Nhận tư vấn mọi thứ về các bệnh STDs - triệu chứng, xét nghiệm, điều trị và giá cả.

bs_gấu

Trâu lái đò
Nhận tư vấn mọi thứ về các bệnh STDs - triệu chứng, xét nghiệm, điều trị và giá cả.

Xin chào chúng mày.
Tao nằm vùng xamvn đã lâu, nay mới tham gia thực sự. Nhằm tri ân nhiều thằng quen biết đã chỉ bảo tao và giúp tao có cuộc sống tình dục tốt hơn, đồng thời góp phần mở rộng kiến thức về các bệnh lây truyền qua đường tình dục. Tao xin phép mở thớt này để anh em cùng giao lưu và tao sẽ tư vấn, những vấn đề giống nhau thì tao sẽ post lên trang đầu để chúng mày tiện theo dõi.:haha:
Về tao là ai: Tao hiện đã làm việc 7 năm trong môi trường phòng xét nghiệm, DHYD có, Pasteur có, dịch tễ có. Hiện giờ tao đang học Thạc sĩ chuyên ngành Vi - Kí sinh trùng. Tao tin là kiến thức cận lâm sàng và khả năng nhận định lâm sàng của tao tư vấn được.
Tại sao tao mở thớt này: thứ nhất là lý do ở trên tao đã nói, thứ hai là thật sự đm tao quá khó chịu với mớ kiến thức xàm lồn xàm lác trên mạng mà cũng toàn là đồn nhau, truyền miệng hoặc nói cho lắm cuối cùng xuống dưới vẫn là môi giới giới thiệu phòng khám các kiểu các thứ, kiến thức thì cóp nhặt sinh ra rất là tào lao. Nó tạo ra tiềm thức sai lầm hoàn toàn cho về sau này.
Ví dụ thằng em chơi với tao, có lần cf nó chỉ buột miệng nói là chơi rau nhân trần xong em toàn nhảy vào wc đái mạnh ra, ít khi nằm nghỉ. Tao hỏi mày đái làm gì, nó nói thì để có vi trùng hay nhầy gì nó ra bớt, chưa chắc ra hết nhưng thà có hơn không. Tao hỏi ai nói mày thế, nó kêu người ta nói vậy. Tao hỏi người ta nào thì nó ấm ớ ừ thì coi trên mạng.
Hoặc chính bệnh nhân nữ của tao sinh năm 1998 bị Chlamydia ( có thể bị xuất tinh lên mặt, mắt ), mà bệnh biểu hiện lên cả giác mạc, chuyển màu hồng và có thể mù. Tuy nhiên, không đi khám hoặc tư vấn ngay mà lại đọc trên mạng và tự kết luận là cao huyết áp??!!:vozvn (36):
Đấy, đó là 1 ví dụ về kiến thức xàm lồn mà đọc xong làm trong vô thức.
Ngoài ra, tao muốn tạo một cộng đồng ăn chơi có kiến thức nhất định, nhằm bảo vệ cho chính bản thân, cho người thân, cho rau, cho bồ, cho hàng và từ đó là toàn thể anh em xamvn nói chung. Đây mới là điều quan trọng nhất.
Tao sẽ tư vấn toàn bộ về triệu chứng, giá cả, nơi nên khám, chuẩn bị bao nhiều tiền và cần tao chỉ chỗ luôn cho mà làm ( tao chỉ thôi đéo ăn cắc bạc nào đâu ).

Cảm ơn đã xem và chúc chúng mày luôn có sức khỏe tốt. Mong rằng chúng mày sẽ luôn có kiến thức thật tốt để không còn cảnh nơm nớp hoặc lo lắng hên xui.:vozvn (41):
UPDATE: ĐỢT THÁNG RỒI BẬN QUÁ NÊN TAO BỎ BÊ, XIN LỖI CHÚNG MÀY NHIỀU NHÉ. TỪ HÔM NAY TAO HOẠT ĐỘNG LẠI. SẼ TRẢ LỜI COMMENT TỪNG THẰNG, CHÂN THÀNH CÁO LỖI.
PHẦN TAO ĐỊT MẸ MẤY THẰNG ĐƯỢC SHARE RAU MÀ ĐỊT XONG LẶN KHÔNG SỦI TĂM VỚI ĐÂM BỐ NHÉ, ĐỤ MẸ TỤI BAY CHỨ RAU CỎ MÀ YÊU THƯƠNG CLM CHÚNG MÀY À.

