(Hot clip update) (21-03)(Zoky): Cô thông dịch viên xinh đẹp người miền Đông và chàng diễn viên đóng thế hoàn hảo

Đây không phải clip dạy tiếng anh nhé tml. Nói hưởng ứng với e ấy thôi
:)))) cảm nhận riêng của từng người thôi, riêng t vẫn thích người nc nào nói tiếng đấy lúc địt nó mới nhiều cảm xúc

:)))) cảm nhận riêng của từng người thôi, riêng t vẫn thích người nc nào nói tiếng đấy lúc địt nó mới nhiều cảm xúc
T mỗi lúc mỗi khác. Ko lặp lại đâu. Kk

Z quen bé này do một người bạn chí cốt giới thiệu. Em hiện là trợ lí kiêm thông dịch viên tại một công ty lớn ở Vũng Tàu. Nói tốt 3 thứ tiếng: Anh, Hoa và Nhật.
Người bạn của Z quen em trên mạng xã hội, đã set up được mối quan hệ đặc biệt nhưng vì lí do riêng nên không gặp được. Do thấy tin tưởng Z và cũng là sự kết thân giao lưu bấy lâu nay nên anh bạn ấy đã uỷ thác lại cho Z làm người đóng thế để tiếp em vào một đêm thứ 7 mát trời.
Mọi chuyện đều như kế hoạch, Em đón xe từ TP Vũng Tàu sang để gặp Z. Điều lo sợ nhất của Z đã không xảy ra khi 2 đứa gặp nhau tại điểm hẹn, em ấy đã ko có một chút nghi ngờ gì, chào Z bằng một nụ cười niềm nở và thân thương như đã yêu nhau từ thuở nào. Z thật thấy rạo rực, đứng trước mình là một cô bé dong dỏng cao, da trắng ngần và giọng nói thật là ngọt ngây.
Z đến một nhà hàng cũng khá đẹp gần PXL. Những món ăn lần lượt lên. Cả hai chọn uống tiger nâu. Qua những câu chuyện, cả hai dần cởi mở, em là người có học thức, và điều Z thích nhất là ở trình độ ngoại ngữ của em. Khi mà tiếng Anh lẫn tiếng Hoa của nàng đều ở mức lưu loát.
(Còn tiếp...)
Z bận việc nên viết tới đây. Nếu anh em thấy hứng thú thì comment ủng hộ tinh thần để Z viết tiếp nhé.

Phần tiếp:
Sau khi cả hai đã ngà say, Z gọi bồi bàn check bill, 2 đứa ăn hết gần 1m5, uống tầm chục lon. Với Z như vậy là vừa. Z cùng em ra khỏi quán trong ánh mắt tò mò của mấy cậu bảo vệ, E lên xe, ôm chặt lấy Z. Z phóng xe đưa em vào một hotel lịch sự gần đó.
Vào ks, Z cho chế độ đèn mờ tông đỏ, trong ánh sáng lập loè, cả hai dần lột tách từng mảnh vải trên thân. Z ko kìm lòng được khi trước mắt là một cô trợ lý dâm đảng với 3 vòng hoàn hảo, tự nhiên, không chút dao kéo. Cả hai cùng vào bathroom tắm táp cho nhay và trao nhau những cái đá lưỡi say mê. Sau khúc dạo đầu, cả hai lại cùng thực hiện những kỹ năng điêu luyện. Vì đây ko phải truyện sex nên Z ko mô tả chi tiết. Ae xem video để thấy đc sự giao thoa giữa Z và em lúc have sex, em hát tiếng Hoa thật hay, bắn tiếng Anh cũng ổn, Z cũng hưởng ứng với một đêm 3 cái nồng say.
Z sẽ còn gặp lại em, trong một ngày sương gió.

Z đã update. Ae xem vui vẻ và để lại chút bình luận cho vui nhé. Video quay nhiều nhưng dung lượng hạn chế nên gửi hơi ngắn. Ae nào đã kết thân muốn xem full thì inbox Zalo cho Z nhé.

View attachment 70351
View attachment 70350

Tiếp theo:
View attachment 70834View attachment 70835
View attachment 70827View attachment 70828View attachment 70829
View attachment 70824
View attachment 70825
Muốn xem full thì phải làm sao idol

他妈的!你真牛逼!
mẹ kiếp mày thật là trâu bò :))).
Con này gốc hoa thì phải, nói giọng hoa khá chuẩn. Video của mày k bao giờ làm anh em thất vọng. Tao cảm giác tao biết con bé này =))))

他妈的!你真牛逼!
mẹ kiếp mày thật là trâu bò :))).
Con này gốc hoa thì phải, nói giọng hoa khá chuẩn. Video của mày k bao giờ làm anh em thất vọng. Tao cảm giác tao biết con bé này =))))
Biết luôn

T thích kiểu khẩu dâm hỏi han đó của m, hay vãi. T biết tiếng Anh trung nhật, quảng và tiêng hàn nữa. Tiếng trung có hội nhóm và giao lưu tl công việc mà, con bé này ngon đấy :)))

Trong mấy đám cao thủ chăn rau hay post video thấy cha này nói chuyện có duyên nhất
Nghe dâm đãng mà nứng vl

T thích kiểu khẩu dâm hỏi han đó của m, hay vãi. T biết tiếng Anh trung nhật, quảng và tiêng hàn nữa. Tiếng trung có hội nhóm và giao lưu tl công việc mà, con bé này ngon đấy :)))
M là rô bốt à. Biết lắm v