Hãy kể về một lần gạ chịch gái lạ kịch tính cho đến phút chót của các mày đi. P4.

Địt mẹ muốn kể chuyện thì copy các phần trước vào một topic thôi, địt mẹ vào đọc truyện của mày mà bấm hết link này đến link kia
bố mày phải đi trộn hồ kiếm cơm.... đéo có rảnh háng để ngồi cả ngày bấm bấm cho mày đọc sướng dái... nên muốn đọc nhiều xin nnà nước ít chục cuốn lịch và bóc ra đọc từ từ đi nhé.
còn copy tất vào là trên 10k kí tự ko post được nhé... cái đấy m bảo @ManhThuong

Tao có nên kể câu chuyện của tao không nhỉ
kể đi mày... vui mà... ae đọc xong để có nhiều tình huống sau còn biết đường xử lý nếu gặp.

Tao có nên kể câu chuyện của tao không nhỉ
Chuyện của tráng sĩ là chuyện thể loại gì?
Lão nạp mới ngấu nghiến seri truyện ma bên voz đang sợ vl ra đây. Tính qua đây tí cho đỡ sợ.

Địt mẹ chúng mày đừng nói tục đừng chửi nhau được ko,
Chuyện hay, nghe mà cứng người :))

tao tạo cái thread kêu gọi ae kể chuyện... tao kể trước xong ko tml nào kể... toàn xúm vào đả kích tao bịa... thật là vê lờ
Chuyện của mày hay mà, tao cho là thật dựa vào các tình tiết mà mày kể.
Nhưng mà địt mẹ nhiều thằng đọc chùa xong soi mói, tìm info, comment kiểu xỉa xói móc máy cho thỏa cái sự ích kỷ hẹp hòi cá nhân. Bần nông thì khó mà tiến hóa lắm.
Mày bỏ qua đi, kích vào nút: ngừng theo dõi rồi lượn chỗ khác chơi cho đỡ đau đầu.

Tao sorry mấy tml đang theo dõi câu chuyện của tao vì 5 lần 7 lượt hứa mà đéo hoàn thành câu chuyện. Nhưng vì cuối tuần ấy, ở nhà việc nó nhiều, ko thể bỏ con gấu mẹ vĩ đại mà ôm khư khư cái đt được. Giờ làm việc của tao lại nhàn hơn.
Hơn nữa... tao nhắc lần thứ n là ở đây tao đang kể câu chuyện của tao chứ đéo sáng tác, các mày có quyền tin hoặc ko, thích thì cứ đọc, ko thích thì ra ngoài tìm bài khác. Ghét nhất thể loại vào cmt chê bai các kiểu, tao ko cực đoan đến độ bắt buộc ko được chê vì tao đéo phải nhà văn, dở thì bảo dở nhưng cái kiểu gato thì tao đọc ức chế lắm... vì mỗi phần cho các mày mất 5p đọc đấy tao lò mò cả tiếng... mà tao thì ko thất nghiệp. Đấy, nên các mày thấy chưa ổn thì chê trên tinh thần xây dựng, để tao còn có kn sau này còn kể cho các m nghe nhiều chuyện khác trong quá trình 25 năm ăn chơi của tao.
Link p3 cho tml nào chưa đọc.
https://xamvn.icu/threads/hay-ke-ve...ut-chot-cua-cac-may-di-p3.143110/post-1162532

