Mở Topic xem tử vi cho 500 huynh đệ tỷ muội Xàm Vê Nờ

Kính gửi quý anh em đạo hữu

Tôi may mắn có nghiên cứu tử vi và học được vài chiêu thức kiếm pháp, nay có duyên lên đây thi triển chút công lực, những mong có thể giúp ích được cho anh em cũng như chính bản thân mình. Mạo muội mở topic này để huynh đệ võ lâm cùng vào đàm đạo !

Trước hết tôi muốn nói đến phương pháp để toàn thể võ lâm có thể nắm bắt trước khi xem bói cũng như kiểm tra nội công của thầy/bà bói. Phần lớn, khi các huynh đệ đi xem, vừa đến nơi thì thầy bà đã thao thao bất tuyệt về tương lai, về viễn cảnh sắp tới, ít thì vài tháng tới, nhiều thì 5 sau, 10 năm nữa, những thứ ấy, chẳng thể nào có thể kiểm chứng, có chăng thì cũng mất chừng ấy thời gian để xem chuyện đó có xảy ra hay không.
Với tôi, trước tiên cần phải xác định, kiểm chứng rõ được việc trong quá khứ, những vấn đề đã xảy ra, và chắc chắn kết quả, sau đó mới có thể tiếp tục phán đoán đến tương lai. Những huynh đệ nào học kinh tế và chạy mô hình dự báo chắc hẳn sẽ biết điều này, tôi không trình bày thêm.

Về phần luận giải tử vi, nếu các huynh đệ muốn xem về vận hạn, xin cung cấp cho tôi các thông tin dưới đây ( nếu không đầy đủ thứ lỗi tại hạ không thể xem) :
1. Ngày, giờ tháng năm sinh, giờ sinh DƯƠNG LỊCH
2. 3 đến 5 vận-hạn đã xảy ra trong quá khứ ( cần có thêm thời gian cụ thể xảy ra vận-hạn đó)
3. 1 Vấn đề mà các huynh đệ cần biết về tương lai

Những ý kiến về tương lai mang tính tham khảo vì kết quả của vị lai chịu ảnh hưởng rất nhiều của tạo tác quá khứ và hiện tại. Các huynh đệ lưu ý điều này
Đa tạ

Thông tin của mày thế này chuẩn chưa? đm đéo nói rõ âm hay dương gì cả.

À dạ vâng đúng rồi ạ,kia là giờ sinh dương lịch của em :( em có kèm lá số ở trên mà không hiện ạ. Những cái sự kiện em ghi thì tính theo tuổi âm bác ạ :(

Nhờ huynh xem giúp với:
1. Sinh ngày 24/08/1997 , giờ sinh tầm 19h
2. Tiểu học có một lần bị đuối nước được cứu. (hạn chỉ có vậy thôi, chả thấy có mấy khi nguy hiểm)
Cuộc sống tà tà ít biến cố
Cảm thấy hay có quý nhân phù trợ, giúp đỡ
Ba mẹ quan tâm quá mức, nên ít va chạm với xã hội
Có đam mê với 1 nghề, nhưng ko biết có theo đuổi được nó ko
Năm 2017 có bồ, yêu đương đến nay vẫn ổn.
3. Nhờ huynh xem giúp đệ về công danh, hiện tại số phận đệ đang đứng giữa ngã rẽ cuộc đời. (Nếu có thể mong huynh xem giúp đệ đường tình duyên luôn với.)

