[Tinder5]Khuyến khích ae report rau tinder

tao ăn trên tinder với badoo nhiều con rồi, chủ yếu mày phải rõ ràng ngay từ đầu , chứ cứ rủ đi chơi rồi phi đại vào nhà nghỉ thì chỉ có fail thôi

tao ăn trên tinder với badoo nhiều con rồi, chủ yếu mày phải rõ ràng ngay từ đầu , chứ cứ rủ đi chơi rồi phi đại vào nhà nghỉ thì chỉ có fail thôi
:( Đm có em viết là cần fwb mà nhắn tin insta tỉ năm ms trả lời, rủ đi xem phim đéo đi. Bác có cao kiến gì k ạ

:( Đm có em viết là cần fwb mà nhắn tin insta tỉ năm ms trả lời, rủ đi xem phim đéo đi. Bác có cao kiến gì k ạ
m nghĩ 1 ngày nó nhận bao tin nhắn , t trứoc có thử tạo acc tinder giả gái lên đê fwb & ons , 1 ngày sau gần 200 cái mess . Nên tốt nhất nt ko tl thì next cmn đi tìm con khác.

T mới đau đầu đây, cái đậu mọe để hẳn luôn là tìm FwB, OnS thấy mấy cô mấy chị vô like cũng match lại thì nháy mess 90% mếu thấy trả lời... đến lúc trả lời thì có vài con đại loại như này:
1. Con người Thái tám cũng vui xong đến đoạn cao trào thì hỏi t bạn ở Bankok hả ? Đậu mớ không lẽ t bắt máy bay bay qua đó để check luôn, thế mếu nào nó để hồ sơ nó ở HCM ban đầu t cứ tưởng nó người Việt check English t...
2. 3-4 em gì đấy tám như thần nhưng mếu mần ăn được gì, mà sau khi tám xong t cũng xác định giữ chat cho vui thôi chứ mấy em này trên mây lắm bập vào có khi tán gia bại sản
3. 1 em PG nước mắm thấy nó vui nói chuyện kiểu gái quê miền Trung miền Tây gì đấy t cũng hùa theo nó mắng t trẻ trâu là ức chế tập 1 rồi, ráng tám một ngày cũng thành thân đang định đến bước hai gạ gẫm gì đấy thì nó bảo hôm sau nó đi xuất khẩu lao động qua Nhật rồi nên 1 thời gian dài sắp tới nghỉ chơi mấy cái này, hẹn t có duyên gặp lại... mợ chắc duyên kiếp sau ấy
4. 1 em mẹ đơn thân có con đâu 1 tuổi nhìn nhỏ nhắn xinh xinh đúng gu t thích và chững chạc, tám qua tám lại hỏi han cũng thân nhưng em này thì hỏi ra mới biết match thế đ nào ngay khu vực t sống và có nhu cầu tìm real love (real love chứ không phải chồng) nên xác định làm bạn già không đụng chạm gì không lại nhà sáng nhất khu, em này thì nếu bỏ sức ra quan tâm thì 90% vẫn hốt được mà t cảm thấy không muốn và không nên đụng luôn ấy, cũng có bảo em ấy buồn phiền gì cứ pm và t sẽ không share thông tin đâu nhé đừng xin để con người ta sống làm việc và nuôi con.
5. 1 em ngây thơ míu biết gì về FwB, OnS tự dưng đâu ra tám trên trời dưới đất hợp gu, mới rủ đi coi Người Nhện tối nay luôn, em này mà tối nay làm tới tí thì chắc sụp luôn rồi nhưng mà cái kiểu thấy nó ngây thơ không biết gì nên t quyết định để lại vài hôm sẽ nói rõ luôn được thì tiếp không thì thôi chứ t không muốn nó phát sinh tình cảm sau này mệt lắm... T vẫn đ thể hiểu được tại sao nó chơi mấy cái này mà đíu biết gì cả, kinh nghiệm t nhìn từ nhiều khía cạnh đó giờ nhìn ai cũng chuẩn nhé, con bé này ngay cả mấy món ăn vặt hot như Ốc Hương trứng muối t nói nó mới biết có thì t cũng chịu t nghe kể là làm hành chánh trong phòng toàn mấy bà già có gia đình cắm mặt đi làm rồi cắm mặt về thế mếu nào nó lại vô pm t trước.
T kể vài em tiêu biểu thôi chớ cũng còn mấy đứa khác nữa cũng tào lao lắm nhưng nói chung kể ra để a e thấy thêm là nó muôn màu muôn dạng lắm chứ không phải cái kiểu bay vào là đòi có phịch liền a e cần phải làm chủ bản thân trước vì đời còn dài gái còn nhiều một khi kinh nghiệm xã hội mình đầy đủ và tự chủ thì chỉ việc đưa ra lựa chọn, bản thân t sau em số 4 và số 5 đang thấy phân vân vật vã ra đây có thể là do t vẫn còn tử tế quá nhưng mà nếu t không tử tế thì liệu có match được mấy em này hay không ?
PS thêm: trước khi cưới vợ t cũng có vài mối tình hay nói quỵt tẹt ra là nó cũng na ná như tụi bây chăn rau tình cảm bây giờ (do t không cảm thấy gì là tình yêu cả chỉ có trách nhiệm vẫn còn thấy hơi tội đến giờ thôi) từ hồi còn học cơ nhưng tất cả đều end trong êm đẹp và giờ vẫn là bạn nhé.

