Mở Topic xem tử vi cho 500 huynh đệ tỷ muội Xàm Vê Nờ

Kính gửi quý anh em đạo hữu

Tôi may mắn có nghiên cứu tử vi và học được vài chiêu thức kiếm pháp, nay có duyên lên đây thi triển chút công lực, những mong có thể giúp ích được cho anh em cũng như chính bản thân mình. Mạo muội mở topic này để huynh đệ võ lâm cùng vào đàm đạo !

Trước hết tôi muốn nói đến phương pháp để toàn thể võ lâm có thể nắm bắt trước khi xem bói cũng như kiểm tra nội công của thầy/bà bói. Phần lớn, khi các huynh đệ đi xem, vừa đến nơi thì thầy bà đã thao thao bất tuyệt về tương lai, về viễn cảnh sắp tới, ít thì vài tháng tới, nhiều thì 5 sau, 10 năm nữa, những thứ ấy, chẳng thể nào có thể kiểm chứng, có chăng thì cũng mất chừng ấy thời gian để xem chuyện đó có xảy ra hay không.
Với tôi, trước tiên cần phải xác định, kiểm chứng rõ được việc trong quá khứ, những vấn đề đã xảy ra, và chắc chắn kết quả, sau đó mới có thể tiếp tục phán đoán đến tương lai. Những huynh đệ nào học kinh tế và chạy mô hình dự báo chắc hẳn sẽ biết điều này, tôi không trình bày thêm.

Về phần luận giải tử vi, nếu các huynh đệ muốn xem về vận hạn, xin cung cấp cho tôi các thông tin dưới đây ( nếu không đầy đủ thứ lỗi tại hạ không thể xem) :
1. Ngày, giờ tháng năm sinh, giờ sinh DƯƠNG LỊCH
2. 3 đến 5 vận-hạn đã xảy ra trong quá khứ ( cần có thêm thời gian cụ thể xảy ra vận-hạn đó)
3. 1 Vấn đề mà các huynh đệ cần biết về tương lai

Những ý kiến về tương lai mang tính tham khảo vì kết quả của vị lai chịu ảnh hưởng rất nhiều của tạo tác quá khứ và hiện tại. Các huynh đệ lưu ý điều này
Đa tạ

Kính gửi quý anh em đạo hữu

Tôi may mắn có nghiên cứu tử vi và học được vài chiêu thức kiếm pháp, nay có duyên lên đây thi triển chút công lực, những mong có thể giúp ích được cho anh em cũng như chính bản thân mình. Mạo muội mở topic này để huynh đệ võ lâm cùng vào đàm đạo !

Trước hết tôi muốn nói đến phương pháp để toàn thể võ lâm có thể nắm bắt trước khi xem bói cũng như kiểm tra nội công của thầy/bà bói. Phần lớn, khi các huynh đệ đi xem, vừa đến nơi thì thầy bà đã thao thao bất tuyệt về tương lai, về viễn cảnh sắp tới, ít thì vài tháng tới, nhiều thì 5 sau, 10 năm nữa, những thứ ấy, chẳng thể nào có thể kiểm chứng, có chăng thì cũng mất chừng ấy thời gian để xem chuyện đó có xảy ra hay không.
Với tôi, trước tiên cần phải xác định, kiểm chứng rõ được việc trong quá khứ, những vấn đề đã xảy ra, và chắc chắn kết quả, sau đó mới có thể tiếp tục phán đoán đến tương lai. Những huynh đệ nào học kinh tế và chạy mô hình dự báo chắc hẳn sẽ biết điều này, tôi không trình bày thêm.

Về phần luận giải tử vi, nếu các huynh đệ muốn xem về vận hạn, xin cung cấp cho tôi các thông tin dưới đây ( nếu không đầy đủ thứ lỗi tại hạ không thể xem) :
1. Ngày, giờ tháng năm sinh, giờ sinh DƯƠNG LỊCH
2. 3 đến 5 vận-hạn đã xảy ra trong quá khứ ( cần có thêm thời gian cụ thể xảy ra vận-hạn đó)
3. 1 Vấn đề mà các huynh đệ cần biết về tương lai

Những ý kiến về tương lai mang tính tham khảo vì kết quả của vị lai chịu ảnh hưởng rất nhiều của tạo tác quá khứ và hiện tại. Các huynh đệ lưu ý điều này
Đa tạ
vị huynh đệ xem bằng kiếm pháp tứ hóa hay gì vậy? tôi ngồi hóng huynh đệ xuất chiêu :vozvn (46):

Cảm ơn người anh em, xem ra huynh đài cũng là người nghiên cứu qua. Nếu huynh đài k chê chúng ra có thể trao đổi thêm về mặt học thuật
cảm ơn huynh đài, nhìn từ lá số này thì t nhận ra một điều là nguyên tử vi không thể nào đoán xét được con người nên đã từ bỏ bộ môn này, có lẽ có duyên để biểt nhưng không có duyên để làm thầy, kiến thức thì mênh mông, nếu huynh tham gia lý số có lẽ biết đến du robi và cái stt gần nhất đã nói lên tất cả. Thân