Attachments

132.6 KB · Lượt xem: 4
Năm 2006 hoặc 2007 bị tai nạn đập đầu xuống đường
Tháng 9 âm năm 2018 ông ngoại mất
Tháng 3 hoặc tháng 2 âm năm ngoái rạn xương chân
Tháng 9 âm năm ngoái có hạn sông nước
Năm ngoái nhảy việc 3 lần
Tháng 11 âm năm ngoái ngã xe khá năngj
Huynh đài check hộ xme có đúng k ạ
Tỷ tỷ thân mến,
Theo như các hạn mà tỷ cung cấp đệ thấy khớp với lá số tỷ cung cấp, những hạn của năm ngoái khá rõ ràng và khó tránh khỏi
Theo đó, Tỷ là người sống thiên về tình cảm, có cuộc sống nội tâm phong phú, dễ giận dễ vui, ưa thi ca âm nhạc, các hoạt động vui chơi, nói chung là ham chơi, nhưng về tư chất thì đệ đánh giá là khá thông minh và hơi nghịch ngầm, ngoài ra tỷ có khả năng đặc biệt là thuyết phục người khác và khéo ăn nói, dễ lấy được tình cảm người khác, do vậy mà dễ được lòng phái nam, nhiều người thích vì cái duyên
Công việc năm nay đệ cho rằng phải đi lại nhiều, phải cho đi nhiều, khá vất vả, tuy vậy thành quả cũng ổn, đến tháng 7,8,9 âm thì có kết quả tốt nhất, Lưu ý tháng 7 âm có khả năng chuyển việc, hoặc có công việc mới, công việc có sự biến động bất ngờ
Tháng 3 âm này có khả năng có người yêu, hoặc chuyện tình cảm sẽ có khởi sắc, quen biết thêm nhiều bạn bè hơn bình thường, trong số đó biết đâu lại gặp được người yêu
Về tiền tài đệ cho rằng năm 2024 tỷ sẽ có được 1 khoản khá lớn, khoản này đến từ đầu tư, đầu cơ hoặc bất động sản, tài chính
1 Lưu ý nho nhỏ: khi lựa chọn bạn trai cần cẩn thận chọn người phù hợp, theo đệ thấy tỷ tỷ nếu có bạn trai thì đa phần toàn thanh niên háo danh tự đề cao bản thân mà quên đi tỷ tỷ hoặc có tính tự cao nên dễ làm tỷ dỗi. do vậy mà chuyện tình cảm, rồi liên quan đến con cái tỷ nên đề phòng 1 chút

Nhờ huynh xem giúp với:
1. Sinh ngày 24/08/1997 , giờ sinh tầm 19h
2. Tiểu học có một lần bị đuối nước được cứu. (hạn chỉ có vậy thôi, chả thấy có mấy khi nguy hiểm)
Cuộc sống tà tà ít biến cố
Cảm thấy hay có quý nhân phù trợ, giúp đỡ
Ba mẹ quan tâm quá mức, nên ít va chạm với xã hội
Có đam mê với 1 nghề, nhưng ko biết có theo đuổi được nó ko
Năm 2017 có bồ, yêu đương đến nay vẫn ổn.
3. Nhờ huynh xem giúp đệ về công danh, hiện tại số phận đệ đang đứng giữa ngã rẽ cuộc đời. (Nếu có thể mong huynh xem giúp đệ đường tình duyên luôn với.)
Huynh đài thân mến,
Cảm ơn huynh đài đã gửi thông tin, đệ sẽ trả lời các huynh đệ dần dần nhé, yên tâm là đệ sẽ sớm phản hồi