Được nước, tao dồn hết 12 thành công lực thể hiện tuyệt kỹ vét máng đại pháp. Được khỏang 5p, hai chân e siết chặt, 2 bàn tay nắm lấy tóc tao ghì mạnh, hông ưỡn lên, mông ngọ ngoạy. Tao biết e đã đạt cực khoái rồi.
Trong lúc chờ e tắm, tao đã thám thính căn phòng. Vẫn như các thể loại phòng này, trong hộc tủ đầu giường là vài chiếc condom rẻ tiền. Nhưng trong lúc này, cơn nứng của tao đã lên đến cực điểm. Đầu óc tao chẳng còn nhớ gì kể cả lời hứa với e. Ngay lúc e đạt cực khoái, ko mất giây nào, tao chống tay trườn lên áp miệng mình vào cái miệng đang há hốc của e. E say sưa liếm mút, trong lúc đó, tao thò tay xuống và nhét của mình vào cô bé đẫm nước của e. E hơi ngửa mặt lên ớ 1 tiếng rồi tiếp tục đón nhận.
Có lẻ, thời gian chờ và sự thèm thuồng của tao đã lên đến cực điểm, nên chỉ sau khi nhấm nhổm chừng hơn chục phát với cái cảm giác co thắt, ấm áp, tao muốn xuất các mày ạ. Tao hoảng hồn tĩnh tâm lại xua ý tưởng out ra khỏi đầu. Cuộc chiến tiếp tục. Bọn tao quần nhau thêm hơn nữa giờ nữa với các tư thế mà tao chỉ cho e rồi tao out sau 2 lần e đạt cực khoái nữa (cái này tao thề, trong 1 lần quan hệ phụ nữ có thể đạt cực khoái nhiều lần).
Để nguyên chiến trường bề bộn, bọn tao ôm xoắn lấy nhau tiếp tục hôn hít và nói những câu chuyện 2 ngày qua chưa nói được vì khách sáo. Tao hỏi đây là lần thứ mấy của e (tao có thói quen này các mày ạ, với em nào trừ fò chén xong tao cũng hỏi dù biết câu trả lời nhận được 10 câu dối 9). E thẹn thùng trả lời lần thứ 3. Tao đi vào chi tiết thì lần 1 là với bạn trai hồi đại học và lần 2 là với bạn trai gần nhà.
Tao nằm vuốt ve cơ thể của e khen đẹp rồi thấy e có vẻ buồn ngủ, tao nhắc em đi tắm rồi ra ngủ để mai còn dậy về đi làm. Liếc đồng hồ thì đã 2 rưỡi sáng nên trong quá trình bọn tao tắm chung, tao chỉ ngắm kĩ em chứ ko làm phát nữa dù tao có thể.
Vừa ra nằm được 1 tý thì e ngủ mất trong vòng tay tao. Tự nhiên tao ko ngủ được các mày ạ. Tao nằm thao thức hệ thống lại quá trình. Tao tự hỏi tao hên hay tao giỏi? Rồi tao lạnh người nhớ lại cú nhân trần vừa xong. Tao mới gặp e có 2 ngày, 2 lần gặp còn thì nói trên đt. Những gì tao biết về e chỉ là do em kể... biết đâu.
Tao thao thức tý thì thiếp đi, rồi tao nghe tiếng lục đục, em đã dậy từ lúc nào và đã thay xong quần áo. Tao mở mắt ra liếc đồng hồ. Hơn 6h. A ngủ tiếp đi, e ra bến xe bus về đi làm cho kịp giờ. Tao gạt ngang: đợi a chút, a đưa e đi.
Vừa đánh răng, tao vừa căng đầu với suy nghĩ, nên tiễn em ra bến xe hay đưa về tận nơi. Nên nhét em vài củ hay ko? Tao đưa e xuống trả phòng rồi gọi taxi, được 1 đoạn e bảo ghé vào bến xe Lương Yên, tao gạt đi: a đưa em về đến chỗ làm luôn. Tao quyết định trong 1s. Tao cần phải kiểm chứng những gì e nói.
