Gặp phải gái tinder dâm

Tối quá nên ko chụp ảnh dc, mà em này thích phông bạt nên t share cho tml nào có oto đón e nó la chén ngay trong 1 note nhạc, do t CIA 2 phát rồi nên cũng chả có hứng đi ks nữa nên về cmnl =)) chứ đi thì lôi vào cú một sợ ko có sức mà chơi thôi
T muốn nó cia trên ô tô luôn đc k. M cho t info e nó nhé

Share cho tao được không, cảm ơn mày trước nhé. Để thử lại tay nghề cái kkkk

Hôm qua có hẹn 1 em đi xem phim, lúc chat đã thấy dâm dâm rồi. Cơ mà vào rạp nó bạo dạn vkl tụi m ạ:vozvn (21): t mò nó xong nói nó mò t đi thì nó cầm ku t sóc rồi bảo bú cũng bú luôn, thế là 2 shot CIA cmnl mệt vkl =))) Dkm xong nó vẫn mân mê người t, mẹ gặp phải con dâm thần người thì lông lá. Tụi cgai nhiều lông thường là chúa dâm pko mấy tml? :sure:
Share t với bro ơi, thanks
0349073074

Khả năng cao chuyển giới . Bọn chuyển giới thì nó thích bú cu nhiều hơn địt

đm đụ gái cả hai cùng sướng, sướng mình mày thế thì ích kỉ quá, với check xem em nó có chym ko khéo mày lại bị thông đích

Tối quá nên ko chụp ảnh dc, mà em này thích phông bạt nên t share cho tml nào có oto đón e nó la chén ngay trong 1 note nhạc, do t CIA 2 phát rồi nên cũng chả có hứng đi ks nữa nên về cmnl =)) chứ đi thì lôi vào cú một sợ ko có sức mà chơi thôi
Mày ném tao info e nó nhé. Tks mày

Gái lông nhiều vậy không khéo chuyển giới chứ gì
dkm t cũng sợ vkl ra, nhưng t sờ vào lol nó thì thấy ko có ku, với lại nó bảo đang ngày đèn đỏ. Giọng thì cũng con gái chứ ko phải ồm ồm như con trai. Cơ mà t đéo hiểu là sao nó lắm lông thế, ko lẽ do cơ địa? :vozvn (15):

Hôm qua có hẹn 1 em đi xem phim, lúc chat đã thấy dâm dâm rồi. Cơ mà vào rạp nó bạo dạn vkl tụi m ạ:vozvn (21): t mò nó xong nói nó mò t đi thì nó cầm ku t sóc rồi bảo bú cũng bú luôn, thế là 2 shot CIA cmnl mệt vkl =))) Dkm xong nó vẫn mân mê người t, mẹ gặp phải con dâm thần người thì lông lá. Tụi cgai nhiều lông thường là chúa dâm pko mấy tml? :sure:
Tao xin in4 e nó