Ma trêu... hay do căng thẳng tâm lý.... ???

Đêm qua được điều đi trực. Đến 12 h đêm do cả ngày tập vs làm việc nên mệt vãi lìn phà ôi thích quá.
Nay được bố trí ngủ 1 mình 1 tầng, giường tầng như bọn sinh viên. Điều hòa điện nhà nước nên a đéo ngán bật đèn và bật điều hòa 22 độ mát như trên Đà Lạt... nằm cái nghịch điện thoại chút cho đỡ chán. 12h30 bắt đầu ngáp ngáp trong lúc từ 12h -12h30 cái giường tầng kêu cọt kẹt như có ngưởi nămd trên trở mình vậy cảm giác được cử động vs sức nặng. Giường 2 tầng mình nằm tầng 1. Chợt nhớ ra là đkm cả tầng này từ lúc lên là đéo có ai ngoài mình..... hơi hơi gờn gợn... lúc này trấn an hay do mình cử động nó kêu cọt kẹt nhỉ. Vậy là mình gồng cơ thể nằm im thì ... vãi lol chim én cái giường vẫn kêu như có người nằm trên nó cựa vậy... thật là vãi lồn. Mình bật phắt dậy. Trấn an, có thể do bọn mặt lồn nào gần đây thi công đầm đất chẳng hạn thì giường nó có thể lung lay, mở hết cửa sổ xung quanh tối đen như âm hộ đéo có tiếng động gì ngoài tiếng lá và gió. Mình cũng lầy dựa vào tủ quần áo nhìn trân trân vào chiếc giường tầng khoảng 15p thì nó đéo kêu gì... âm thanh lúc này chỉ có tiếng điều hòa rè rè... trấn an dkm chắc mình ngáo rồi... lại leo giường tầng 1 ngủ tiếp... nằm dc 2 p thì đkm tiếng cọt kẹt từ tângd 2 nó lại phát ra ah.... thật sự ghê vl... nhưng cơ thể mệt với bản chất đéo tin ma mãnh lắm nên cứ chùm chăn kệ con mẹ nó. Cứ nămd như vậy tử 12h-3 h sáng tuy mệt vãi lồn mà k thể ngủ dc dù chỉ 1p cứ chằn chọc ở phía trên thì mát lạnh bởi điều hòa nhưng ở lưng thì ướt sũng ... đéo hiểu sao.

Xuống tầng trệt gặp a e rít điếu thuốc bé đến giờ mình thân phảm phu tục tử thậm chí ngủ gầm cầu cùng ngon lành nhưng lần đầu tiên trong đời mất ngủ mà lại nằm đệm và điều hòa. Bận sau rv tiếp cho a e tôi sẽ cho dao vào gối và cho tỏi vào túi quần vào hôm sau.

Mấy ae cty bọn t đi vào chi nhánh trong SG làm dự án ở tại nhà của cty, cái nhà đấy thế đất xấu vcl, lưng giáp nghĩa địa, mặt giáp ngã ba, con đường thẳng vào tim nhà. Thg bạn t ở phòng t2 ngay giữa con đường phóng vào nhà, đêm toàn thays bóng đen bay thẳng vào đi lại trong phòng, 2 thg tái mét nhìn trân trân del dám hé răng

tao xưa đi xe đạp chở bạn gái về qua khu nghĩa địa, thế đéo nào vừa đạp qua thì xe tuột mẹ xích sợ vãi linh hồn, thế là dắt xe đến nhà có đèn sáng sửa mãi mới xong.
một lần thì ở nhà trọ đêm khuya rồi đang ngủ tự dưng cửa mở đập cái rầm, mà éo có gió, đm sau đi ngủ tao phải để con dao đầu giường mới yên giấc

Nghe mày kể t biết chắc chắn là ma rồi. Trước t cũng có thằng bạn kể những chuyện như mày. T cũng đéo tin đâu lại còn trêu nó nữa. Thế đéo nào khoảng tháng sau nó chết thật ( bị chết trôi), nhiều lần t nghĩ lại bất quá lúc đó mình nên nghiêm túc nghe nó nói biết đâu kết cục sẽ khác
Dcm, tao có thằng bạn thân hơn tao 1 tuổi. Hồi tao học lớp 7( nó lớp 8) cứ giờ ra chơi nó lại bảo: tao toàn mơ bị chết đuối mày ạ. Thế Éo nào mấy hôm sau bọn tao đi tắm đầm ( đầm sen) nó tắm cùng bọn tao. Tối đéo thấy về bố mẹ nó lên các nhà hỏi. Ra hồ thì ôi thôi, áo quần vẫn trên bờ, hôm sau bao người xuống đầm tìm mò mà đéo thấy. 2 hôm sau xác nó nổi ở đầm bên cạnh... Đến giờ tao cũng Éo tin nổi. Đéo bao ra dám ra cái hồ ấy nữa