Đồng dâm nào có em rau nào dễ dễ share cho t xin 1 em. T xin hậu tạ. Mới tham gia lên cũng chưa có kinh nghiệm gì

T mới đau đầu đây, cái đậu mọe để hẳn luôn là tìm FwB, OnS thấy mấy cô mấy chị vô like cũng match lại thì nháy mess 90% mếu thấy trả lời... đến lúc trả lời thì có vài con đại loại như này:
1. Con người Thái tám cũng vui xong đến đoạn cao trào thì hỏi t bạn ở Bankok hả ? Đậu mớ không lẽ t bắt máy bay bay qua đó để check luôn, thế mếu nào nó để hồ sơ nó ở HCM ban đầu t cứ tưởng nó người Việt check English t...
2. 3-4 em gì đấy tám như thần nhưng mếu mần ăn được gì, mà sau khi tám xong t cũng xác định giữ chat cho vui thôi chứ mấy em này trên mây lắm bập vào có khi tán gia bại sản
3. 1 em PG nước mắm thấy nó vui nói chuyện kiểu gái quê miền Trung miền Tây gì đấy t cũng hùa theo nó mắng t trẻ trâu là ức chế tập 1 rồi, ráng tám một ngày cũng thành thân đang định đến bước hai gạ gẫm gì đấy thì nó bảo hôm sau nó đi xuất khẩu lao động qua Nhật rồi nên 1 thời gian dài sắp tới nghỉ chơi mấy cái này, hẹn t có duyên gặp lại... mợ chắc duyên kiếp sau ấy
4. 1 em mẹ đơn thân có con đâu 1 tuổi nhìn nhỏ nhắn xinh xinh đúng gu t thích và chững chạc, tám qua tám lại hỏi han cũng thân nhưng em này thì hỏi ra mới biết match thế đ nào ngay khu vực t sống và có nhu cầu tìm real love (real love chứ không phải chồng) nên xác định làm bạn già không đụng chạm gì không lại nhà sáng nhất khu, em này thì nếu bỏ sức ra quan tâm thì 90% vẫn hốt được mà t cảm thấy không muốn và không nên đụng luôn ấy, cũng có bảo em ấy buồn phiền gì cứ pm và t sẽ không share thông tin đâu nhé đừng xin để con người ta sống làm việc và nuôi con.
5. 1 em ngây thơ míu biết gì về FwB, OnS tự dưng đâu ra tám trên trời dưới đất hợp gu, mới rủ đi coi Người Nhện tối nay luôn, em này mà tối nay làm tới tí thì chắc sụp luôn rồi nhưng mà cái kiểu thấy nó ngây thơ không biết gì nên t quyết định để lại vài hôm sẽ nói rõ luôn được thì tiếp không thì thôi chứ t không muốn nó phát sinh tình cảm sau này mệt lắm... T vẫn đ thể hiểu được tại sao nó chơi mấy cái này mà đíu biết gì cả, kinh nghiệm t nhìn từ nhiều khía cạnh đó giờ nhìn ai cũng chuẩn nhé, con bé này ngay cả mấy món ăn vặt hot như Ốc Hương trứng muối t nói nó mới biết có thì t cũng chịu t nghe kể là làm hành chánh trong phòng toàn mấy bà già có gia đình cắm mặt đi làm rồi cắm mặt về thế mếu nào nó lại vô pm t trước.
