Nhờ ae Xam giúp đỡ

zunko

Xàm 0 Lít
Chuyện là thế này e có đứa e nghi là bị ny nó cắm sừng. Nhưng không có gì làm tin cả.
Nên nhờ ae nào biết về mảng Fb lấy nick Fb thằng ny nó hay lấy phần Mess của ny nó giúp vớiạ !
E cảmơnn các anh e

mày bận tâm quá mức như thê lam gi. mày theo em mày đc cả đời ko.ko hẳn là mặc kệ em mày mà mjk chỉ định hướng cho nó thoi.mọi việc trên đời này cái gi phải đến ắt sẽ đến nên mjk đừng cố cưỡng cầu khổ tâm.hãy để cho em mày tự hoàn thiện bản thân

mày bận tâm quá mức như thê lam gi. mày theo em mày đc cả đời ko.ko hẳn là mặc kệ em mày mà mjk chỉ định hướng cho nó thoi.mọi việc trên đời này cái gi phải đến ắt sẽ đến nên mjk đừng cố cưỡng cầu khổ tâm.hãy để cho em mày tự hoàn thiện bản thân
Tml nói chí phải

em có mỗi nó nên không quan tâm nó không được.

Mong các bác giúpđỡ :(((((((((((

em có mỗi nó nên không quan tâm nó không được.

Mong các bác giúpđỡ :(((((((((((
về vấn đề nay tao nghĩ con gái nó bén hơn mjk đấy. cảnh báo nó và để cho nó luyện cảm giác sau nay còn biết giữ ck :d

Chuyện là thế này e có đứa e nghi là bị ny nó cắm sừng. Nhưng không có gì làm tin cả.
Nên nhờ ae nào biết về mảng Fb lấy nick Fb thằng ny nó hay lấy phần Mess của ny nó giúp vớiạ !
E cảmơnn các anh e
đã nghi ngờ thì chia tay, đời còn bao nhiêu người khác mà. như mày muốn theo dõi nó tốn công lắm, bỏ đi cho nhẹ

Giới thiệu em gái mày cho 1 người tốt hơn, như tao chẳng hạn. Tao chỉ hay đi đá phò chứ ko bao h bồ bịch cắm sừng =))