Cảm ơn, chúc anh em ngày mới nứng khỏe.:vozvn (37):

Sửa lần cuối:
bs_gấu;367070:
Xin chào chúng mày.
Tao nằm vùng xamvn đã lâu, nay mới tham gia thực sự. Nhằm tri ân nhiều thằng quen biết đã chỉ bảo tao và giúp tao có cuộc sống tình dục tốt hơn, đồng thời góp phần mở rộng kiến thức về các bệnh lây truyền qua đường tình dục. Tao xin phép mở thớt này để anh em cùng giao lưu và tao sẽ tư vấn, những vấn đề giống nhau thì tao sẽ post lên trang đầu để chúng mày tiện theo dõi.:haha:
Về tao là ai: Tao hiện đã làm việc 7 năm trong môi trường phòng xét nghiệm, DHYD có, Pasteur có, dịch tễ có. Hiện giờ tao đang học Thạc sĩ chuyên ngành Vi - Kí sinh trùng. Tao tin là kiến thức cận lâm sàng và khả năng nhận định lâm sàng của tao tư vấn được.
Tại sao tao mở thớt này: thứ nhất là lý do ở trên tao đã nói, thứ hai là thật sự đm tao quá khó chịu với mớ kiến thức xàm lồn xàm lác trên mạng mà cũng toàn là đồn nhau, truyền miệng hoặc nói cho lắm cuối cùng xuống dưới vẫn là môi giới giới thiệu phòng khám các kiểu các thứ, kiến thức thì cóp nhặt sinh ra rất là tào lao. Nó tạo ra tiềm thức sai lầm hoàn toàn cho về sau này.
Ví dụ thằng em chơi với tao, có lần cf nó chỉ buột miệng nói là chơi rau nhân trần xong em toàn nhảy vào wc đái mạnh ra, ít khi nằm nghỉ. Tao hỏi mày đái làm gì, nó nói thì để có vi trùng hay nhầy gì nó ra bớt, chưa chắc ra hết nhưng thà có hơn không. Tao hỏi ai nói mày thế, nó kêu người ta nói vậy. Tao hỏi người ta nào thì nó ấm ớ ừ thì coi trên mạng.
Hoặc chính bệnh nhân nữ của tao sinh năm 1998 bị Chlamydia ( có thể bị xuất tinh lên mặt, mắt ), mà bệnh biểu hiện lên cả giác mạc, chuyển màu hồng và có thể mù. Tuy nhiên, không đi khám hoặc tư vấn ngay mà lại đọc trên mạng và tự kết luận là cao huyết áp??!!:vozvn (36):
Đấy, đó là 1 ví dụ về kiến thức xàm lồn mà đọc xong làm trong vô thức.
Ngoài ra, tao muốn tạo một cộng đồng ăn chơi có kiến thức nhất định, nhằm bảo vệ cho chính bản thân, cho người thân, cho rau, cho bồ, cho hàng và từ đó là toàn thể anh em xamvn nói chung. Đây mới là điều quan trọng nhất.
Tao sẽ tư vấn toàn bộ về triệu chứng, giá cả, nơi nên khám, chuẩn bị bao nhiều tiền và cần tao chỉ chỗ luôn cho mà làm ( tao chỉ thôi đéo ăn cắc bạc nào đâu ).

