[Góc trải lòng] XAMER Chúng mày dành bao tiền đá phò 1 tháng?

Tiền đá phò thì ít nhưng tiền chăn rau bét 10 củ hàng tháng. Đm tốn vkl, được cái chịu chi chịu chơi nên được địt hừng đẹp.

Ùa tao cũng chẳng biết viết thế nào, thôi cứ văn mô tả vậy. Em này người bình thường được mặt trông được(so với tầm giá), da không trắng lắm, ngực có nốt ruồi bên ngực phải nên dễ nhận biết không sợ bị tráo hàng. Em này mới làm mũi nên nhìn sắc sảo hơn, tao thì thích hồi chưa làm mũi vì nhìn hồi đó trông tự nhiên. Về thái độ thì cũng phải 9 điểm vì làm nhiệt tình, bj không có kiểu nhổ bọt như mấy em khác, xong cũng ngồi lại nói chuyện thoải mái(do em ấy hôm đó cũng không có lịch sau đó).
v1 thế nào mày. tao khá quan trọng v1. tao là chống chỉ định XỆ :(

mừng mày ngon chim.. nếu mà gu kiểu Phuơng trang phân khúc đấy thì tao còn 3 em nữa. review chi tiết cho tao buổi check hôm nay đê rồi tao share tiếp cho. tao quý chị này vãi, kiểu tốt tính làm vì hoàn cảnh, trước tuần nào cũng gặp, h đang cai đá phò nên thấy nhớ quá

m share lại t phuơng trang đc không, t click link k đc

Với tao thì cái phân khúc mb này nhiều lúc bất ngờ vcl, đôi lúc lại đc hàng hợp gu :vozvn (18): tao rất thích mấy kiểu hàng dừ mặt có nét trông mặn mà vcl :vozvn (22): vì em ngốc cũng là 1 ví dụ :vozvn (8):
m lại làm t nhớ đến bồ cũ của t rồi :( 1 tháng mặn nồng nay còn đâu :v

Còn giảm tiêu chuẩn tý thì đi bà chị này. Tao nghĩ là face xinh nhất phân khúc 200k rồi ko ai hơn dc đâu. Mấy lần máu quá tao toàn gặp chị này để làm 2 shot 300k. Shot 1 cứ nằm đấy hưởng thụ rồi cia xong nằm xờ xoạng tâm sự 30’ rồi địt phát 2 lúc nào chán thì thôi.
ibx t xin sdt với. đã vodka ạ

mb phương trang m đi chưa, ổn k
V1 có xệ k. tao sợ nhất là xệ :(. mong mày rep để tao đi check
Tao đi rồi. Ổn với tao
Vòng 1 có xệ do có 1 con rồi còn lại thì ok hết trong phân khúc 250k.
Muốn cả vòng 1 ngon nữa thì thêm tiền 300-400k bên xã đàn có mấy em ngực đẹp ko xệ

Tao đi rồi. Ổn với tao
Vòng 1 có xệ do có 1 con rồi còn lại thì ok hết trong phân khúc 250k.
Muốn cả vòng 1 ngon nữa thì thêm tiền 300-400k bên xã đàn có mấy em ngực đẹp ko xệ
cho tao xin mấy em bên xã đàn cái. mà service có nhiệt như em Phương Trang k m

cho tao xin mấy em bên xã đàn cái. mà service có nhiệt như em Phương Trang k m
Khu đấy tao biết 3 em vú ko xệ
Kiều oanh 300k
Huyền trang 400k
Phương anh 300k
Sv gọi là tròn vai đủ bài thôi chứ ko dc hài lòng ngoài sự mong đợi. Phương trang là kiểu bản chất là người nhiệt tình, tốt tính ấy. Mày đi rồi chắc cũng cảm nhận dc

Kiều oanh 300k
Huyền trang 400k
Phương anh 300k
Sv gọi là tròn vai đủ bài thôi chứ ko dc hài lòng ngoài sự mong đợi. Phương trang là kiểu bản chất là người nhiệt tình, tốt tính ấy. Mày đi rồi chắc cũng cảm nhận dc

thanks m nhiều

Kiều oanh 300k
Huyền trang 400k
Phương anh 300k

mày đi em LyLy 550k chưa

tao thấy ít thằng có tư tưởng như m. Vì đi đá phò thường là lúc nứng cu, cu nứng nhiều thì nhiều tiền nứng ít thì mất ít tiền chứ tính dành bao nhiêu % thì đéo tính dc. Nhiều khi tính mà cuộc đời đéo cho phép

tao thấy ít thằng có tư tưởng như m. Vì đi đá phò thường là lúc nứng cu, cu nứng nhiều thì nhiều tiền nứng ít thì mất ít tiền chứ tính dành bao nhiêu % thì đéo tính dc. Nhiều khi tính mà cuộc đời đéo cho phép
Tao tính dành 10% cho ăn chơi nghĩa là chỉ đá phò từ 500k đổ xuống thôi. Củ quả, pga.. đéo chơi
Phải có mục ăn chơi này thì mới có động lực kiếm tiền
Mấy năm nữa tao kiếm 50-100 củ 1 tháng thì tao sẽ nâng phân khúc đá phò lên 2 củ 1 shot
H tao coi đá phò như 1 phần thưởng sau 1 tuần làm việc. Tao chọn 1 vài em phò sẽ đá từ tối hôm trước rồi. Chiều hôm sau hết h làm là nt set kèo

Phải nói thằng chủ thớt tiêu dùng thông thái vãi.....tao vodka cho mày!Tiền địt ,tiền ăn ,tiền .....nói chung có kế hoạch đàng hoàng!Luơng 20 triệu thì chơi phân khúc nào,200 triệu chơi phân khúc nào!Kính mày một ly vãi lìn thật...!!!