T kể vài em tiêu biểu thôi chớ cũng còn mấy đứa khác nữa cũng tào lao lắm nhưng nói chung kể ra để a e thấy thêm là nó muôn màu muôn dạng lắm chứ không phải cái kiểu bay vào là đòi có phịch liền a e cần phải làm chủ bản thân trước vì đời còn dài gái còn nhiều một khi kinh nghiệm xã hội mình đầy đủ và tự chủ thì chỉ việc đưa ra lựa chọn, bản thân t sau em số 4 và số 5 đang thấy phân vân vật vã ra đây có thể là do t vẫn còn tử tế quá nhưng mà nếu t không tử tế thì liệu có match được mấy em này hay không ?
PS thêm: trước khi cưới vợ t cũng có vài mối tình hay nói quỵt tẹt ra là nó cũng na ná như tụi bây chăn rau tình cảm bây giờ (do t không cảm thấy gì là tình yêu cả chỉ có trách nhiệm vẫn còn thấy hơi tội đến giờ thôi) từ hồi còn học cơ nhưng tất cả đều end trong êm đẹp và giờ vẫn là bạn nhé.
Vodka cho mày, kinh nghiệm ăn vài em tinder của tao dành cho mày là đừng nghe những gì con gái nói, hãy làm những gì con gái muốn! để ăn được phải có cái chất riêng nhé , ko bao h được go with the flow với tụi nó, hãy be bravery tml ạ, tao cũng hay gặp gái tốt và những loại này t cũng cho next vì đéo muốn hại đời các ẻm!

Vodka cho mày, kinh nghiệm ăn vài em tinder của tao dành cho mày là đừng nghe những gì con gái nói, hãy làm những gì con gái muốn! để ăn được phải có cái chất riêng nhé , ko bao h được go with the flow với tụi nó, hãy be bravery tml ạ, tao cũng hay gặp gái tốt và những loại này t cũng cho next vì đéo muốn hại đời các ẻm!
Còn tao thì gái tốt vs ngoan cũng ko tha :)) đơn giản vì chúng nó có nhu cầu :)). Nhưngđúnngg là ngó qua toàn thấy xin xỏ vs hỏi nện em này em kia chưa. Chán vl ko có giđể học hỏi :(

Còn tao thì gái tốt vs ngoan cũng ko tha :)) đơn giản vì chúng nó có nhu cầu :)). Nhưngđúnngg là ngó qua toàn thấy xin xỏ vs hỏi nện em này em kia chưa. Chán vl ko có giđể học hỏi :(
t chưa ăn dc e nào tinder. toàn badoo thôi. cg muốn ae share kinh nguyệt. đây toàn hỏi vớ vẩn. chán nhỉ. t 1 năm ăn dx 4 e rồi. toàn 1 node. chắc gặp t là các e đã auto khớp lệnh cmnr. mình mới gặp bao h cg tình cảm. ôm eo lịch sự. ga lăng. quan tâm. chốt hạ là về phòng a chơi