Cảm ơn đã xem và chúc chúng mày luôn có sức khỏe tốt. Mong rằng chúng mày sẽ luôn có kiến thức thật tốt để không còn cảnh nơm nớp hoặc lo lắng hên xui.:vozvn (41):

Mở bát, tỉ lệ nhiễm STDs như Giang Mai, Sùi Mào gà cao không mày, OS không bao nhưng mồm không máu với chim cũng không xước :vozvn (36): tao đi toàn tầm giá cao đổ lên nhưng cũng vẫn rén

Mở bát, tỉ lệ nhiễm STDs như Giang Mai, Sùi Mào gà cao không mày, OS không bao nhưng mồm không máu với chim cũng không xước :vozvn (36): tao đi toàn tầm giá cao đổ lên nhưng cũng vẫn rén

Ở Việt Nam hiện tại tỉ lệ nhiễm giang mai thấp hơn Sùi mào gà, thật ra SMG nó chỉ là 1 chủng trong hơn 120 chủng virus HPV, cộng đồng người nhiễm HPV khá là lớn, tuy nhiên do ko dính phải virus thuộc chủng gây SMG và ung thư nên người ta không quan tâm hoặc ko để ý thôi.
Giang mai khổ cái nó không gây triệu chứng ngay như lậu hay SMG, nó âm thầm qua nhiều năm nên đôi khi phát hiện ra muộn mẹ rồi.
Chuyện ko bao nhưng cháo lưỡi bú liếm các thứ vẫn nhiễm virus HPV bình thường.

cho hỏi tao đá lưỡi phò, BJ, xong phát ban, sau bị đau họng, đau tinh hoàn là bị gì, xét nghiệm lậu, chlamydia, giang mai, hiv âm tính. Siêu âm thì bị nang mào tinh hoàn mà đcm từ bé đến giờ chưa bị nang mào tinh hoàn, sau đợt đấy mới bị. Có nguy cơ nhiễm virus hay vi khuẩn gì không mày

cho hỏi tao đá lưỡi phò, BJ, xong phát ban, sau bị đau họng, đau tinh hoàn là bị gì, xét nghiệm lậu, chlamydia, giang mai, hiv âm tính. Siêu âm thì bị nang mào tinh hoàn mà đcm từ bé đến giờ chưa bị nang mào tinh hoàn, sau đợt đấy mới bị. Có nguy cơ nhiễm virus hay vi khuẩn gì không mày

Thật ra trong cơ thể con người mình đôi lúc mang rất nhiều vi khuẩn hoặc virus nhưng ở thể lành. Nó không làm gì mày cả, chỉ khi nào mày yếu do bệnh khác hoặc suy giảm miễn dịch nó mới thừa cơ hội nó hoạt động, như Sùi mào gà chẳng hạn, chưa thể chữa hết. Người mày cứ bệnh hay mệt à nó lại lên.
Có thể hôm mày đi đá, chỉ là các vi khuẩn thường quy có sẵn gặp tác nhân phù hợp ( vi khuẩn trong mồm nó, dịch trên ngời, khăn tắm drap trải giường khác sạn.... ), hoặc chỉ là vừa giao hợp xong người cần nghỉ ngơi nhưng lại ko đc nghỉ sinh ra mệt mỏi. Đó là cơ hội cho các virus vk cơ hội làm việc.
Nang mào tinh hoàn bị thì nó bị thôi, không liên quan.
Uống thuốc và điều trị ngay đi kẻo sau này tinh dịch không được nhiều.:vozvn (41):

Cách đây 1 năm tao có đi đá phò , bj khoảng 30-1p không bao ! Sau nguy cơ 4 tháng tao test nhanh Ở 50C Hàng Bài HN HIv , giang mai , viêm gan bc đều âm tính => Như vậy tao đã an toàn
- tao bị khủng hoảng stress mất 4 tháng trước khi xn , giờ vẫn còn ám ảnh !
Hiện tại tao mặc rất nhiều bệnh về da , không biết do đợt stress trước đó hay do nguyên nhân khác
Biểu hiện đầu tiên là những nốt đỏ ở chân , rất nhiều ở mặt trên của chân chứ lo phải ở dưới bàn chân , sau đó thì nó lên lên ở lưng những hình ban đỏ ở lưng , đùi , thắt bụng => hình ban tròn màu đỏ nhạt , sau đó thì nó nhạt dần và có vảy ở xung quanh rìa vài tháng thì hết , hình thái to tròn khác nhau , ở mặt thì bị vdtb đây là cách đây mấy tháng tao bị như thế nhưng giờ đã hết ! Hiện tại thì dương vật bị vảy trắng ở thân dv và có biểu hiện ngứa ở cuống dv và mu
Do cv chưa có điều kiện đi khám , nhưng qua những biểu hiện đó thì theo mày tao đag bị gì => có phải nấm da không hay tệ hơn là giang mai ( mặc dù tao đã test nhanh sau nguy cơ 4 tháng )
Cảm ơn mày