Méo bít thế nào...t cũng công trình...cũng ở nghĩa địa,bờ sông...cũng mơ,cũng bị đè ...rít thành quen. Ngủ t toàn phải thủ giao dưới gối. Nói chung là cũng sợ...nhưng khi ko còn cách khác...thì chấp nhận thôi

Topic này làm tao nhớ hồi trc tán 1 em sv năm 1 rõ xinh.Nhưng e kể e bị bóng đè làm tao thấy sợ nên tao buông.Giờ e vẫn xinh tao vẫn tiếc.Đọc lại topic này tao thấy đ tiếc nữa :embarrassed:

Topic này làm tao nhớ hồi trc tán 1 em sv năm 1 rõ xinh.Nhưng e kể e bị bóng đè làm tao thấy sợ nên tao buông.Giờ e vẫn xinh tao vẫn tiếc.Đọc lại topic này tao thấy đ tiếc nữa :embarrassed:
Vl thế...m phải nhờ phật độ cho e nó chứ...bỏ của chạy lấy người à

Vl thế...m phải nhờ phật độ cho e nó chứ...bỏ của chạy lấy người à
Vứt cho m m dám ăn ko.Canh đêm nó ko mộng du hay ko đấm m là may r :)) À nếu chữa đc thì lại ngon.Vừa bóc tem và e nó chịu ơn m

Nghe mày kể t biết chắc chắn là ma rồi. Trước t cũng có thằng bạn kể những chuyện như mày. T cũng đéo tin đâu lại còn trêu nó nữa. Thế đéo nào khoảng tháng sau nó chết thật ( bị chết trôi), nhiều lần t nghĩ lại bất quá lúc đó mình nên nghiêm túc nghe nó nói biết đâu kết cục sẽ khác
Đm thâm vl.

Tao khẳng định là ma là có thật nhưng mà trường hợp của m là do căng thẳng tâm lý rồi.

Nhớ hồi bé xem phim ma cương thi mà éo dám ra vườn đi đái buổi đêm

Con người có kinh hồn và thể xác. Trong đó linh hồn thì tml nào yếu sẽ bị các linh hồn đã chết (ma) nó hay bám . 1 số cao nhân thì có thể nhìn và bắt doạ quát được vong. Tin tao đi vong là có thật vì tao đã từng nói chuyện với 1 trung tá quân đội làm ở đoàn kinh tế của 1 tỉnh. Ông ý nói trước ông k tin có vong sau giá đình có 1 số chuyện và nhờ 1 cao nhân trục vong cho thằng con trai (nó bị ma đưa đi chốn k tìm thấy).

Trước tao vẫn hay mơ thấy địt nhau vs ai đó mà đéo quan tâm lắm vì nghĩ chỉ là tâm lý nứng cặc bình thường của đàn ông, mà đợt rồi si mê một em gái và tỉnh cơn mê rồi rồi mới thấy có lẽ tao bị tiền duyên hay duyên âm
Suốt thời gian đó trong tao luôn bị căng thẳng vs có những suy nghĩ tiêu cực khi bên em( hối thúc tao nói ra - nguyên nhân chính tan vỡ)
Thêm nữa hàng đêm ma nữ luôn lôi kéo tao làm tình nhưng đều bị từ chối.( khoảnh thời gian quen em kia )
Đến giờ chia tay xong rồi nghĩ lại thời gian qua thấy tao đúng bị điên, mà còn ảnh hưởng em vs chính em cũng không thoải mái
Hôm rồi 4 h sáng nằm đéo ngủ được nằm nghĩ “ chán vkl, cậu ơi địt nhau với tớ ( tao gọi bạn ma nữ đó là cậu ) xong thiếp vs mơ lúc nào không biết,
Xong làm 2 shoot vs tỉnh thì tim đập mạnh, thở hộc hộc,
Mà chuyện tiền duyên ( duyên âm ) tao thấy khá hay vì nhiều em ma theo mình cũng muốn bảo vệ mình, tránh xa những mối quan hệ không tốt, đừng thằng nào nghe thầy bảo căt nhé

