Gặp con tinder hãm lol

Bình thường mà mày. Nhiều đứa nó kén chọn, khó tính. Nhưng cũng ko vấn đề gì cả :d. Ko đủ điều kiện thì kiếm e khác

T vẫn đéo hiểu hãm chỗ nào ?? Nó có tiêu chí của nó, m ko đáp ứng đc thì lướt. Nó nói chuyện cũng bth ko cành cao chảnh chó gì. Nó cần m hay m cần nó.
M tính đàn bà tnay ko húp đc nó là đúng thôi

Các tml xem r đánh giá nhé
Mày kém thì chịu khó phấn đấu....ngoại hình mình kém thì bù lại " ví " mình dày....Rồi gái nó bám theo thôi....Còn ngoại hình kém, kỹ năng kém,ăn nói kém...tiền éo có....Thì đừng cố
:pudency: tao có 1m6 em ló say bye rồi
Chim mày đẹp....Nếu gặp con nào hỏi ngoại hình anh thế nào...gửi con chim cho nó xem....Rồi con tim nó sẽ rung động:vozvn (25):

Mày kém thì chịu khó phấn đấu....ngoại hình mình kém thì bù lại " ví " mình dày....Rồi gái nó bám theo thôi....Còn ngoại hình kém, kỹ năng kém,ăn nói kém...tiền éo có....Thì đừng cố

Chim mày đẹp....Nếu gặp con nào hỏi ngoại hình anh thế nào...gửi con chim cho nó xem....Rồi con tim nó sẽ rung động:vozvn (25):
Tiều bảo có 13cm thôi, thế là tạch rồi.

Có j đâu. E này nói chuyện lịch sự quá ý chứ. E ý cao sợ ông lùn đi cùng ngại nên bày tỏ ý kiến hoy ;))

Nó đòi hỏi tiêu chí hơi cao thôi , cũng như đàn ông mình thôi , gái đít bự vú bự xinh đẹp cao ráo

nó sợ mày lùn đi cùng nó thì nó nói trước để cho mày biết. tao nghĩ như thế là lịch sự và thẳng thắn, văn minh vãi lồn rồi còn gì. ở cái xã hội này thời nay (cả đực lẫn cái) xấu là 1 cái tội to vãi lồn. Tao cũng xấu vãi lồn :too_sad:

M hãm hay gì ? Thì điều kiện mà người nó muốn v thoi chứ có mẹ gì mà hãm.

Tiêu chí nó rõ ràng,mày Ko đáp ứng dc yêu cầu thì lướt mẹ nó đi.càm ràm mẹ gi nữa mà lên đây chửi.mày xấu tính vãi đái

mày tự mặc cảm ấy, cách nc của m đã tự hạ thấp bản thân m như 1 thằng đi xin việc và nó là boss đàn tuyển nhân viên rồi :))

Nó vào tinder tìm real love thì nó chẳng đòi hỏi, chứ đ phải con nào cũng bê lồn lên cho m địt đâu. Tao thấy m mới hãm đấy tml ạ

Em nó hơi phũ nên tml cay thôi nhưng ko sao đi tìm gái địt thôi mà ko có con này có con khác. Giống như tao tiêu chuẩn các e là 1.5 vú real body hot hờ hờ có mấy em đáp ứng dc đâu các e hỏi a ko thích chân dài ah thì tao bảo ko thích kkkkk