Hướng dẫn chăn gái tinder

Chia sẽ chuyện chăn rau tinder của tao. Tao đuơc cái cao ráo đẹp trai, chịu chi, tâm lý nên tán gái rất dễ. Tao thì gái để địt đuổi còn đéoh hết, kén cá chọn canh phải có điểm gì nổi bật nói chuyện có hợp ko tao mới địt.

Quay về tinder, gái trên này đủ thể loại luôn. Và ngon hơn fb, zalo, thoáng hơn nữa. Quan trọng phải kích và đán đúng bài. Dạo gần đây lười tán chứ hồi trước cứ 1 tháng trung bình địt đựoc 2 em. Mà toàn hàng chất lượng tao mới địt,

Tao cũng chịu chi. Chơi cả nick vip gold, xong thỉnh thoảng tăng tốc, nửa tiếng được 30-40 like mà lọc ra cũng đc 4-5 em đkm xinh tuơi ngon hơn trâm anh nó like ảnh. Cứ thế like lại rồi bắt chuyện thôi.

Nói chung chơi cái gì, chăn rau cũng phải chịu chi mới có vựa rau ngon được. Chơi free, đéo chịu bỏ tiền đưa đi ăn này nọ mà đóng nhà nghỉ luôn thì đa phần rau nứng lồn, xấu hoặc trung bình thôi. Đéo có rau ngon đâu.

b) Trong lúc ngồi cạnh thì nên để cánh tay (đéo phải bàn tay nhé) mày thỉnh thoảng chạm vào cánh tay em nó. Hoặc là khi nói chuyện thì chạm nhẹ vào cánh tay em nó để nhấn mạnh điều mày muốn nói. Thằng nào biết bói tay thì có thể dung cơ hội đấy để cầm tay em nó. Hoặc nếu em nó đeo nhẫn thì có thể dùng bài xem ngón đeo nhẫn mà đoán tính cách (cái bài này hơi dài thằng nào thích thì comment dưới rồi tao viết cho, ko thì tự search). Sau 1 lúc mày có thể thỉnh thoảng đặt nhẹ tay vào lưng chỗ đoạn trên hông để kéo em ấy vào, giả vờ như là mày nghe em ấy nói ko rõ. Nhớ là kéo vào xong 1 chút lại thả ra, đừng giữ lâu quá.
đọc đến đây là thấy sai trái vãi lồn rồi\
có cái lồn í ahihi :vozvn (21):

mới gặp lần đầu , lại còn quen qua mạng mà đòi đụng chạm cơ thể kiểu này, dù chạm nhẹ hay nhiều thì cũng có lồn đc
tao gặp người iu tao hôm đầu tiên cứ cách xa ít nhất 5 - 10cm, chưa gì đã sát sát vào kiểu đấy con gái tử tế có lồn nó đồng ý í ahihi :vozvn (21):

Tao gặp rắc rối ở chỗ đi chơi 1 2 lần xong các e toàn muốn yêu đương nghiêm túc lãng mạn, trong khi mình chỉ thích make love thôi. Dcm phải drop bao nhiêu phát rồi vì tính tao đéo muốn làm tổn thương phụ nữ :too_sad::too_sad::too_sad:
Tml giống tao vãi. Quý thật nhưng tao cũng chỉ muốn have sex rồi ăn uống chơi bời ltinh thôi. Các e nảy sinh tcam mới vlol. Cảm thấy đéo thế cho nó 1 tình cảm như nó cần thế là drop

đọc đến đây là thấy sai trái vãi lồn rồi\
có cái lồn í ahihi :vozvn (21):

mới gặp lần đầu , lại còn quen qua mạng mà đòi đụng chạm cơ thể kiểu này, dù chạm nhẹ hay nhiều thì cũng có lồn đc
tao gặp người iu tao hôm đầu tiên cứ cách xa ít nhất 5 - 10cm, chưa gì đã sát sát vào kiểu đấy con gái tử tế có lồn nó đồng ý í ahihi :vozvn (21):

Ơ tao gặp lần đầu đè ra hôn xong kéo vào ksan mẹ nó luôn rồi, mà gái tao gặp chắc cũng tử tế có thừa, ahihi :d.

Ơ tao gặp lần đầu đè ra hôn xong kéo vào ksan mẹ nó luôn rồi, mà gái tao gặp chắc cũng tử tế có thừa, ahihi :d.
Lâu rồi chưa thấy mày report bài nào. Các fan cứng đang trong .... :d

Hôm qua ngày xấu, Hà nội hơn chục tai nạn. Tao Đi vs mấy e booking bar rơi mất mấy củ đéo đc việc gì... trên đường về 1 e gạ ons đến lúc gặp xấu quá tao ko ăn nổi quyết định té. Một buổi tối với bao kỷ niệm đáng quên mà ... sáng dậy một ngày mới lại bật xam lên lướt mới vl. Đúng là Con trym ko muốn ngừng nghỉ.

Hôm qua ngày xấu, Hà nội hơn chục tai nạn. Tao Đi vs mấy e booking bar rơi mất mấy củ đéo đc việc gì... trên đường về 1 e gạ ons đến lúc gặp xấu quá tao ko ăn nổi quyết định té. Một buổi tối với bao kỷ niệm đáng quên mà ... sáng dậy một ngày mới lại bật xam lên lướt mới vl. Đúng là Con trym ko muốn ngừng nghỉ.

Khổ thân tml. Tao cũng hay gặp mấy hoàn cảnh này. Mấy con book bàn tinder đa phần để kiếm khách, chứ đẻ địt được bọn nó khó bỏ mẹ ra.

Tao đi 3 em book mới địt được 1 em.:vozvn (19):

Cho tui hỏi sao tui ghi trong hồ sơ Tinder là : Cần tìm FWB lịch sự vui vẻ , xong mấy tiếng sau nó khó vĩnh viễn tài khoản tui luôn là sao ta .

lại mấy con ball 8, 9 hả :)) mỡ đấy mà húp dc bọn nó. riêng mấy con PR booking cho next hết. nó chỉ coi mày là khách lên để kiếm tiền từ mày thôi.

dm lần đầu tiền trong đời tao ăn được gái tinder mặc dù tao đã ăn đủ gái ở các thể loại như ngoài đời bả pub , bee , ola , zalo mà diss từ lúc tao dùng tinder thì 1 phần là tao bận , một phần tao xui hay sao lúc tao rãnh quét thì math mẹ nó trăm con mà không ăn được con nào còn gặp mấy còn hãm lou thì hôm nay tao đã chán vì dạo này tao thấy sức khỏe tao kém vkl thì tình cờ 1 con tinder hẹn tao đi uống nước rồi tao thịt luôn , mặc dù cá sấu nhưng nghĩ là thịt khai trương sv mông vú rất ok . Thôi thì lên thông báo cho tụi bây thằng nào chưa ăn được thì cũng vững lòng .

Để chén Gái Tinder thì cũng 50/50 thôi
Mày ngon mà hẹn đc nó ra thì tỷ lệ chén cao hơn
còn mày cũng xấu trai thì tỷ lệ chén nó thấp đi :v

Chỉ là 1 trong vô vàn cách thôi tml ạ. Toán nâng cao là khi mày nghèo, tiền đưa vợ nuôi con hết, mày đi xe máy ghẻ, mày k đẹp trai nữa đm.
Cái vựa Tinder nhìn chung ổn. Mấy thằng badoo cứ suốt ngày notif với mời subscribe mệt.

Chỉ là 1 trong vô vàn cách thôi tml ạ. Toán nâng cao là khi mày nghèo, tiền đưa vợ nuôi con hết, mày đi xe máy ghẻ, mày k đẹp trai nữa đm.
Cái vựa Tinder nhìn chung ổn. Mấy thằng badoo cứ suốt ngày notif với mời subscribe mệt.

mày k chỉ cách thì khoe làm cc gì thế

Tao có câu chuyện như này muốn hỏi ae, quen 1 con bé từ app khác xong qua zalo nc và sau 1 tg nc dâm dâm nhưng hiện h t ngoài bắc, n ở đà nẵng, hẹn 2 tháng nữa ra bắc chơi. Liệu có gạ địt đc n ko ae

Tao có câu chuyện như này muốn hỏi ae, quen 1 con bé từ app khác xong qua zalo nc và sau 1 tg nc dâm dâm nhưng hiện h t ngoài bắc, n ở đà nẵng, hẹn 2 tháng nữa ra bắc chơi. Liệu có gạ địt đc n ko ae
Dc , không được thì thôi sợ đéo gì có mùi vậy rồi

Mình vừa cài xong thế éo nào quẹt qua quẹt lại có đứa match mình, vừa hỏi dăm ba câu làm quen thì vợ mình nt hỏi đang ở đâu, đang làm gì thế và phi đến chỗ mình. Mình nghi nghi có biến, về xem lại đứa vừa match thì thấy ảnh quen quen , lol

Mình vừa cài xong thế éo nào quẹt qua quẹt lại có đứa match mình, vừa hỏi dăm ba câu làm quen thì vợ mình nt hỏi đang ở đâu, đang làm gì thế và phi đến chỗ mình. Mình nghi nghi có biến, về xem lại đứa vừa match thì thấy ảnh quen quen , lol
thôi m có vợ check hàng thôi vó ngày gd tan vỡ thì vl