{ Góc Chia Sẻ } Anh em ở đây trong sự nghiệp chăn rau , tán gái , anh em từng gặp những thể loại hãm lồn và trường hợp nào khó hiểu nhất ?

Chỉ xem những trường hợp thật cần thiết....khi họ đã đến đường cùng thì nên gieo duyên để mở cho họ một hướng đi...

Ghét nhất là xem cho bọn quan chức....ghét thứ nhì là xem cho mấy thằng lắm tiền mà vẫn muốn tìm cách dìm và cướp của người khác....
[/QUO
E cũng muốn học

Thấy bọn mày kể hay hớm vl. Tao thì ko chăn rau nhưng cũng có 1 kỉ niệm rằng là: tao có thói quen ngồi quán nước nào thì ngày nào cũng đến đó. Vì thế cũng chăn dắt đc e nv ở đó. Lần đó nv quán có e cô giáo sư phạm 2. Một hôm trời mưa to hẹn đc e nó đi chơi. Trên đường đi đón e nó bị ngã xe rách cả chân vẫn máu. Lên quán nước đưa e nó đi dạo mà đường mưa to ngập lụt chân đau bảo e nó mình vào nhà nghỉ này nghỉ a băng chân cái. Thế là vào cũng mon men hôn hít vật nhau móc lốp nươc nôi chảy ướt tay nghĩ thầm ngon rồi chân đau chngx kệ mẹ hỡi ơi lột đc cái áo ra thì chán toàn tập ti to đen xì ngực nhão nhoét tụt cảm xúc luôn đéo buồn địt nữa lại xin lỗi nó rồi mặc quần áo để về. Nghĩ lại mình nhiều pha ng tốt dở hơi vkl luôn

Thấy bọn mày kể hay hớm vl. Tao thì ko chăn rau nhưng cũng có 1 kỉ niệm rằng là: tao có thói quen ngồi quán nước nào thì ngày nào cũng đến đó. Vì thế cũng chăn dắt đc e nv ở đó. Lần đó nv quán có e cô giáo sư phạm 2. Một hôm trời mưa to hẹn đc e nó đi chơi. Trên đường đi đón e nó bị ngã xe rách cả chân vẫn máu. Lên quán nước đưa e nó đi dạo mà đường mưa to ngập lụt chân đau bảo e nó mình vào nhà nghỉ này nghỉ a băng chân cái. Thế là vào cũng mon men hôn hít vật nhau móc lốp nươc nôi chảy ướt tay nghĩ thầm ngon rồi chân đau chngx kệ mẹ hỡi ơi lột đc cái áo ra thì chán toàn tập ti to đen xì ngực nhão nhoét tụt cảm xúc luôn đéo buồn địt nữa lại xin lỗi nó rồi mặc quần áo để về. Nghĩ lại mình nhiều pha ng tốt dở hơi vkl luôn
vl trai dẩm lồn

Kiếm sách về âm dương, ngũ hành, hà đồ, lạc thư, tiên thiên và hậu thiên bát quái, tam mệnh thông hội, can chi... Đọc thông từng đó thì tìm hiểu về kinh dịch trong 1 nốt nhạc...chỉ e rằng sẽ mất chừng 20 năm để hiểu cho thông...good luck!
Nói như seach gu gồ, a e hỏi thì ếu chỉ cho đàng hoàng, ml

đmm ngu như bò...từng kia sách mày bảo tao chỉ bằng cách viết mấy dòng ở đây à... đúng là suốt ngày chơi 4` nên chỉ muốn ăn sẵn....
Ăn sẵn cho tiện, bảo chúng nó học Mai hoa dịch số là được rồi, học hết nấy sách lên làm thầy lang, ông đồ được luôn rồi tml nhé

Ngũ hành của 10 thiên can và 12 địa chi tao còn chả thuộc
Tên quẻ của 8 quẻ tao còn chưa thuộc
Giờ bảo đọc kinh dịch có vẻ khó quá