cao. Chứ tao mà bia rượu vào thì phải đi tìm chỗ dã rượu, phải đầy đủ các món, thành ra hơi lục tốn.

Tao cũng giống thằng chủ thớt. Lương tầm 20 củ và để khoảng 2 củ chén phò. Nhưng tháng nào đi chơi với bạn mà thêm khoản mát xa thì toàn vượt budget. Tao cũng thích hàng mb mà quanh khu xã đàn thì toàn hàng lởm, nên tao toàn đi mat xa. Tao sẽ thử hai em mày share, nếu có mb nào ngon nữa thì mày share cho anh em biết với nhé.
Tao chưa đi matxa bao h, cũng muốn thử lắm nhưng ngại đi 1 mình. Mấy em trong matxa ngon ngang phò 1 củ ah mày? Tao cũng thử nhiều mb rồi nhưng mà ko đủ ngon để share..

Tao chưa đi matxa bao h, cũng muốn thử lắm nhưng ngại đi 1 mình. Mấy em trong matxa ngon ngang phò 1 củ ah mày? Tao cũng thử nhiều mb rồi nhưng mà ko đủ ngon để share..
Ùa tao toàn đi ocean thôi, mày có thể thử em số 7, tao thấy là khá ổn ở ocean. Còn ngon hay ko thì mỗi thằng một cảm nhận nên tao cũng ko biết nói thế nào.

@namtran9xxx: hôm nay tao check thử em phương trang rồi nhé. Đúng là thái độ tốt thật, nhiệt tình và nhìn rất tươi. Mày còn em nào tương tự giới thiệu tao nhé.

mỗi tháng chắc mất 10 củ tiền đá phó. tuần đéo nào cũng phải 3 phát mới chịu được. sinh lý khỏe cũng khổ vcc chúng mày à

Đi thử oasis láng hạ đi tml, hợp gu thì địt tại phòng luôn =]

@namtran9xxx: hôm nay tao check thử em phương trang rồi nhé. Đúng là thái độ tốt thật, nhiệt tình và nhìn rất tươi. Mày còn em nào tương tự giới thiệu tao nhé.
mừng mày ngon chim.. nếu mà gu kiểu Phuơng trang phân khúc đấy thì tao còn 3 em nữa. review chi tiết cho tao buổi check hôm nay đê rồi tao share tiếp cho. tao quý chị này vãi, kiểu tốt tính làm vì hoàn cảnh, trước tuần nào cũng gặp, h đang cai đá phò nên thấy nhớ quá

Sửa lần cuối:
Ùa tao cũng chẳng biết viết thế nào, thôi cứ văn mô tả vậy. Em này người bình thường được mặt trông được(so với tầm giá), da không trắng lắm, ngực có nốt ruồi bên ngực phải nên dễ nhận biết không sợ bị tráo hàng. Em này mới làm mũi nên nhìn sắc sảo hơn, tao thì thích hồi chưa làm mũi vì nhìn hồi đó trông tự nhiên. Về thái độ thì cũng phải 9 điểm vì làm nhiệt tình, bj không có kiểu nhổ bọt như mấy em khác, xong cũng ngồi lại nói chuyện thoải mái(do em ấy hôm đó cũng không có lịch sau đó).

Chị này 92 ngõ 850, hàng ruột của tao đấy. Vẫn biết là share lên thì sẽ đông khách khó set kèo nhưng mà tao quý chị này nên pr luôn cho kiếm dc nhiều tiền sớm mà sớm giải nghệ. Ngoại hình thì chắc chắn là hơn Hạ Vy của mày rồi, còn sv thì tao đảm bảo hơn đứt luôn. Mày đi về ko hài lòng pm tao trả lại tiền cho. Thề
đù, chất quá

thay dấu * bằng gì mày? mb này sn 90 à

ngon vl thanks nhé

tụi m check phò riết ko sợ mang gì đó về sao :/, t trước cũng check bấy bá ko sợ gì mà từ ngày lấy vợ cứ tâm lý lỡ dính cái sùi hay gì về thì nhục vkl nên nhùn vl ra, trước éo nhiều tiền thì ham check, giờ tiền dư vl thì lại éo dám check :(

tụi m check phò riết ko sợ mang gì đó về sao :/, t trước cũng check bấy bá ko sợ gì mà từ ngày lấy vợ cứ tâm lý lỡ dính cái sùi hay gì về thì nhục vkl nên nhùn vl ra, trước éo nhiều tiền thì ham check, giờ tiền dư vl thì lại éo dám check :(
'trước éo nhiều tiền thì ham check, giờ tiền dư vl thì lại éo dám check ' LIKE dc đấy!