LÀm sao để biết gái có thích mình k ???

Ashfall

Già trâu
Tình hình là t đang quen 1 em..nhưng kiểu khá khó hiểu k biết thái độ em đó sao..
Chủ động nhắn tin( vì quen từ trước) đi chơi cùng chụp anh xong k up lên xong bảo là chờ nhiều lên rồi ip, xong tối về làm vid gửi t t . rồi nói nhiều coongblung... Cm cho t cách nào thử dc k.. Nghiêm túc nhá

T vs nó là bạn... H mà hỏi đéo phải thì hỏng mẹ nó bạn luôn
Nếu m w nó là bạn. Thì m vẫn nên hỏi thẳng, m vòng vo r làm mấy trò mèo mấy tml ở dưới bày thì m mất luôn cả bạn xong nó khinh cho tl ạ

Nếu m w nó là bạn. Thì m vẫn nên hỏi thẳng, m vòng vo r làm mấy trò mèo mấy tml ở dưới bày thì m mất luôn cả bạn xong nó khinh cho tl ạ
T cũng túng thế nhưng đéo phải thì mất mẹ nosbtinhf bạn... T thấy tiếc

muốn b thì p đưa nó vào tình huống mà thử, còn tình huống nào nó còn tùy duyên tùy độ nhanh nhẹn của mày cũng như tính cách của nó nữa

hỏi nửa đùa nửa thật, kiểu như mày thấy tao thế nào? nếu làm ng iu có đc ko ? xem nó trả lời sao, nó cũng sẽ biết ý và sẽ có thái độ rõ ràng nếu thích mày , hoặc né tránh nếu ko thích.
Đó chỉ là hỏi đùa ko phải tỏ tình nên ko sao

Tình hình là t đang quen 1 em..nhưng kiểu khá khó hiểu k biết thái độ em đó sao..
Chủ động nhắn tin( vì quen từ trước) đi chơi cùng chụp anh xong k up lên xong bảo là chờ nhiều lên rồi ip, xong tối về làm vid gửi t t . rồi nói nhiều coongblung... Cm cho t cách nào thử dc k.. Nghiêm túc nhá
Gửi ảnh cu cho nó rồi bảo là gửi nhầm

hỏi nửa đùa nửa thật, kiểu như mày thấy tao thế nào? nếu làm ng iu có đc ko ? xem nó trả lời sao, nó cũng sẽ biết ý và sẽ có thái độ rõ ràng nếu thích mày , hoặc né tránh nếu ko thích.
Đó chỉ là hỏi đùa ko phải tỏ tình nên ko sao
Cái này ok đấy... Tí t thử xem sao

M đ bgio có cả 2. Đm làm thằng đàn ông thì cứ mạnh dạn thẳng thắn mở mồm ra mà bày tỏ. Đ mất đâu mà lo.
Vụ tình cảm này t non exp lắm ... N.y cũ nó chủ động tán nên h tao mông lung vc

nó nhắn cho mày để hỏi những chuyện lung tung, nc không có chủ đề, đích thị là nó bắt đầu có tình cảm vs mày rồi đấy tml

rủ nó xem phim, trong tối thử nắm nay nó xem

nó nhắn cho mày để hỏi những chuyện lung tung, nc không có chủ đề, đích thị là nó bắt đầu có tình cảm vs mày rồi đấy tml
T cũng nghĩ vậy... Nhưng quay đu quay lại sợ m ảo tưởng