• Mời các bạn qua VietCado.com vui chơi và trở thành khai quốc công thần!

Xin hàng Khẩn cấp, tao xin hàng ở quận 3 với (khu nguyễn thiện thuật)

diamondz

Đàn em Khá Bảnh
Đm thằng sale nó lại chuyển tao ra ở ks quận 3 ( boss palace nguyễn thiện thuật) làm bao nhiêu công sức tìm hàng quận 1 của tao và ae chúng mày bể hết. Giờ đang ở 1m 1 phòng ngâm bồn, cặc nứng mà đéo biết gọi ai. Ae cho xin vài em hoạt động khu này mà chúng nó đến tận nơi với, giá cả tầm 500~700 là đẹp, đắt quá đéo đủ lực. Thanks ae

phth

Trẻ trâu
Đm thằng sale nó lại chuyển tao ra ở ks quận 3 ( boss palace nguyễn thiện thuật) làm bao nhiêu công sức tìm hàng quận 1 của tao và ae chúng mày bể hết. Giờ đang ở 1m 1 phòng ngâm bồn, cặc nứng mà đéo biết gọi ai. Ae cho xin vài em hoạt động khu này mà chúng nó đến tận nơi với, giá cả tầm 500~700 là đẹp, đắt quá đéo đủ lực. Thanks ae
Ko em nào về KS của mày đâu. Thường nó chỉ đi địa bàn nó thôi nên m ở đâu ko liên quan. Lên kynu mà xem

diamondz

Đàn em Khá Bảnh
500-700 về ks thì hơi khó vì bọn nó sợ hàng gài. 1tr/1shot ship tận nơi thì t biết, nhưng bọn nó k đi chim việt. Nếu trình độ tiếng anh của mày thuộc dạng khá thì t cáp kèo đc
T đéo biết tiếng anh mới đen. Dưới ks có massage nhưng gạ đi chắc cũng phải 1tr5 - 2tr, cỡ đó thì t chưa đi nổi

Timmy

Ngầu như trái bầu
mày xuống mà hỏi thằng tiếp tân nó gọi cho