Bác coi giúp e với em cảm ơn ạ . Sinh 17-05-1998 dương lịch khoảng 12h trưa . Vận hạn gần đây : tai nạn xe , đen đủi trong thi cử , bị điều ăn tiếng nói . Em muốn xem công việc sau này em thế nào ạ , em chuẩn bị tốt nghiệp

Vận hạn gần đây: sức khoẻ kém ( hay đau bụng ), cv k thuận lợi, gia đình bất hoà
Nhờ xem giúp vận hạn trong năm nay cần tránh ạ62391

Sửa lần cuối:

Lúc mới sinh em bị ngạt ối, nằm phòng cấp cứu 12 ngày mới được về nhà.
Năm 4 tuổi suýt chết đuối lần thứ nhất.
Năm 14 tuổi suýt chết đuối lần thứ 2.
Cả 2 lần đều chìm nghỉm thì lại có người vớt lên :))
Cụ cho em hỏi sau này công việc của em nên theo hướng nào với.

Post lá số nhờ bác coi giúp. Cho em hỏi em nên làm gần hay xa nhà, công việc theo hướng nào. Đại hạn sắp tới thế nào ? Một số sự kiện: 1. Năm 2009 bà nội mất. Năm 2013 hay 2014 ( ko nhớ chính xác ) bố bị bệnh.Cuối 2018 các cụ xây nhà ở quê.62397

Nhờ bác xem giúp.
Về vận hạn thì tầm tháng 10 âm năm 2019 e bị sốt xuất huyết phải nằm viện.Về được 1-2 ngày thì ông ngoại mất.Năm ngoái e đau ốm quanh năm,hình như năm 2018 âm thì chú ruột và bà trẻ e mất.Nhờ bác xem giúp,cần thêm thông tin gì e cung cấp sau.
Quên mất nhờ bác ngó xem giúp xem e về vợ con ạ.Screenshot_2020-03-04-20-22-46-962_com.android.chrome.jpg

Sửa lần cuối:
Sinh tầm 02h ngày 11-03-1996 dương lịch.

Bé giờ thấy cuộc sống k có gì nổi trội. Học hành thi cử thấy có phần may mắn, học 5 năm đại học ra công việc thấy cũng ổn (đủ sống, chưa có để nuôi bố mẹ đươc). Bố mẹ thỉnh thoảng hơi khắc khẩu trong lời nói hằng ngày 1 tí. 3 4 năm trở lại bố tu chi kiếm tiền chăm lo gd hơn.
Vận hạn thì k rõ vì bé giờ ít bệnh. Hạn k thấy có trường hợp nào nguy hiểm. Cuộc sống kiểu như công tử bột trong nhà :( . Ra ngoài hay thích nhậu với bạn bè. Chơi với bạn bè hết mình, k lừa lọc chi ai.
Nhớ 1 số mốc thời gian.
Tháng 3-2019 nhổ 2 cái răng khôn.
Tháng 7-2019 xin học việc 3 tháng (tháng 10 ký hợp đồng chính thức).

Trong tình cảm thì bản thân là loser, chính hiệu "trai tốt" . Chưa có mối bền nào quá 3 tháng.

Em chủ yếu là hơi buồn trong tình cảm và tò mò muốn hỏi:
- Năm 2020 vận hạn có gì cần chú ý.
- Năm nay có nên duyên đc mối nào không :d.
Và xin cho em ít lời khuyên.

Cảm ơn bác chủ thớt và mọi người đã chịu khó đọc comment của em.

Mày Xem cho tao với, 9-15h, ngày 19/9/1989 DL, giờ sinh tao không chắc
Vận hạn: năm 2014 ngã xe 1 lần
năm 2016 thua lỗ 100 triệu
Năm 2017 thua tiếp 100 triệu nữa do tao vay tín dụng
Năm 2019 thì thì bị viêm nhiễm dương vật mặc dù đá phì trước đó nửa năm
Bị viêm tràng từ 2013 đến nay
Ngoài ra ngày thường rất hay hạn vặt kiểu xước da, tầm 1 tuần 1 lần
Cần mày xem sự nghiệp cho tao

Nhờ mày xem công việc sắp tới giúp tao
Giới tính: Nam; Sinh ngày: 09/02/1995 ( Dương lịch) thời gian: 23h45p
Người cao 185 nặng 82kg, mắt cận, da xấu nhiều mụn ở chân tay.
Hồi tiểu học suýt chết đuối 2 lần đều được người cứu
Thi đỗ đại học năm 2012 và tốt nghiệp chậm 1 năm vào năm 2018 (do có người giúp đỡ)
Năm 2018 nhờ người quen xin giúp 1 việc nhưng do thiếu bằng và không đúng chuyên ngành nên không công tác tại đó, sau vài tháng cũng chính người đó xin cho công việc đúng chuyên ngành và công việc hiện tại ở thành phố Đà Nẵng.