MBTM bán chuyên

daigiasanhang

Già trâu
1 em MB bán chuyên h đang ở HN. Đéo biết có set được không vì e nó chỉ đi lấy $ vs mình tao, kiểu như rõ rang: không ai nợ ai.IB cho thằng thớt nếu có nhu câu. Đéo cần trao đổi vì h t ko ở HN vs lại mỏi chym lắm rồi

Vova85

Già trâu
1 em MB bán chuyên h đang ở HN. Đéo biết có set được không vì e nó chỉ đi lấy $ vs mình tao, kiểu như rõ rang: không ai nợ ai.IB cho thằng thớt nếu có nhu câu. Đéo cần trao đổi vì h t ko ở HN vs lại mỏi chym lắm rồi
Cho xin tt cụ thể đi mày

xamvcc

Trẩu tre
Share đc không bác?

delta1976

Đàn em Khá Bảnh
Tao có nhiều điểm giống mày: rõ ràng trong mọi chuyện và tử tế, các em gắn kết nhiều và có ý định lâu dài nhưng tao chắc không thể theo được. Nhưng bản năng thì cứ muốn tìm cái mới lạ nên mong có được thông tin em MB này của mày.

phicongtdh

Trẩu tre
Gu tao (tao 36t) thích mấy e lớn tuối, hàng vip,bán chuyên nhá, thằng nào có giúp tao với.
Tao xin hậu tạ, như thế nào thì ko nói ở đây, giống trao đổi tao ko thích
mày share cho tao em u40 bán chuyên đi

daigiasanhang

Già trâu
Tao có nhiều điểm giống mày: rõ ràng trong mọi chuyện và tử tế, các em gắn kết nhiều và có ý định lâu dài nhưng tao chắc không thể theo được. Nhưng bản năng thì cứ muốn tìm cái mới lạ nên mong có được thông tin em MB này của mày.
Ib tao đi tao hướng dẫn

XamDaNa

Trẩu tre
Trước tao có quen 1 mb làm BIDV qua badoo, đm nói chuyện dâm vcl, thích some, bạo dâm, lỗ đít...nói chung chả thiếu trò gì, mỗi lần gặp cứ có quà hoặc 1 củ là địt bét nhè.

Oppa

anhba29

Trẻ trâu
Trước tao có quen 1 mb làm BIDV qua badoo, đm nói chuyện dâm vcl, thích some, bạo dâm, lỗ đít...nói chung chả thiếu trò gì, mỗi lần gặp cứ có quà hoặc 1 củ là địt bét nhè.
Ở đâu mày, saigon thì share tao

Oppa

anhba29

Trẻ trâu
Tao ở saigon mày ạ, dù sao cũng cảm ơn mày

Coolman

Trẩu tre
Hộp tao nhé tml, tks mày nhiều