Tỷ tỷ thân mến,
Theo như các hạn mà tỷ cung cấp đệ thấy khớp với lá số tỷ cung cấp, những hạn của năm ngoái khá rõ ràng và khó tránh khỏi
Theo đó, Tỷ là người sống thiên về tình cảm, có cuộc sống nội tâm phong phú, dễ giận dễ vui, ưa thi ca âm nhạc, các hoạt động vui chơi, nói chung là ham chơi, nhưng về tư chất thì đệ đánh giá là khá thông minh và hơi nghịch ngầm, ngoài ra tỷ có khả năng đặc biệt là thuyết phục người khác và khéo ăn nói, dễ lấy được tình cảm người khác, do vậy mà dễ được lòng phái nam, nhiều người thích vì cái duyên
Công việc năm nay đệ cho rằng phải đi lại nhiều, phải cho đi nhiều, khá vất vả, tuy vậy thành quả cũng ổn, đến tháng 7,8,9 âm thì có kết quả tốt nhất, Lưu ý tháng 7 âm có khả năng chuyển việc, hoặc có công việc mới, công việc có sự biến động bất ngờ
Tháng 3 âm này có khả năng có người yêu, hoặc chuyện tình cảm sẽ có khởi sắc, quen biết thêm nhiều bạn bè hơn bình thường, trong số đó biết đâu lại gặp được người yêu
Về tiền tài đệ cho rằng năm 2024 tỷ sẽ có được 1 khoản khá lớn, khoản này đến từ đầu tư, đầu cơ hoặc bất động sản, tài chính
1 Lưu ý nho nhỏ: khi lựa chọn bạn trai cần cẩn thận chọn người phù hợp, theo đệ thấy tỷ tỷ nếu có bạn trai thì đa phần toàn thanh niên háo danh tự đề cao bản thân mà quên đi tỷ tỷ hoặc có tính tự cao nên dễ làm tỷ dỗi. do vậy mà chuyện tình cảm, rồi liên quan đến con cái tỷ nên đề phòng 1 chút
Confrim cho bác lại nha:
1. Tính cách bác nói khá đúng. Tuy nhiên về phần cách ăn nói thì mình thấy mình k khéo ăn nói lắm, còn phần dễ được lòng phái nam cũng k đúng, vì mình tự thấy chả có ông con trai nào mình được lòng
2. Về tính chất công việc bác nói thì nó khớp với công việc năm ngoái hơn là năm nay. Nếu có sự thay đổi mình sẽ update sau.
3. Về phần tình cảm chính xác là mình toàn dính phải mấy thanh niên như thế chứ đó không phải gu của mình, cũng chả phải người yêu vì mới chỉ nói chuyện linh tinh, nhận ra không hợp thì mình cũng thôi. Về phần con cái bác nói thì cũng cảm ơn bác khuyên. Đi xem thầy thì 10 thầy 9 thầy bảo dễ một phát trúng thưởng nên mình sống rất thanh tâm quả dục. Còn phần người yêu thì thôi, bao giờ cần cưới chồng thì mình tính tiếp.
4. Tiền tài thì chắc lúc 27 tuổi cưới chồng được bố mẹ cho :))

@Lục Đệ Đệ mong huynh đài phán qua giúp mình về con đường sự nghiệp gian nan phía trước. Đang tính đi nhật bản rồi về kinh doanh
Tại hạ sinh ngày : 9-10-1997 dương, âm là 9-9-1997 lúc 2h30 sáng
Hạn vận thì năm 3 tuổi có dính tiêu chảy đi viện người ta trả về chờ chết. Tự dưng có ông thầy ở quê mách cách chữa. May mắn sống được nhưng đường tiêu hóa yếu.
Gia đình thì bình thường nhưng bố mẹ với ông bà bên nội ko hợp hay cãi vã.
Sống bất cần, nhưng giờ có ý thức hơn. Học được nhưng đi thi toàn ko làm đc :))) số vất vả hay gặp khó khăn gian nan.
Yêu đương thì nhăng nhít chưa có tình yêu nào nghiêm túc.
Mong đc phán về công danh vs sức khỏe. Thanks vị huynh đài nhiều.

70998

Bác xem dùm em cái. Đại hạn tiểu hạn trùng phùng.
2016 các sao lưu như về lại 1 nhà. Quấn quít bên nhau, tháng 4 người yêu bỏ, tháng 6 mẹ tai nạn, tháng 10 mẹ tai nạn tiếp

2017, em bị tai nạn tháng 11. tháng 9 có người yêu. Từ đó bỏ được tật run tay.

2018, lại bị tai nạn tiếp vào tháng 10.

2019, ông nội bị đau ốm, tháng 5.

2020, lại quay về lưu tiểu hạn sửu và tiểu hạn ở tý. K biết năm nay có tai nạn k. Em đang lo tháng 11. Còn tháng 8, năm nay mẹ em 49, em sợ mẹ bị hạn vào tháng này quá.

Mong anh xem xét.

Xem giùm em với anh
Sự kiện 1 : mẹ mắc nợ một số tiền khá lớn nhưng được người thân trả nợ hết cách đây mấy năm trước
Sự kiện 2 : nghỉ học vào năm 2015 và học lại vào năm 2019
Sự kiện 3 : bị trầm cảm 3 năm 2015-2018
Sự kiện 4 : cha bị tâm thần phân liệt ngày nào cũng uống rượu
A xem giúp em ạ

Kính gửi quý anh em đạo hữu

Tôi may mắn có nghiên cứu tử vi và học được vài chiêu thức kiếm pháp, nay có duyên lên đây thi triển chút công lực, những mong có thể giúp ích được cho anh em cũng như chính bản thân mình. Mạo muội mở topic này để huynh đệ võ lâm cùng vào đàm đạo !

