Mở Topic xem tử vi cho 500 huynh đệ tỷ muội Xàm Vê Nờ

Kính gửi quý anh em đạo hữu

Tôi may mắn có nghiên cứu tử vi và học được vài chiêu thức kiếm pháp, nay có duyên lên đây thi triển chút công lực, những mong có thể giúp ích được cho anh em cũng như chính bản thân mình. Mạo muội mở topic này để huynh đệ võ lâm cùng vào đàm đạo !

Trước hết tôi muốn nói đến phương pháp để toàn thể võ lâm có thể nắm bắt trước khi xem bói cũng như kiểm tra nội công của thầy/bà bói. Phần lớn, khi các huynh đệ đi xem, vừa đến nơi thì thầy bà đã thao thao bất tuyệt về tương lai, về viễn cảnh sắp tới, ít thì vài tháng tới, nhiều thì 5 sau, 10 năm nữa, những thứ ấy, chẳng thể nào có thể kiểm chứng, có chăng thì cũng mất chừng ấy thời gian để xem chuyện đó có xảy ra hay không.
Với tôi, trước tiên cần phải xác định, kiểm chứng rõ được việc trong quá khứ, những vấn đề đã xảy ra, và chắc chắn kết quả, sau đó mới có thể tiếp tục phán đoán đến tương lai. Những huynh đệ nào học kinh tế và chạy mô hình dự báo chắc hẳn sẽ biết điều này, tôi không trình bày thêm.

Về phần luận giải tử vi, nếu các huynh đệ muốn xem về vận hạn, xin cung cấp cho tôi các thông tin dưới đây ( nếu không đầy đủ thứ lỗi tại hạ không thể xem) :
1. Ngày, giờ tháng năm sinh, giờ sinh DƯƠNG LỊCH
2. 3 đến 5 vận-hạn đã xảy ra trong quá khứ ( cần có thêm thời gian cụ thể xảy ra vận-hạn đó)
3. 1 Vấn đề mà các huynh đệ cần biết về tương lai

Những ý kiến về tương lai mang tính tham khảo vì kết quả của vị lai chịu ảnh hưởng rất nhiều của tạo tác quá khứ và hiện tại. Các huynh đệ lưu ý điều này
Đa tạ

Xin đệ đệ thứ lỗi nhé,
Năm nay đệ đi xa được nhé
Công việc này sẽ hơi khó khăn ban đầu những bù lại là có nguồn thu, đệ cũng có thoải mái hơn, nên ĐỪNG mải chơi mà sa đà nhé, các bạn bè, anh em thân thiết rủ chơi bời thì đừng có mà ham, không là mệt lắm đấy
Nhắc thêm đệ 1 ý là đi xa chuyến này, cần cẩn thận chuyện giấy tờ, văn bản, dấu má, bằng cấp... những thứ này cẩn xem xét cẩn thận nhé, nhắc trước không đến khi cần lại không có
Yên tâm công tác nhé !
Dạ vâng,đệ xin đa tạ Lục sư huynh đã để tâm.

Cuối năm ngóai xin xuất thi nhưng bị trục trặc lúc cuối.
Hạn gần đây nhất là ngã xe nhưng bị thương nhẹ vào ngày 8/2.
Huynh đệ xem giúp công việc của mình năm nay có được việc không.
Một vài người bạn xem chỉ tay và lá số đều báo mình có 2 đời vợ không biết phải không?
Huynh đệ xem lại giúp. Lần trước huynh hỏi thông tin xong vẫn chưa thấy bl gì

Huynh đệ xem lại giúp. Lần trước huynh hỏi thông tin xong vẫn chưa thấy bl gì
Năm nay tôi thấy năm nay huynh đài có danh đấy
Chuyện tình cảm huynh đài cần cẩn thận vì huynh đài cũng khá sát gái nên chớ bị nữ nhân quyến rũ mà gây ra rắc rối, tránh chuyện tình cảm ngoài luồng, tiết chế sắc dục

Tôi may mắn có nghiên cứu tử vi và học được vài chiêu thức kiếm pháp, nay có duyên lên đây thi triển chút công lực, những mong có thể giúp ích được cho anh em cũng như chính bản thân mình. Mạo muội mở topic này để huynh đệ võ lâm cùng vào đàm đạo !

Trước hết tôi muốn nói đến phương pháp để toàn thể võ lâm có thể nắm bắt trước khi xem bói cũng như kiểm tra nội công của thầy/bà bói. Phần lớn, khi các huynh đệ đi xem, vừa đến nơi thì thầy bà đã thao thao bất tuyệt về tương lai, về viễn cảnh sắp tới, ít thì vài tháng tới, nhiều thì 5 sau, 10 năm nữa, những thứ ấy, chẳng thể nào có thể kiểm chứng, có chăng thì cũng mất chừng ấy thời gian để xem chuyện đó có xảy ra hay không.
Với tôi, trước tiên cần phải xác định, kiểm chứng rõ được việc trong quá khứ, những vấn đề đã xảy ra, và chắc chắn kết quả, sau đó mới có thể tiếp tục phán đoán đến tương lai. Những huynh đệ nào học kinh tế và chạy mô hình dự báo chắc hẳn sẽ biết điều này, tôi không trình bày thêm.

