Khoe mông vợ đi các bác

Vensong98

Trẩu tre
ông bà ta có câu 1 cái lz lạ bằng tạ cái lz quen. Các bác thú thật đi cho dù vợ các bác ngon đến cỡ nào thì ăn mấy cũng chán. Khổ nỗi đi hàng lạ thì lại 1 nháy ra mất

ông bà ta có câu 1 cái lz lạ bằng tạ cái lz quen. Các bác thú thật đi cho dù vợ các bác ngon đến cỡ nào thì ăn mấy cũng chán. Khổ nỗi đi hàng lạ thì lại 1 nháy ra mất

Vợ mày đấy hả
Ngon

Mông dính cái gì thế kia, mà avatar là người khác nữa hả, mờ ám vccc :vozvn (15)::vozvn (15):

Khoe khoe cl, lấy cái ảnh trên mạng rồi tự nhận đấy là vk mình, toàn mấy thằng ảo giác, hoang tưởng đây là xamvn chứ đéo phải trời đất đâu mà có đất cho mấy thằng hoang tưởng.

khoe vợ là 1 thứ hl bên thiên địa mà t ghét vc :v hình đó phải vợ m ko? nếu ko m lấy hình trên mạng xong bắt ae xàm khoe vợ à?
Khoe khoe cl, lấy cái ảnh trên mạng rồi tự nhận đấy là vk mình, toàn mấy thằng ảo giác, hoang tưởng đây là xamvn chứ đéo phải trời đất đâu mà có đất cho mấy thằng hoang tưởng.
Chuẩn vl. Tao cũng phát bệnh phát dị ứng với mấy thằng cuồng dâm sinh hoang tưởng thiendia =)) khoe khoang xàm lồn vl ra

đm nhìn đeo ngon bằng mấy con hàng của tao mà còn đòi khoe hàng

Inbox vào bài này thì đặc bọn ngu ! Tao ngu để nhắc bọn mày xpam hết cm những thằng dở người chứ đéo phải xam ! Tao ngu vì nhắc bọn mày lần này nhé

Thớt này đàn em Khá bảnh nhiều quá. Trên đời không có đúng sai mà chỉ có kẻ mạnh kẻ yếu