Trước hết tôi muốn nói đến phương pháp để toàn thể võ lâm có thể nắm bắt trước khi xem bói cũng như kiểm tra nội công của thầy/bà bói. Phần lớn, khi các huynh đệ đi xem, vừa đến nơi thì thầy bà đã thao thao bất tuyệt về tương lai, về viễn cảnh sắp tới, ít thì vài tháng tới, nhiều thì 5 sau, 10 năm nữa, những thứ ấy, chẳng thể nào có thể kiểm chứng, có chăng thì cũng mất chừng ấy thời gian để xem chuyện đó có xảy ra hay không.
Với tôi, trước tiên cần phải xác định, kiểm chứng rõ được việc trong quá khứ, những vấn đề đã xảy ra, và chắc chắn kết quả, sau đó mới có thể tiếp tục phán đoán đến tương lai. Những huynh đệ nào học kinh tế và chạy mô hình dự báo chắc hẳn sẽ biết điều này, tôi không trình bày thêm.

Về phần luận giải tử vi, nếu các huynh đệ muốn xem về vận hạn, xin cung cấp cho tôi các thông tin dưới đây ( nếu không đầy đủ thứ lỗi tại hạ không thể xem) :
1. Ngày, giờ tháng năm sinh, giờ sinh DƯƠNG LỊCH
2. 3 đến 5 vận-hạn đã xảy ra trong quá khứ ( cần có thêm thời gian cụ thể xảy ra vận-hạn đó)
3. 1 Vấn đề mà các huynh đệ cần biết về tương lai

Những ý kiến về tương lai mang tính tham khảo vì kết quả của vị lai chịu ảnh hưởng rất nhiều của tạo tác quá khứ và hiện tại. Các huynh đệ lưu ý điều này
Đa tạ
15/8/2000
Giờ 4h30 sáng
Vận hạn-1.Thi trượt ngành yêu thích.
2.Bị lừa đảo
3.Bị tai nạn giao thông
Vấn đề cần biết về tương lai:,tình duyên

View attachment 69598
Đệ giới tính Nam ngày sinh dương lịch : 19h15' ngày 28 tháng 10 năm 1996
Năm 18 tuổi Đệ đi đá bóng bị ngã vỡ đầu phải nằm viện
Năm 19 tuổi Đệ thi đại học trượt một lần ( ở nhà thi lại một năm sau mới học ĐH )
Năm 23 tuổi bà nội Đệ qua đời
Cậu ruột đệ mới bị tai nạn lao động mất trong tháng vừa rồi ạ :(
Hi vọng hữu duyên với các cao nhân,cho Đệ vài lời về công danh sự nghiệp: năm nay Đệ có đi lập nghiệp xa được không ? ( nửa tháng nữa là Đệ bay rồi ), Đệ nghe nói đường tình duyên của mình khá tệ không biết có đúng không?
Đệ đa tạ @Lục Đệ Đệ trước. Hi vọng có duyên với vị huynh đài.

Hóng @Lục Đệ Đệ ngàn lần ạ.

Huynh đài xem giúp
Đệ vừa bị xoè cách đây 1 tháng, khá nặng may mà k sao
Vừa mới chuyển việc và nơi ở tháng 9 năm ngoái
Hữu duyên mong huynh đài chỉ cho đệ vài con đường sáng
Đa tạ954C9DB2-7196-43BE-AE8E-D6BC5EE929D9.jpeg