Đồng dâm nào thương tình share T 1 em rau với. T xin hậu tạ. Thân phận hẩm hiu đíu có em nào :((

Vậy ah. Giờ mày nói tao mới biết. Thế T pải làm nt nào ??. Xin em rau thật tình mà :((
mày xin cũng đéo ăn được đâu trừ hàng dạt hãng tã hàng hiv, mày cứ đi tán đi gạ cài badoo mà chơi 100 em cũng đc 2 em cho mày chịch , rồi mày có kinh nghiệm đi lên, ăn từ 5 điểm rồi lên 9 điểm nhé

mày xin cũng đéo ăn được đâu trừ hàng dạt hãng tã hàng hiv, mày cứ đi tán đi gạ cài badoo mà chơi 100 em cũng đc 2 em cho mày chịch , rồi mày có kinh nghiệm đi lên, ăn từ 5 điểm rồi lên 9 điểm nhé
Cái Badoo là cái gì vậy. T mới tham gia lên chưa biết gì. Mong M chỉ bảo thêm

Nc vs mấy e match đc cảnh giác vcl =))) toàn kể có ô này ô kia gạ e xong e từ chối =))) đm nghe xong mình lại làm gooodboz vậy

Tự nhiên t sợ vl
Sao t toàn gặp mấy em tốt tốt. Giờ cũng chả biết làm sao
Thực sự đúng là cần kiếm mấy em chơi bời để cùng hư mà cuối cùng toàn ra mấy e nhà lành. Mấy e còn bắt gặp cả phụ huynh mới cho đi.
Ăn xong rồi giờ muốn dứt ra cũng khó.
Tinder chưa ăn bao giờ. Toàn ăn trên facebook dating.
T vừa thử fb dating, match đông Vl. Nhưng đéo e nào nhắn tin ra hồn như tinder hay badoo :oh:

Tao qua thời nhắn tin nhổn làm rồi
Thực hiện theo đúng kịch bản của mấy bô lão ở đây
_____
;) em
Hi a
A ở chỗ này e chỗ nào (chỉ tìm gái ở gần, chạy moto tốn xăng vc)
Nếu em nói gần thì nói như sau.
Em muốn đi ăn cafe hay là xem phim trong lần hẹn đầu tiên
Ẻm mà nói: tại sao k phải combo đi ăn xong r cf típ nữa mình đi xem phim nhỉ.
Nghe vậy là biết dính kèo cmnr.
Đem đi ăn. Bỏ qua kèo cf. Nếu có kèo cf thì t chỉ coi như là một cuộc date giải trí
Đi coi phim thì mua vé. Hỏi nó ăn bắp ko. Nếu là loại gái tốt tự trả tiền bắp vì mình đã mua vé rồi. Thì coi như đây là gái chuẩn. Khó ăn
Còn nếu thấy nó chậm chậm ko chủ động đi mua bắp khi mình xòe vé ra thì tự biết nói: hnay ngày đầu để a mời nha. Bữa sau phải mời a ăn nhà hàng đấyyyyy
Mấy đứa mà để mình mua ngày đầu. T chơi tới luôn. Vô coi phim khoảng 20p thì kéo vai qua. Sờ tay. Gãi gãi lòng bàn tay. Nếu chịu thì gạ hôn nhẹ ngay má...Hỏi nó coi xong đi đâu cho anh được hiểu thêm về e nha
Xong rồi thì khách sạn thẳng tiến
Về hạn chế nhắn tin
Mẹ éo cắt đuôi dc
=))) đm e có 1 e match tinder mà e nhắn tin nhiều quá rồi =))) chưa gặp mà nt vcl kiểu goodboiz =)) Sao giờ nhở