i0ftd9

Thứ nhất là mày không giang mai. Nốt giang mai khác. Và 4 tuần test ko thấy kháng thể giang mai thì coi như đã ok.
Vết của mày là bị nấm ngoài da do chủng da - tóc gây ra. Để 3-4 ngày khô khô bóc ra rất phê nhưng hay bị lấm chấm máu và sần khó chịu. Cái này thường do môi trương làm việc, nhưng hay bị nhất là do dùng khăn và tiếp xúc drap giường gồi các khách sạn.
Ra hiệu thuốc mua silkroad 7 màu bôi sáng. Tối ngủ bôi Dipolac. Gội đầu bằng Nizoral. Liên tục 3 tuần sẽ hết, bệnh này lâu khỏi, nên kiên trì. Chữa đi đm ko lị lây cho anh em xamvn =))
Thứ 2 cạo lông quanh gốc dương vật đi sẽ hết cái ngứa mày nói. Để dành tiền đi cắt quy đầu đi, quy đầu dài để lâu không hay. Nếu bị nấm dễ lâu dài.
Làm ngay đi, đừng đợi, chúc mày mau khoẻ.
P/s: silkroad, dipolac + nizoral mua chưa đến 100k, có bán tại các hiệu thuốc trên toàn quốc.

Thuốc mày nói có trị hết hoàn toàn được không hay chỉ điều trị triệu chứng , đm tao mệt mỏi vcl rồi ! Khi nào xog xuôi cv tao cũng qua da liễu khám cái xem thế nào ! 1 năm trời kiêng cử rồi ám ảnh

Ơ cái địt ko hoàn toàn tao chỉ mày làm gì. Tao đâu phải bs phòng mạch tư nuôi bệnh ăn tiền đâu mà hỏi.
Mày nghe tao đi. Không hết lên chửi tao, tao ra xin lỗi mày.
Đụ má tại mày ở ngoài đó chứ trong đây tao mang qua cho mày lấy mày ly cà phê.
Sợ mới hơn tuần đã thấy hết lại ko ráng đc hết 3 tuần như tao nói ấy chứ.

Của 2 thằng bay có ngứa không? Có đau rát hoặc nổi ở quy đầu không? Bị bao lâu rồi?
Cả 2 thằng bao quy đầu dài đéo đi cắt đi???!!!

Cho hỏi làm sao để phân biệt các triệu chứng STDs của các em hàng. Nhất là SMG mà vết nhỏ hay đã đốt thì làm sao biết đc .

Cháo lưỡi có nguy cơ lây SMG cao ko, cao thế nào . Cảm ơn mày

bs_gấu;368501:
Của 2 thằng bay có ngứa không? Có đau rát hoặc nổi ở quy đầu không? Bị bao lâu rồi?
Cả 2 thằng bao quy đầu dài đéo đi cắt đi???!!!
đéo ngứa, đầu dương vật cũng đéo có nốt gì cả, bị mỗi ở chỗ thân dương vật giống thằng trên thôi, nhưng mà tao bị nang mào tinh hoàn :too_sad: sợ đau bỏ mẹ đéo ai dám cắt , bqd của tao không bị dài như thằng trên đâu

Nang lông chứ buồi gì các bố đừng nhìn đâu cũng ra bệnh :v

Cho hỏi làm sao để phân biệt các triệu chứng STDs của các em hàng. Nhất là SMG mà vết nhỏ hay đã đốt thì làm sao biết đc .