Đợi huynh hơn 2 tháng rồi :too_sad:
Sorry huynh đệ, hôm nay mới lại có duyên quay lại với anh em
Với lá số này thì huynh đài rất được phụ mẫu quan tâm, chăm sóc và hơi khắt khe, cẩn thận quá
Mệnh giáp khôi việt nên hay được các bậc bề trên phù trợ giúp đỡ nhiều, thêm cả tả hữu nữa, cho thấy được âm phù dương trợ, đi làm hay công việc, cuộc sống hay đc ng giúp đỡ
Tính huynh thích chiều sâu, chuyên môn, tìm hiểu ngọn ngành, thứ 2 là có khả năng độc lập tác chiến cao, ít muốn phụ thuộc vào ng khác
Năm nay tôi thấy huynh tinh thần k thoải mái lắm, do công việc còn nhiều rối ren, thay đổi, phải đi xa nhiều, đi lại công tác nhiều để gây dựng hình ảnh
Năm nay nên làm việc vs người tuổi Đinh, Tuổi Bính nhé. Tuổi Bính 96 sẽ giúp công việc cho bác nhiều

Huynh đài xem giúp
Đệ vừa bị xoè cách đây 1 tháng, khá nặng may mà k sao
Vừa mới chuyển việc và nơi ở tháng 9 năm ngoái
Hữu duyên mong huynh đài chỉ cho đệ vài con đường sáng
Đa tạView attachment 76565
Tôi nói điểm mạnh của huynh đài để huynh đài phát huy nhé, chưa rõ thì hỏi thêm
HUynh đài có khả năng làm chủ tình huống, điều khiển thế trận, thích ứng môi trường rất nhanh và là nhân tố gắn kết mọi người
Thêm nữa, 1 khả năng t thấy là huynh có nhiều ý tưởng, kế hoặc, nhưng cũng có lẽ vì thế mà đôi khi bị rối k biết đi đường nào
HUynh có nhiều cửa t thấy sáng: 1 là lĩnh vực quản lý, mang tính xây dựng hệ thống, sắp xếp công việc, có thể liên quan ngân hàng, tài chính, quản lý quỹ
2. Lĩnh vực kiểm soát, luật pháp, dùng quy định để quản lý.
1 điểm nữa là huynh có khả năng tâm linh, được bề trên phù hộ nhiều. Không biết huynh có căn không

Đệ giới tính Nam ngày sinh: 19h15' ngày 28 tháng 10 năm 1996 dương lịch
Năm 2012 Đệ đi đá bóng bị ngã vỡ đầu phải nằm viện
Năm 2014 tuổi Đệ thi đại học trượt một lần ( ở nhà thi lại một năm sau mới học ĐH )
Năm 2018 tuổi bà nội Đệ qua đời
Cậu ruột đệ mới bị tai nạn lao động mất đầu năm 2020 vừa rồi ạ :(
Hi vọng hữu duyên với các cao nhân,cho Đệ vài lời về công danh sự nghiệp: năm nay Đệ có đi lập nghiệp xa được không ? ( nửa tháng nữa là Đệ bay rồi ), Đệ nghe nói đường tình duyên của mình khá tệ không biết có đúng không?
Hóng @Lục Đệ Đệ đã hơn 2 tháng rồi ạ.

Đệ giới tính Nam ngày sinh: 19h15' ngày 28 tháng 10 năm 1996 dương lịch
Năm 2012 Đệ đi đá bóng bị ngã vỡ đầu phải nằm viện
Năm 2014 tuổi Đệ thi đại học trượt một lần ( ở nhà thi lại một năm sau mới học ĐH )
Năm 2018 tuổi bà nội Đệ qua đời
Cậu ruột đệ mới bị tai nạn lao động mất đầu năm 2020 vừa rồi ạ :(
Hóng @Lục Đệ Đệ đã hơn 2 tháng rồi ạ.
Xin đệ đệ thứ lỗi nhé,
Năm nay đệ đi xa được nhé
Công việc này sẽ hơi khó khăn ban đầu những bù lại là có nguồn thu, đệ cũng có thoải mái hơn, nên ĐỪNG mải chơi mà sa đà nhé, các bạn bè, anh em thân thiết rủ chơi bời thì đừng có mà ham, không là mệt lắm đấy
Nhắc thêm đệ 1 ý là đi xa chuyến này, cần cẩn thận chuyện giấy tờ, văn bản, dấu má, bằng cấp... những thứ này cẩn xem xét cẩn thận nhé, nhắc trước không đến khi cần lại không có
Yên tâm công tác nhé !