Sửa lần cuối:
Trước tao vẫn hay mơ thấy địt nhau vs ai đó mà đéo quan tâm lắm vì nghĩ chỉ là tâm lý nứng cặc bình thường của đàn ông, mà đợt rồi si mê một em gái và tỉnh cơn mê rồi rồi mới thấy có lẽ tao bị tiền duyên hay duyên âm
Suốt thời gian đó trong tao luôn bị căng thẳng vs có những suy nghĩ tiêu cực khi bên em( hối thúc tao nói ra - nguyên nhân chính tan vỡ)
Thêm nữa hàng đêm ma nữ luôn lôi kéo tao làm tình nhưng đều bị từ chối.( khoảnh thời gian quen em kia )
Đến giờ chia tay xong rồi nghĩ lại thời gian qua thấy tao đúng bị điên, mà còn ảnh hưởng em vs chính em cũng không thoải mái
Hôm rồi 4 h sáng nằm đéo ngủ được nằm nghĩ “ chán vkl, cậu ơi địt nhau với tớ ( tao gọi bạn ma nữ đó là cậu ) xong thiếp vs mơ lúc nào không biết,
Mà chuyện tiền duyêm ( duyên âm ) tao thấy khá hay vì nhiều em ma theo mình cũng muốn bảo vệ mình, tránh xa những mối quan hệ không tốt, đừng thằng nào nghe thầy bảo căt nhé
Chúc mừng m. Dung nhan con ma làm 2 shot với m t đoán chắc như file đính kèm

Mà chuyện tiền duyên ( duyên âm ) tao thấy khá hay vì nhiều em ma theo mình cũng muốn bảo vệ mình, tránh xa những mối quan hệ không tốt, đừng thằng nào nghe thầy bảo căt nhé
vậy là đỡ tốn tiền đi check hàng rồi, ngon nhất tml mày

Hồi 2009, tôi có thuê 1 căn hộ cho gấu (lúc đấy chưa cưới) ra Hà Nội một thời gian, ngay bên cạnh căn tôi. Căn hộ này cũng đã có nhiều người ở, nhưng cứ chuyển nhà suốt, tới lúc em thuê thì đã 2 tháng chưa có người ở. Khi nào tôi sang ngủ ở căn này thì cảm giác ngủ dậy rất mệt, kiểu ngủ chập chờn. Một tối tôi đang nằm ngủ thì có tiếng bước chân, cứ nghĩ là gấu em nên mặc kệ. Một lúc sau vẫn nghe thấy tiếng, tôi quay người lại thì thấy gấu vẫn đang nằm ngủ bên cạnh. Tôi giật thót cả người, thức cả gấu dậy, gấu cũng ngơ ngác. Sau đó dậy kiểm tra quanh nhà thì chẳng thấy gì cả. Không biết có phải tôi nghe nhầm không. 1 tháng sau gấu về quê đi làm, nhà đấy trả cho chủ nhà.

Lại còn chuyện gặp ma nữ tóc ngang vai bị vỡ hàm ở ngoài ban công khu chợ Nguyễn Phúc Lai nữa.. :go:
Hóng chuyện con ma vỡ hàm :(((((

5 năm làm chung cư cao cấp đến xã hội công trình nào dự án nào cũng có mạng người nằm xuống .

Năm lớp 12, tao ngủ 1 mình xưa giờ đéo sao. Trên cạnh đầu giường của tao luôn để 1 cái đèn cầy ly (ngoài là ly miểng, trong là đèn cầy đỏ), để có bị cúp điện thì vơ tay lấy rồi thắp. Tối đó 10h ngủ rồi, 12h nghe 1 cái ầm trên đầu giường. Lật đật dậy, cái ly trên đầu giường vỡ toang, sờ vào nóng hổi. Mảnh ly thấy màu đen đen của lửa đốt, đéo hiểu tại sao luôn. Hôm đó ra phòng khách coi tivi tới sáng. :)). Còn hồi nhỏ cấp 1, tao ngủ chung bà chị, đèn ngủ trái cà na. Tối nào cũng thấy bóng người đung đưa động đậy trên tường, mẹ hồi đó nhỏ đéo biết gì, chỉ nằm sợ trùm mền kín rồi ngủ.

Chuẩn không cần chỉnh. Mấy vụ lớn dấu đéo dc mới lên báo thôi
K phải lớn hay nhỏ mà k dấu được, qtrong nhà thầu thi công mạnh cỡ nào thôi, hầm vs thang máy k phải tự nhiên mà nó khiến mình rợn rợn đâu =)