Trên xe bọn tao nc khá vui vẻ như 2 người mới yêu ấy các mày. Tao còn nhớ đi dọc đường thấy 2 bên đường nó bán cái bánh gì gói lá chuối nhiều quá, e bảo vùng này nhiều (tao quên mẹ nó tên bánh) tao còn xuống xe mua lấy 1 bọc mấy trăm k bảo em mang vào chia cho các chị trong bệnh viện.
Còn cách TP Hưng Yên 8km thì đến BV của e làm nhé. Tao ko nói tên nhưng thằng nào ở khu vực này biết ngay. E bảo may quá kịp giờ làm rồi bịn rịn chia tay tao, vào đến SG gọi cho e. Tao thò tay vào ví rồi lại thôi. Hôn e 1 cái rồi vẫy tay. Bệnh viện có khoảng sân khá rộng mới đến dãy nhà làm việc. Chờ e khuất hẳn trong dãy nhà, tao mới trả tiền taxi (600k thời điểm 2014 nhé... tao nói cho các mày kiểm chứng ko lại bảo tao bịa chuyện... điểm xuất phát là gần bến xe lương yên, giá đồng hồ chứ đéo thỏa thuận) rồi lững thững đi vào, ngay chính giữa tòa nhà là 1 vùng sân hành lang rộng nữa, người khám bệnh đang ngồi uống nước hay ăn gì ở đó. Tao kéo cái ghế con ngồi và gọi ly cf. Wtf, chua loét mùi cf hòa tan.
Tao trả tiền đứng lên rồi đi vào khoa, 1 y tá chặn lại... chưa đến giờ a, ngồi đợi đi. À ko, a từ miền nam ra, a tìm người nhà, e cho a hỏi TL khoa...
TL hôm nay đâu có trực anh? A vừa hỏi ở nhà, mẹ bảo hôm nay trực thay. Tao trả lời. À, vậy e chưa biết đã đến hay chưa, a lên lầu phòng cuối cùng bên phải. Tao thở phào, lòng giãn ra. Yêu quá, vậy mà tao nỡ nghi ngờ e. Nghĩ đến đó, tao sấn bước đi theo chỉ dẫn, trong phòng, 1 mình e với áo blouse trắng đang loay hoay với bịch bánh tao mua. Tao khều nhẹ cửa kính. E quay lại, chạy ra chỗ tao, mặt hớn hở: sao a chưa về. Tao liếc xung quanh ko có người, vòng tay xiết lấy em: nhớ quá, sắp xa 2000km rồi... thôi bỏ đó đi e. Ra ăn sáng với anh rồi a về.
Ra đến cổng bệnh viện, 1 dãy hàng ăn với 1 món duy nhất: canh cá rô đồng.
Là 1 thằng miền nam lần đầu tiên đặt chân đến Hưng Yên, tao đéo hiểu vì sao ngta lại ăn món canh ko nhưng khi gọi ra thì tao mới biết, họ nấu canh và ăn với bún. :)
Cuối cùng thì cuộc chia tay của bọn tao cũng xong. Tao lên xe về HN, mối quan hệ này tao chỉ giữ được khoảng 6 tháng.
Giờ đây sau 5 năm, e đã có chồng và con, nên nếu các m muốn minh họa cứ cmt, tao sẽ che mặt cho các m 1 số hình ảnh, là của e tự chụp trên zalo của e thôi, đt ko tốt và hình ảnh ko nét... nhưng tao nói thật.. bên ngoài cực xinh, vào SG tao đã dẫm đi chơi và hỏi ý kiến nhiều thằng, bọn nó đều công nhận.
Thêm nữa, hãy kể câu chuyện của các m đị.
xin ảnh in box ạ

