Hướng dẫn chăn gái tinder

Có đoạn quan trọng nhất của bác thớt là văn vở pha chốt thì bác ấy có nhà rồi còn đâu =))))
Mình thấy ae chia sẻ kỹ hơn về văn vở, cách dẫn chuyện từng khâu như nào thì sẽ dễ hơn cho ae còn yếu về mặt giao tiếp

Nói chung là phải có tiền. Phông bạt chứ gì. Không biết tụi bay sao chứ tao bất kì con nào tao lên giường tới lần thứ 2 là chán rồi. Chả muốn nói chuyện nữa. Chứ đừng nói yêu đương.
Giờ cứ 600-1 chai đầy phò nhìn đẹp như hot girl ra. Cần đếch gì phải lên cái tinder lồn match rủ đi ăn làm gì cho tốn tg.
Mà tao thấy đá phò hay PGA chả cảm xúc đéo gì! Được đá em nhân viên văn phòng sơ mi trắng cắm thùng mặc váy bút chì hay zip thì ngon chim. Tâm hồn sảng khoái .

Có đoạn quan trọng nhất của bác thớt là văn vở pha chốt thì bác ấy có nhà rồi còn đâu =))))
Mình thấy ae chia sẻ kỹ hơn về văn vở, cách dẫn chuyện từng khâu như nào thì sẽ dễ hơn cho ae còn yếu về mặt giao tiếp
tao thấy mấy tml toàn văn vở thôi, chứ thực hành và lý thuyết là 1 chuyện khác hẳn nhau đấy

cảm ơn chủ thớt đã cho e kn tán gái. e vô đây để học cách tán gái

kinh nghiệm này hơi cổ rồi nhưng chắc vẫn dùng đc.hồi 2015 dùng suốt, hẹn con nào sau 9h mà nó vẫn đi chơi cũng thì chắc suốt đc chịch,bắt buộc ngồi cạnh buổi đối diện,con nào không cho hay tỏ ý ko thích thì đúng 40 phút cho nó về,xóa cụ nick với danh bạ,nhiều con mặt thộn đéo hiểu mình làm sai cl gì. đm nước hoa xịn thơm đéo rúc thì chỉ có phắn. bây giờ thì chắc suất chịch luôn qua chat mẹ rồi ,đéo cần đong đi hàng quán nhiều...

Thớt rủ các em hút bóng, shisa ở lần gặp đầu tiên thấy hơi sai, trừ khi biết được các em chắc chắn thích thể loại này, mà nếu biết các em thích thể loại này thì quá dễ rồi, tao đoán chỉ trong 1 nốt nhạc, đéo cần 2

Cái này phải tùy vào khả năng ăn nói của m. T thì xem profile và hình ảnh em nó có những sở thích gì, lấy cái đó làm chủ để rồi lái sang chủ đề khác. Nhưng mà đm m phải nổ như m là 1 người thành đạt và công việc luôn bận rộn. Đó là chiêu của t, và t thành công vl
Ủa chứ ditme lúc nào cũng cv bận rộn mà chúng nó đéo biết :))) có khi mày cũng nằm trong số thằng chúng nó chăn.

T cua đa phần trong tinder. Gãy đúng chõo ngứa là trưa quen tối đi luôn đó. Muốn bíc chắc kèo thì gạ nó xin cái ảnh mặt mộc nó, dù là xấu đẹp gì m cũng khen là ok
Cho xin vài đoạn chát họctheo với bro :d

t cao m82, có xe sh, ăn mặc chải chuốt, mà trong ví ko nhiều hơn 500k ko biết có vé nào ko nữa :)) dm

Giới thiệu tao con pé Đa Nẵng đi :d
Tao có câu chuyện như này muốn hỏi ae, quen 1 con bé từ app khác xong qua zalo nc và sau 1 tg nc dâm dâm nhưng hiện h t ngoài bắc, n ở đà nẵng, hẹn 2 tháng nữa ra bắc chơi. Liệu có gạ địt đc n ko ae

Ae có ai thấy gái nó để số whatsaap trên nền của nó chưa, ai đó thông não giúp với