Cháo lưỡi có nguy cơ lây SMG cao ko, cao thế nào . Cảm ơn mày

Ko biết được đâu. Giờ đốt đẹp hết rồi.
Mà tới lúc nứng cặc nó nói da em nó vậy từ bé hay lý do đại gì đó mày cũng quan tâm đéo đâu.
Cháo lưỡi 50/50 nha. Giờ bị nhiều, hpv lắm người bị, quan trọng cái chủng nó bị có là gây smg hay không.

13cm đấy =))))) đé0 dài đé0 to nhưng đủ dùng. Đm bị như này chả ngứa nghiếc gì chỉ nhìn như da cóc ấy :vozvn (22): mà giờ nó có vẻ mọc thêm, ngày xưa ko nhiều như này

Ăn ở sạch sẽ lại, hạn chế xài khăn ở ks. Cạo bớt lông đi.
Smg giờ nhiều nhưng ko phải dễ dính đâu.
Trường hợp này nhiễm khuẩn và do nước thì khả thi hơn

Anh có thể cho em lời khuyên không, em đi massa HJ cách đây 4 tháng, chỉ dùng tay thôi mà về cứ đau âm ỉ trong niệu đạo luôn từ đấy.
Em qua Viet Đức khám thì xn nước tiểu + nuôi cấy định danh âm tính hết, bs cho 5 ngày azyth 500mg + Levo thì sau 1 tuần em khỏi, nhưng 3 tuần sau lại bị đau lại.
Cũng sợ, nên em qua Medlatec làm xn pcr lậu-clam ât, bs cho về, 3 tuần sau vấn đau e lại mò ra xn lại, vẫn ât, lần này ông bs ở đó cho uống 10 ngày Doxycilin + Augmentin, không khỏi.
Chán quá, em lại qua Việt Đức, làm lại xn pcr chlamydia, nuôi cấy myco+ure, vẫn âm tính. Ông bs lại kê cho 1 đơn 10 ngày Nospa + Flagyl + thuốc bổ, đang uống dở mà chưa thấy khỏi, cái thuốc bổ thì đắt quá nên em chưa mua.
Triệu chứng của em là cứ cảm giác khó chịu trong niệu đạo chỗ đầu khấc, nhột nhột, có lúc ngứa dai dẳng cả ngày. Mà không có dịch mủ gì cả, có đôi khi sáng dậy tiểu lúc chim còn cứng thì hơi hơi buốt. Tiểu xong là khó chịu.
Em thấy nhục như 1 con dog, bệnh mãi không khỏi chán quá, trước giờ em chưa từng đi dịch vụ đen bao giờ. Em xn cả combo HIV 84 ngày với 109 ngày rồi, at. Anh có gặp trường hợp như em chưa, có gì anh inbox cho em số zalo với, em cảm ơn anh.

bs_gấu;368751:
Ăn ở sạch sẽ lại, hạn chế xài khăn ở ks. Cạo bớt lông đi.
Smg giờ nhiều nhưng ko phải dễ dính đâu.
Trường hợp này nhiễm khuẩn và do nước thì khả thi hơn
ờ tao cũng mới bị thế mấy tháng nay rồi, nhiễm khuẩn thế có tự khỏi đc không mày? Hay phải đi khám?

ờ tao cũng mới bị thế mấy tháng nay rồi, nhiễm khuẩn thế có tự khỏi đc không mày? Hay phải đi khám?