Đọc lướt qua thấy thằng thớt bị mấy ông nhõi con chửi vkl. Đm trên đời này có cái cặc gì ko xảy ra, t hồi mới về vn công tác mở máy 1 e mới ra trường thì sao, người ngợm thì vai u thịt bắp, mặt mũi thì bặm trợn, ăn nói thì thô mà vẫn ăn đc trong vòng có mấy ngày đấy thôi. E ý học ngoại thuơng, mặt mũi ko xuất sắc hot girl nhưng cũng cả vạn thằng thèm nhỏ dãi ra. Sau 3-4 tháng gì đó thì đường ai nấy đi, từ tận trong tim t vẫn tiếc vì tính tình ko hợp, tính t dị, ko nuông chiều ngon ngọt nên để mất e vào tay 1 thằng đẹp trai hơn t. Nhớ lại hồi đó mất e, t khác lồn gì thằng chó điên xổng chuồng, có lẽ vì thế mà e sợ t mà block hết các thứ. Nói chung là quá khứ thì có ngọt có đắng, có vui có buồn. Bh t chỉ chăm cho con bạo chúa nhà t, cố gắng kiếm tiền để ăn chơi hưởng thụ đúng nghĩa chứ gái mú thì ko thiết tha lắm.

Mình chỉ giỏi chém gió gái chứ không giỏi gạ chịch chán vcl :(

Mình chỉ giỏi chém gió gái chứ không giỏi gạ chịch chán vcl :(
2 môn đấy gần nhau lắm rồi... chỉ cần tăng tu luyện lên 1 mức nữa, đến khi nào toàn nc khiêm tốn mà gió vẫn ngợp trời là lúc kéo các e nó lên giường được rồi :vozvn (7):

hay đấy. theo kinh nghiệm của tao thì thằng thớt nó đéo bịa dc đâu. thằng thớt nó tính ăn nhiều tập mà. dkm thế nên gái mới chết

để t nghĩ xem có chuyện gì kể cho tui mày ko nhỉ?
chắc ko. kiểu lạ như hom TRC hsau chịch thì đéo có.hihi

hay đấy. theo kinh nghiệm của tao thì thằng thớt nó đéo bịa dc đâu. thằng thớt nó tính ăn nhiều tập mà. dkm thế nên gái mới chết
thật ra là lúc nào tao cũng tính ăn nhiều tập cả... vấn đề là tập này tao luôn nghỉ chỉ là tập làm quen thôi... ít ra phải chi cặp vé nữa mới có ăn mà ko ngờ sự tình nó cứ diễn ra tự nhiên bất ngờ đến ko ngờ... tao thấy hay mới kể.... chứ mà chuyện kể thường tình, gạ gái... làm quen.. đi ăn... đi chơi rồi đi chịch thì tao kể 3 tháng ko hết chuyện. :vozvn (7):

Đọc lướt qua thấy thằng thớt bị mấy ông nhõi con chửi vkl. Đm trên đời này có cái cặc gì ko xảy ra, t hồi mới về vn công tác mở máy 1 e mới ra trường thì sao, người ngợm thì vai u thịt bắp, mặt mũi thì bặm trợn, ăn nói thì thô mà vẫn ăn đc trong vòng có mấy ngày đấy thôi. E ý học ngoại thuơng, mặt mũi ko xuất sắc hot girl nhưng cũng cả vạn thằng thèm nhỏ dãi ra. Sau 3-4 tháng gì đó thì đường ai nấy đi, từ tận trong tim t vẫn tiếc vì tính tình ko hợp, tính t dị, ko nuông chiều ngon ngọt nên để mất e vào tay 1 thằng đẹp trai hơn t. Nhớ lại hồi đó mất e, t khác lồn gì thằng chó điên xổng chuồng, có lẽ vì thế mà e sợ t mà block hết các thứ. Nói chung là quá khứ thì có ngọt có đắng, có vui có buồn. Bh t chỉ chăm cho con bạo chúa nhà t, cố gắng kiếm tiền để ăn chơi hưởng thụ đúng nghĩa chứ gái mú thì ko thiết tha lắm.
tao cg có quá khứ gần giống mày vs 1 con sv cũng thuộc dạng cứng vl ra. con này hay ở cái chỉ cần bj cái là nứoc nó tự ra lênh láng. đóng lúc nào phê qua nó chảy hết xuống đít, rút ra cắm lỗ nhị cũng ăn ngay. nó đau gào thết nhg mình cảm thấy sướng vl:))

tao cg có quá khứ gần giống mày vs 1 con sv cũng thuộc dạng cứng vl ra. con này hay ở cái chỉ cần bj cái là nứoc nó tự ra lênh láng. đóng lúc nào phê qua nó chảy hết xuống đít, rút ra cắm lỗ nhị cũng ăn ngay. nó đau gào thết nhg mình cảm thấy sướng vl:))
E của t thì chỉ cần xoắn lưỡi cái đã ướt hết lót, m nhắc làm t nhớ, nhưng thôi hết duyên thì nghỉ