Về phần luận giải tử vi, nếu các huynh đệ muốn xem về vận hạn, xin cung cấp cho tôi các thông tin dưới đây ( nếu không đầy đủ thứ lỗi tại hạ không thể xem) :
2. 3 đến 5 vận-hạn đã xảy ra trong quá khứ ( cần có thêm thời gian cụ thể xảy ra vận-hạn đó)

Những ý kiến về tương lai mang tính tham khảo vì kết quả của vị lai chịu ảnh hưởng rất nhiều của tạo tác quá khứ và hiện tại. Các huynh đệ lưu ý điều này
Đa tạ

1. 29/05/1991, giờ sinh 20:00
2.
- 2010 bị bệnh nặng, phải nghỉ học chữa mất 1 năm
- 2018 sập nặng mất tiền, tình cảm lận đận đến tận bây giờ vẫn không khá lên được
3. Muốn biết về tài chính và năm nào lấy vợ đẻ con được

Đa tạ

Huynh đệ xem hộ tôi với, đa tạ.

1. 11/11/1984
2.
Năm 2019: Có thời gian làm ăn bị trục trặc, suýt trần cảm
Năm 2019: đóng cửa công ty làm chung với bạn
Năm 2019: bị bệnh khá nặng vào tháng 10
Nửa đầu 2020: chia tay bạn gái (tháng 5)

3. Huynh đệ xem dùm tôi vận mệnh việc làm ăn trong mấy năm tới, có nên làm lớn hay nên giữ sức chờ đợi, nếu chờ thì chờ tới lúc nào. Chuyện tình cảm thế nào.

Năm nay tôi thấy năm nay huynh đài có danh đấy
Chuyện tình cảm huynh đài cần cẩn thận vì huynh đài cũng khá sát gái nên chớ bị nữ nhân quyến rũ mà gây ra rắc rối, tránh chuyện tình cảm ngoài luồng, tiết chế sắc dục
Thanks huynh.

Mong hữu duyên thầy xem cho công việc trong thời gian tới, em sắp ra trường ạ.
Em thấy em đem nhất là chưa có nổi mối tình tử tế nào ạ. :(

Kính cẩn cao nhân nào đi qua cho em đôi lờii

Attachments

• Tu vi 1.jpg
    Tu vi 1.jpg
    320.8 KB · Lượt xem: 2

Đa tạ

mong hữu duyên
Em chỉ biết sinh buổi sáng không nhớ mấy giờ
năm 2010 bị té xe đạp gãy tay gãy đôi xương
năm 2017 bị té xe máy nứt xương chân
em chỉ nhớ 2 cái trên còn mấy tai nạn lặt vặt hoặc từ lúc nhỏ k nhớ
Thầy xem tình duyên em sao mà e thấy như qq z

Tôi đan
Tôi nói điểm mạnh của huynh đài để huynh đài phát huy nhé, chưa rõ thì hỏi thêm
HUynh đài có khả năng làm chủ tình huống, điều khiển thế trận, thích ứng môi trường rất nhanh và là nhân tố gắn kết mọi người
Thêm nữa, 1 khả năng t thấy là huynh có nhiều ý tưởng, kế hoặc, nhưng cũng có lẽ vì thế mà đôi khi bị rối k biết đi đường nào
HUynh có nhiều cửa t thấy sáng: 1 là lĩnh vực quản lý, mang tính xây dựng hệ thống, sắp xếp công việc, có thể liên quan ngân hàng, tài chính, quản lý quỹ
2. Lĩnh vực kiểm soát, luật pháp, dùng quy định để quản lý.
1 điểm nữa là huynh có khả năng tâm linh, được bề trên phù hộ nhiều. Không biết huynh có căn không
Tôi muốn theo đạo Phật vị huynh đài à

C2hqH1.md.jpgNhờ vị huynh đài xem giúp đường tình duyên và công việc, cảm ơn huynh nhiều

112386
xin nhờ cao nhân xem giúp... công việc thì ổn mà tình duyên sao thấy lận đận quá... tks

Xin cao nhân giúp em!
- tháng 5 âl năm 2015 bà nội em mất
- tháng 1 âl năm 2016 em đi phẫu thuật
- tháng 5 âl em đi phẫu thuật lại
- ngày 19/5 dl năm 2020 em lên bàn mổ
- ngày 29/5 dl năm 2020 em bị ngã xe.

Em muốn hỏi:
_ em nên làm công việc gì để thuận lợi
_ năm sau em có lấy đc người em thương không ạ. Tại vì thi thoảng em lại mơ đến người ấy. Ngay khi em thích người khác em lại mơ đến người ấy; kiểu như yêu đơn phương trong sự ảo tưởng ý ạ.
Em cảm ơn !!