Môi trường ở khu vực sinh dục là mảnh đất tuyệt vời cho vi khuẩn trú ngụ và khai phá. Nên nó không di cư đi đâu cả trừ khi mày cưỡng chế.
Ăn ở sạch là 1 chuyện, phải dùng xà phòng diệt khuẩn và giữ khô thoáng, dùng thêm kháng sinh nếu muốn hết hẳn.
Thường bị mấy này cứ giữ khô sạch, cạo lông tắm dầu gội trị nấm là từ từ đâu vào đấy thôi

Anh có thể cho em lời khuyên không, em đi massa HJ cách đây 4 tháng, chỉ dùng tay thôi mà về cứ đau âm ỉ trong niệu đạo luôn từ đấy.
Em qua Viet Đức khám thì xn nước tiểu + nuôi cấy định danh âm tính hết, bs cho 5 ngày azyth 500mg + Levo thì sau 1 tuần em khỏi, nhưng 3 tuần sau lại bị đau lại.
Cũng sợ, nên em qua Medlatec làm xn pcr lậu-clam ât, bs cho về, 3 tuần sau vấn đau e lại mò ra xn lại, vẫn ât, lần này ông bs ở đó cho uống 10 ngày Doxycilin + Augmentin, không khỏi.
Chán quá, em lại qua Việt Đức, làm lại xn pcr chlamydia, nuôi cấy myco+ure, vẫn âm tính. Ông bs lại kê cho 1 đơn 10 ngày Nospa + Flagyl + thuốc bổ, đang uống dở mà chưa thấy khỏi, cái thuốc bổ thì đắt quá nên em chưa mua.
Triệu chứng của em là cứ cảm giác khó chịu trong niệu đạo chỗ đầu khấc, nhột nhột, có lúc ngứa dai dẳng cả ngày. Mà không có dịch mủ gì cả, có đôi khi sáng dậy tiểu lúc chim còn cứng thì hơi hơi buốt. Tiểu xong là khó chịu.
Em thấy nhục như 1 con dog, bệnh mãi không khỏi chán quá, trước giờ em chưa từng đi dịch vụ đen bao giờ. Em xn cả combo HIV 84 ngày với 109 ngày rồi, at. Anh có gặp trường hợp như em chưa, có gì anh inbox cho em số zalo với, em cảm ơn anh.
Check ib

Bác ơi em hỏi chút, độ 1 tuần đổ lại em có đi chơi, BJ không bao nhưng chơi có bao đầy đủ,
hôm nay phát hiện ra vết này (trước là vết giống đồi mồi màu đen,
em cạo ra thì xước như hình), bác xem em có làm sao không với

Sửa lần cuối:
Bác ơi em hỏi chút, độ 1 tuần đổ lại em có đi chơi, BJ không bao nhưng chơi có bao đầy đủ,
hôm nay phát hiện ra vết này (trước là vết giống đồi mồi màu đen,
em cạo ra thì xước như hình), bác xem em có làm sao không với

Không sao, đây là tổn thương vật lý chứ không phải do bệnh lý liên quan tới virus hay vi khuẩn gây nên. Nên dưỡng thương cho lành hẳn đi rồi hẵng đi chơi tiếp nhé.
Nếu chỉ có 1 nốt ở đó thì không sao đâu. Nhưng trên người có thêm 4-5 nốt như thế thì báo lại tao nhé. Chúc mày mau khỏe.

bs_gấu;370068:
Không sao, đây là tổn thương vật lý chứ không phải do bệnh lý liên quan tới virus hay vi khuẩn gây nên. Nên dưỡng thương cho lành hẳn đi rồi hẵng đi chơi tiếp nhé.
Nếu chỉ có 1 nốt ở đó thì không sao đâu. Nhưng trên người có thêm 4-5 nốt như thế thì báo lại tao nhé. Chúc mày mau khỏe.

Tao hỏi thêm, Giang mai dễ lây qua os không mày, với vết Giang mai nó có dễ nhận biết không. đọc mấy thớt trên mạng hình kinh vl ấy

Thằng thớt bs_gau thật có tâm với anh em. Tao chỉ biết mời mày ly rượu.

Tao hỏi thêm, Giang mai dễ lây qua os không mày, với vết Giang mai nó có dễ nhận biết không. đọc mấy thớt trên mạng hình kinh vl ấy

Có. Vết giang mai nhìn là biết ngay. Đỏ như ruồi son, ấn vào mất màu ko đau. Nổi cả đám cùng lúc.
Nhưng nó không phát ra ngay nên thường khi đã xuất hiện nốt như vậy là rõ lắm rồi.