PGB lên A có khó ko?

Ông trên kia ngáo vl, ai đọc cũng hiểu là thớt vênh mặt vì đi con xe ghẻ mà có gái xinh, ông ấy lại hiểu là vênh mặt vì con dream.
Thứ 2 là cái chuyện bảo năm 2009 mà 2,3 củ chơi 1 em cỡ hoa hậu thì chém vl, tôi nhớ ngày đó tôi kiếm tiền online cũng kha khá, nên mới đổ đốn biết đến thiên địa, mấy e hot hot cũng cỡ 7,8 loét rồi.
Thứ 2 của mày thì tao phản đối, 2, 3 củ thời điểm đấy tao chơi được mấy em xinh vl, cỡ mấy con 10 củ giờ có mà xách dép. Mà thời đấy toàn hàng thật, chơi sướng vl.

Thứ 2 của mày thì tao phản đối, 2, 3 củ thời điểm đấy tao chơi được mấy em xinh vl, cỡ mấy con 10 củ giờ có mà xách dép. Mà thời đấy toàn hàng thật, chơi sướng vl.
Tao chịu. Nhưng đấy là sự thật 100% mày à. Cứ cho là tao bị đắt đi. Thì có làm sao? Thỏa mãn là được rồi. Chưa kể tao và em ấy yêu nhau hạnh phúc 1 thời gian. Nói chung thằng nào dễ nhìn có tiền trở lên nên đi PGB. Đc chén free là tỷ lệ rất cao

Cậu lại chém-gió, để tôi bóc mẽ cậu những đoạn chém gió nhé:
1- "À thời điểm đó cách đây chục năm rồi" + "Tao vác dream đến chở em nó. Em nó bất ngờ vl." + "Mới 20 tuổi mà đi Dream chở 1 em xinh ngon ăn mặc sang chảnh vl nó sướng gì đâu" . Dream II chỉ oách thời bọn tao mới lớn thôi, những năm 1991-1995 gì đó chứ đến 2009 mà đi Dream thì .... cho tao hỏi khí không phải mày quê ở bản nào trên núi thế? Theo trí nhớ của thằng U50 như tao thì khoảng N2000 là dân có tiền gái thì đi Spacy nam đi @; sau đấy khoảng 2003-2004 đám có tiền 2 bánh đi Dylan hoặc P/S. Còn đến 2009 mà vẫn đi 2 bánh thì có là SH cũng.... có cái cặc gì đáng mà khoe đâu? Nói nốt chỗ dở: xe ôm góc phố Hanoi những năm 2009 cũng chạy bằng Dream xang-chọng của mày rồi.

Cũng dạo 2009/2010 mà cậu dám bỏ "bỏ ra 4 triệu để đi chơi với 1 em xinh vl" thì ... oách hơn mấy ông hothat, Bibipussy, Vn72 ở ACHN/SV vì dạo đấy gái cực xinh ở HAN+SGN (các em thường dùng điện thoại đuôi 6789 hoặc tứ quý) cũng chỉ 100$, quy ra VNĐ khoảng 2,3 triệu đồng còn đến 2 vé là đẹp long lanh cỡ thi hoa hậu. Nói luôn con Ngọc Trinh nhà thằng Tiệp pede N2007 ra HN thi Nữ hoàng trang sức bọn tôi gọi đi nhanh cũng chỉ có 2 vé. Mà đã có điều kiện bỏ ra 4 triệu/nháy thì .... sao vẫn phải đi xang-chọng 2 bánh Dream mưa rát mặt nắng cháy mẹ nó chim thế, hay mày MƠ à cu?

Mà thế đíu nào mày lại tự tay bóp dái mày bằng cái post này cũng của chính mày thế nhỉ? PGA 5 củ ngon, dâm, được tận 2 shot - TTGG & GĐCL
Phân tích hay và đúng VL

Tao ko hiểu là do tao bị đắt hay bọn mày chém gió. Hoặc định nghĩa xinh xấu khác nhau. Nhưng con tao gặp là đi thi Miss Teen. Từng tham gia hoa hạu lâu quá r ko nhớ nhưng top 20 trở lên. Mặt xinh. Cao 1m72 body chuẩn ngực mông to. Nếu nó đi khách thời đó thì đại gia sẵn sàng trả tầm 5-10k

Ông trên kia ngáo vl, ai đọc cũng hiểu là thớt vênh mặt vì đi con xe ghẻ mà có gái xinh, ông ấy lại hiểu là vênh mặt vì con dream.
Thứ 2 là cái chuyện bảo năm 2009 mà 2,3 củ chơi 1 em cỡ hoa hậu thì chém vl, tôi nhớ ngày đó tôi kiếm tiền online cũng kha khá, nên mới đổ đốn biết đến thiên địa, mấy e hot hot cũng cỡ 7,8 loét rồi.

Dm giờ tao mới đọc được cmt của mày. Sợ cái xam này quá toàn thằng gà + chém gió