Bỏ mẹ việc nt đi
Hẹn nhau một ngày gặp
Hỏi e nó là e có biết group Tinder Việt Nam trên fb ko
A hay vô đó xem bóc phốt...
A rút ra kn là tụi mình nên gặp nhau.
Set kèo cf cà cháo j đó
Mà đừng tỏ ra goodboy quá
———-
Bad Boys - Good Boys
Theo mình hiểu thì tất cả đều bắt đầu từ một cuốn sách : " Bad Boys Ain't No Good, Good Boys Ain't No Fun" (tác giả Quisha Dynae) => và đhs quan điểm cá nhân của bà nào đó (còn chả nổi tiếng) - lại viral cực mạnh và trở thành quan điểm sống của một bộ phận giới trẻ ?
Người như thế nào thì được gọi là badboy ?
Badboy là phải trăng hoa - tán một lúc cả chục em ?? => theo mình đây gọi là boy thừa thời gian.
Badboy là phải bar bủng nhậu nhẹt cần cỏ rồi phì phèo thuốc lá ?? => khá chắc là phần lớn con gái ko thích người yêu mình say xỉn rồi hôi mồm. (và cũng chả phê lắm, mình thấy sex còn phê hơn cần. hoặc nếu không thì thử combo thuốc cảm + thuốc an thần).
Badboy là nói chuyện mặn ?? => vớ vẩn. Đầy thằng gạ địt ngu và cũng đầy ông mọt sách nhưng nói chuyện cuốn vcd, nhất là mấy vấn đề khoa học.
Badboy là phải đối xử tệ với phụ nữ ?? => chắc chỉ có mấy bạn có xu hướng khổ dâm mới ưa đc ? hay tại mình vẫn chưa hiểu gì về phụ nữ nhỉ ?
Và tiếp theo là vấn đề goodboy.
Goodboy đối xử tốt với nhiều người, nên hay bị lợi dụng => đây là "ngây thơ boy".
Goodboy vì yêu và quan tâm quá nhiều nên dễ gây nhàm chán => sai, cái này là kinh nghiệm yêu, và có thể học được.
Goodboy nhạt nhẽo => cực kì sai. Là người tốt không có nghĩa là nhạt nhẽo.
Thậm chí đầy ông tốt bụng vcd ra vẫn fwb với ons bình thường.
Nhưng vì một lí do nào đó mà cái badboy goodboy này vẫn cứ dần trở thành một dạng chân lý sống của giới trẻ, và để lại khá nhiều hệ quả buồn cười :
- Các bạn "ngu lol boy", "vô duyên boy" không biết tán gái và tự nhận mình là goodboy nên ko "fun".
- Các bạn đú trend thích trở thành badboy, và thế là chúng ta có những màn gạ địt thô thiển.
- Các bạn có điều kiện ăn chơi, đối xử như lol với con gái xong thả câu "vì anh là badboy mà"
Ở cái thời đại này, thông tin ầm ầm, 9 người 10 ý. Chúng ta cần có tư duy phản biện và chính kiến rõ ràng. Thế nên mình chỉ nhắn nhủ rằng là :
1, Đừng nghĩ vì mình là goodboy nên không tán được gái. Muốn có người yêu thì học giỏi lên, kiếm tiền ác vào, tinh tế vào, mặn mòi vào.
2, Đừng có đánh đồng cho rằng con gái thích badboy. Mỗi người thích một kiểu, và hầu như chả ai thích mấy thằng hãm lol cố trở thành badboy đâu.
3, "Boy" thì ngàn đời không thể bằng "man" được, nên tốt nhất là vứt mẹ mấy cái quan điểm vớ vẩn ấy đi. Hãy là một người đàn ông. (và phải là một thằng đàn ông có bản lĩnh)
————————-
Phải đưa ra quan điểm
Mà t chỉ mới ăn dc có 6 em trong 2 năm thôi, cũng méo biết skill j hay để chỉ đâu
Vẫn chưa tìm dc e nào vừa có body lại vừa nhiệt tình...
:( E này cảm giác muốn mình làm ngy vl =))

Sửa lần cuối: