Hỏi về các bố đã thành đạt

nếu mày muốn 1 môi trường thoải mái k áp lực ngày ngày ngắm gái xinh. tiếp xúc người giàu thì bđs là lựa chọn đúng đó. chính nhờ cái nghề này tao tiếp xúc người giàu nhiều. làm mày tự tin hơn trong giao tiếp. nhiều khi chăn những em rau nhà phố cổ, đang ở chung cư cao cấp ble bla... còn mình thì đến con xe tử tế đéo có mà đi toàn phải gọi grab. túi chưa lúc nào quá 2tr. ấy thế mà đi cafe hay đi nhậu tao ngồi chém 1 lúc mấy em kết mình vl. cười liên tọi. đó là cái hay của bđs.
nghề này thằng nào có duyên thì nhanh giàu lắm. tao 1 phần nợ lần cũng từ đây mà ra, vay mượn lấy tiền chạy quảng cáo. khách đéo được thằng nào. thế là từ đầu nợ có 40tr. xong đần lên thành 3 con số. địt mẹ
M chạy không đúng khách hàng ah , dis mẹ t cũng vay 1 mớ rồi . Mà dm nể m thật đéo có cc gi cũng chăn dc đầy em ngon moa . nhận tao 1 ly rượu

chăn rau trên mxh nó cực kì công bằng, hơn nhau ở sự khôn khéo thôi. nhiều thằng ngoài nhiều tiền bằng thật lên mạng add nick nó còn k chấp nhận kia kìa
M chăn ở vườn rau bào tinder , zalo hay fb

chăn rau trên mxh nó cực kì công bằng, hơn nhau ở sự khôn khéo thôi. nhiều thằng ngoài nhiều tiền bằng thật lên mạng add nick nó còn k chấp nhận kia kìa
Mày nói đúng vl luôn đấy :ah:
Tao gặp có những thằng tán nhiều con, nhưng là những con tính na ná giống nhau. Tán gái sử dụng tâm lý học nhiều phết, mỗi loại gái có một bài vở riêng, phỏng :sexy_girl:

chia đều. số lượng rau ngon tao chén nhiều nhất ở beetalk thì nó mới sập rồi. xong đến zalo, rồi tinder, rồi instagram, rồi quen ngoài đời. Hầu như 2 3 năm về trước rau ngon sang chảnh tao viết trên thiên địa 60 bài thì có tới 40 đứa trên beetalk.
Xưa t cũng ăn dc vài em bee giờ sụp mất mẹ vườn rau

T nghĩ cái thằng thớt đang thắc mắc chính là CƠ HỘI, làm ngành gì cũng có cơ hội làm giàu cả chỉ là m biết tìm và bắt lấy nó không.

Như bản thân t năm nay 27 rồi trong tay gần 25t vs 2 bds, 8-9 năm trc t chỉ là thag sv gia cảnh bt, học lực cũn chả có gì quá nổi bật và t tự ý thức đc mình nên dùng thời gian cho kiếm tiền hơn là tiếp tục học không có bến đỗ ( t không ủng hộ tụi m bỏ học như t nha ) t bắt đầu tìm hiểu ba cái mmo đại khái kiếm tiền trên mạng, cũng mất cả năm tìm hiểu ăn nằm vs cái nghề offer làm thuê ( lúc này thi nhập của t tầm 10-15tr vs t còn đi học ) t mới có đc kinh nghiệm để ra solo, sau cũng gặp đc vài thag cốt quen onl chung chí hướng anh em cùng build site để làm trực tiếp lun vs net nên giai đoạn này tb 1 tháng vào tầm 30-40 củ, sau t còn thuê cả mấy thag trong lớp cày cho t, đỉnh điểm vài tháng cuối income t tầm 150-200tr/ tháng. Sau đó offer vn quá nhiều nguoi cày vs net thì ngày càng nát nên t quyết định quit và quay về vs cuộc sống sv năm 3, sau đc vài tháng t đã quá enjoy vs kiếm tiền nên chẳng còn hứng thú học hành gì nữa nên t lại ra quyết định lần nữa là quit, t long nhong tầm nửa năm không nghề nghiệp và chỉ có tiền ra nhờ mớ kiếm đc từ offer, time này t tiếp xúc đc vs bitcoin và như tụi m biết đó t bắt đc trend 2017 và ra vào đúng thời điểm, 2/3 số tiền t có đc từ giai đoạn này, sau đó thì t phải công nhận 1 điều khi m có nhiều tiền thì m làm gì cũng dễ, t bỏ 5t mua 2 bds lúc 2017, 10t bank còn lại rải rác vài pj khác vs trade coin và giờ 27t t có đc như vậy đấy.

Chốt cái tml m cần là nắm bắt cơ hội, trong hay ngoài ngành m làm cũng đc, nhắm làm đc thì cố hết sức mà làm thôi, có cố gắng sẽ đc đền đáp thôi m

Câu chuyện của t thì tml tụi m tin hay không cũng đc khỏi ném đá đâu nha : ))

chuẩn. tao ban đầu nghĩ quẩn quá, do lúc đó trong ng còn đúng 20k. nên đăng liều cái stt trong kênh trạng thái trên thiên địa. đ.m sáng ngủ dậy hơn 80 tin nhắn nó pm xin học. tao dạy vội được 20 đứa.
tao ban đầu k nghĩ việt nam mình nhiều thằng giàu mà kém vậy đâu thế là dạy. tao được cái dạy chẳng có sách vở mẹ gì. kinh nghiệm chén 200 đứa, với 7 năm chăn rau có sao tao dạy. cộng với ít kiến thức tao học được từ những cuốn sách thu phục lòng người và khám phá tâm lý. thế là tao dạy và k ngờ nhiều thằng nó thích đến vậy.
tới nay tao dạy cũng ngót ngétt 100 thằng rồi. 90% tốt nghiệp đều chăn rau đẳng cấp, có những thằng còn chén ghê gớm hơn cả tao. chính vì thế mà tết vừa rồi tiền ae học viên lì xì còn nhiều hơn tiền học =))
Mày có thể chỉ tao vài đường cơ bản k tml

ở trên mạng thật giả đéo biết thế nào,đọc thấy nhiều ông khoa thành công nhưng văn phong đéo ra dáng người thành đạt tí nào

• Vodka
Reactions: MCE
Tiện đây hỏi mấy tml là với cái kế hoạch cầm 150tr có nên mở tiệm cf Milano ở đất SG này ko?

Nghe các tml khoe thành đạt này nọ buồn nẫu cả lòng :vozvn (3):
Tao học lực làng nhàng, bị chê ít nói, ra ngoài đéo kiếm được việc gì ra hồn, chật vật mãi lấy được cái bằng. Bạn bè tầm tầm tuổi thì làng nhàng, được 1,2 đứa bật lên được gọi là có tí chứ chưa phải xuất sắc. Có lúc tự hỏi hay là số mình đen?!!
Sau bao năm rút ra được lý do: không gặp được người đỡ đầu và cũng đéo thích nhờ vả ai !!! nên tự thân phải lăn lộn, mất thời gian, chả tích cóp đồng
vốn hay cái đéo gì cả. Thôi tự thân xoay sở vậy. :ah:

Sửa lần cuối:
  • Vodka
chia đều. số lượng rau ngon tao chén nhiều nhất ở beetalk thì nó mới sập rồi. xong đến zalo, rồi tinder, rồi instagram, rồi quen ngoài đời. Hầu như 2 3 năm về trước rau ngon sang chảnh tao viết trên thiên địa 60 bài thì có tới 40 đứa trên beetalk.
tml cho tao xin tên acc thiendia của mày lấy ít kinh nguyệt với

T nghĩ cái thằng thớt đang thắc mắc chính là CƠ HỘI, làm ngành gì cũng có cơ hội làm giàu cả chỉ là m biết tìm và bắt lấy nó không.

Như bản thân t năm nay 27 rồi trong tay gần 25t vs 2 bds, 8-9 năm trc t chỉ là thag sv gia cảnh bt, học lực cũn chả có gì quá nổi bật và t tự ý thức đc mình nên dùng thời gian cho kiếm tiền hơn là tiếp tục học không có bến đỗ ( t không ủng hộ tụi m bỏ học như t nha ) t bắt đầu tìm hiểu ba cái mmo đại khái kiếm tiền trên mạng, cũng mất cả năm tìm hiểu ăn nằm vs cái nghề offer làm thuê ( lúc này thi nhập của t tầm 10-15tr vs t còn đi học ) t mới có đc kinh nghiệm để ra solo, sau cũng gặp đc vài thag cốt quen onl chung chí hướng anh em cùng build site để làm trực tiếp lun vs net nên giai đoạn này tb 1 tháng vào tầm 30-40 củ, sau t còn thuê cả mấy thag trong lớp cày cho t, đỉnh điểm vài tháng cuối income t tầm 150-200tr/ tháng. Sau đó offer vn quá nhiều nguoi cày vs net thì ngày càng nát nên t quyết định quit và quay về vs cuộc sống sv năm 3, sau đc vài tháng t đã quá enjoy vs kiếm tiền nên chẳng còn hứng thú học hành gì nữa nên t lại ra quyết định lần nữa là quit, t long nhong tầm nửa năm không nghề nghiệp và chỉ có tiền ra nhờ mớ kiếm đc từ offer, time này t tiếp xúc đc vs bitcoin và như tụi m biết đó t bắt đc trend 2017 và ra vào đúng thời điểm, 2/3 số tiền t có đc từ giai đoạn này, sau đó thì t phải công nhận 1 điều khi m có nhiều tiền thì m làm gì cũng dễ, t bỏ 5t mua 2 bds lúc 2017, 10t bank còn lại rải rác vài pj khác vs trade coin và giờ 27t t có đc như vậy đấy.

Chốt cái tml m cần là nắm bắt cơ hội, trong hay ngoài ngành m làm cũng đc, nhắm làm đc thì cố hết sức mà làm thôi, có cố gắng sẽ đc đền đáp thôi m

tao nghĩ là mày nói đúng ở cái 27 tuổi, 25 tỷ và 2 bds.
dc đây tml số người 27 ở vn có tài sản cỡ mày chắc đếm trên đầu ngón tay thôi cùng lắm thêm ngón chân
tao chưa thành đạt nên đéo dám chém. tủi thân vl

Trước kinh doanh hàng ăn kiếm dc nhưng mệt vlon mất cả ngày k đi đâu được. Làm ăn dc 3 năm thịnh vượng thì chủ nhà shark lại nhà. Đợt đó chán nản quá thêm quả thất tình nên thả trôi luôn. Giờ nằm chờ thời
Bác kinh doanh hàng ăn gì thế

Tao lương đéo tính theo tháng được. Sáng đi làm uống nước chè trưa về cơm ngủ đến sáng hôm sau. Tích cóp cả tháng làm chỉ vẻn vẹn trong 1 tuần là xong việc. Lương trả theo quý ạ.

Ôi, đm hỏi kinh nghiệm mà giàu được thì Vn mình toàn Amazon hả mày? Sông có khúc, người có lúc, đéo biết được đâu, trôi chảy thì cứ tiến thôi, còn chẳng may đang thẳng bị rẽ phải thì ăn lz.

• Vodka
Lương thì ai chả nói đc, chủ yếu ko ai share m cách làm giàu đâu

Tao làm Digital Marketing, nghề này đang hot tụi mày biết rồi đấy. Vừa làm công ty, vừa làm freelance. Tháng trung bình 27 củ.

Tao có gấu rồi, mỗi tháng tình phí hết ~ 3 củ. Đá phò 1 củ nữa. Đang tính mấy năm nữa thu nhập lên 45 củ sẽ làm sugar daddy nuôi mấy em 19 - 20 cho sướng. Tao khoái cái sự non tơ của mấy ẻm.

ủa ủa clm , thằng này kêu kiếm đc tận 25 tỷ và 2 bds thì đéo ai nói gì . Tao kêu kiếm đc có 14 tỷ từ Bitcoin thì thằng ad nó ban 1 tuần :) đúng là xàmvãinồn

ủa ủa clm , thằng này kêu kiếm đc tận 25 tỷ và 2 bds thì đéo ai nói gì . Tao kêu kiếm đc có 14 tỷ từ Bitcoin thì thằng ad nó ban 1 tuần :) đúng là xàmvãinồn
"Tội của mày không phải là bốc phét, tội của mày là bốc phét mà đéo ai tin."
Thằng nào nghĩ ra câu này bỏ quá cho tao, thực sự đéo nhớ mày là thằng ml nào để ghi nguồn.
Còn thằng @luongtheanh101 không việc gì phải cay cú, rút kinh nghiệm cho những lần bốc phét sau hay hơn.

• Haha
Bài củ lồn này bị sao mà t cứ đéo load trang được, rồi mấy bình luận ở mấy câu cuối toàn của các trang trước.

Tao làm Digital Marketing, nghề này đang hot tụi mày biết rồi đấy. Vừa làm công ty, vừa làm freelance. Tháng trung bình 27 củ.

Tao có gấu rồi, mỗi tháng tình phí hết ~ 3 củ. Đá phò 1 củ nữa. Đang tính mấy năm nữa thu nhập lên 45 củ sẽ làm sugar daddy nuôi mấy em 19 - 20 cho sướng. Tao khoái cái sự non tơ của mấy ẻm.
marketing đã giàu , còn Digital nữa :))))