Mình có mấy em rau ngon dễ chén,anh em nào có thì giao lưu nhé.xem nhiêu quá nên bây giờ muốn tham gia

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)
mình có mấy em rau ngon dễ chén,anh em nào có thì giao lưu nhé.xem nhiêu quá nên bây giờ muốn tham gia.anh em nào có inbox nhé

Tao cứ vodka trước. Có thì hộp tao em nào 2-3 node nhé! Hên xui lại được chén. Sẽ inbox report sau khi chén hehe

Tao ko có rau, nhưng mong mày inbox share tao, chén được tao sẽ hậu ta.

Tao cx k có rau có em nào 1 2 note k t xin... đang tâpk tàn chăn dắt đây.

T cũng ko có rau nhưng vẫn xin share nhé, mời lại bia hậu tạ

mình có mấy em rau ngon dễ chén,anh em nào có thì giao lưu nhé.xem nhiêu quá nên bây giờ muốn tham gia.anh em nào có inbox nhé
T k có rau.nếu thừa thì share t 1 em 1 note nhé. Thank tml. E nào gần long biên càng tốt :))

Rau t cả rổ đầy 1 list rau nhưng t k share free nhé t bán rau nhé có hướng dẫn. Bán rau gỡ tí vốn chứ thốn xót tiền quá chơi xong nhảm xót tiền vkl ra.T thích kiểu fwb chia đôi campuchia nó sằng phẳng k tốn nhiều tiền

Bán rau bán báy bay khu vực nội thành hà nội.Nỗi lần chén rau nó thốn mất mẹ 4-500k rồ thốn bt chỉ 150 50 cf vs 100ks thì k sao đm tiền của tao

T newbie chưa đc thử! Bác có lòng share cho t tập tành làm nông dân vs!

T ko có rau, cũng mới tập tành. Nếu đc thì share t với. Tất nhiên là có hậu tạ, ko share free.

Rau t cả rổ đầy 1 list rau nhưng t k share free nhé t bán rau nhé có hướng dẫn. Bán rau gỡ tí vốn chứ thốn xót tiền quá chơi xong nhảm xót tiền vkl ra.T thích kiểu fwb chia đôi campuchia nó sằng phẳng k tốn nhiều tiền
T ở sài gòn, m có thì ib t info vs giá nhé

có e rau ở ngã tư sở bác nào có hứng thú ae giao lưu trao đổi

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)