[Phần 1] Luyện cách đưa gái lên đỉnh

Chúng mày không phân biệt được Orgasm và Climax của phụ nữ à :vozvn (21):

Cái chúng mày đang nói ở đây là lên đỉnh bằng cách ma sát hột le, tức là climax. Cái này có nhiều biến thể, chà bằng tay như tụi con gái hay thủ dâm, dùng lưỡi gọi là oral hoặc thế cưỡi ngựa tụi con gái nằm trên chà cái hột vào mu của tụi mày. Cách này giống như anh em mình xuất tinh đó, ra 1 cái là xìu, hết nứng, biểu hiện thì cũng giống xuất tinh, rùng mình cái là hết :ah:

rất cảm ơn bác đã khai sáng cho e, hèn chi hôm nọ em vét máng, thấy đối tác có vẻ sướng lắm, nhưng được 1 lúc thì nó hơi đẩy đầu em, em ngưng vài giây, rồi lại nhẹ nhàng vét tiếp, nó cũng sướng được 1 lúc thì đẩy đầu em ra.
em thắc mắc hỏi tại sao thì nó bảo: sướng quá sợ ra :vozvn (37)::vozvn (37):

nhân tiện các đồng dâm cho em hỏi, lúc địt có những lúc em thấy loz co bóp cu em, đó là lên đỉnh hay chỉ là co bóp đơn thuần vậy mấy huynh

nhân tiện các đồng dâm cho em hỏi, lúc địt có những lúc em thấy loz co bóp cu em, đó là lên đỉnh hay chỉ là co bóp đơn thuần vậy mấy huynh

Lên đỉnh thì 100% co bóp. Co bóp thì có thể do lên đỉnh cũng có thể do cố tình co bóp do nứng và địt chuyên cmn nghiệp nhé thằng ml

rất cảm ơn bác đã khai sáng cho e, hèn chi hôm nọ em vét máng, thấy đối tác có vẻ sướng lắm, nhưng được 1 lúc thì nó hơi đẩy đầu em, em ngưng vài giây, rồi lại nhẹ nhàng vét tiếp, nó cũng sướng được 1 lúc thì đẩy đầu em ra.
em thắc mắc hỏi tại sao thì nó bảo: sướng quá sợ ra :vozvn (37)::vozvn (37):

Sao mày k động viên nó em ra đi, tận hưởng đi

ẻm nói là nếu kích thích hột le mà ra thì sau khi ra sẽ ko muốn làm tình nữa, ẻm đòi đút vô liền luôn :vozvn (37)::vozvn (37):

vậy thì dc rồi, nó cởi mở thế còn gì bằng. Em cứ sướng đâu ta chơi đó thôi.
Chúc mày địt trăm phát trăm đỉnh nhé

Mày chỉ đc cái lý thuyết hão đéo biết gì. ĐM điểm G cũng chỉ là lý thuyết thôi. đéo đứa nào giống đứa nào. Còn cái bọn shaking toàn là đứa diễn đấy. đéo biết gì

đéo đứa nào giống đứa nào sao mày nói như biết hết rồi thế ? :vozvn (21):

intense shaking mà mày bảo diễn đc tao cũng quỳ, chưa thấy thực tế bao giờ thì đừng phán thế chứ.

thử có thằng nào biết điểm G của bọn đàn ông mình ở đâu ko?

Đàn ông kích thích tuyến tiền liệt cũng giống phụ nữ orgasm, tao chưa thử bao giờ nhưng có đọc nhiều review thực tế rồi, và xác nhận là phê vkl nhé.

Cái vụ điểm G đàn ông tao cũng đọc mãi. Tìm hiểu thì thấy có một số ít TH xuất tinh đc khi kích thích vào tuyến tiền liệt. Còn lại 90% trở lên là ko xuất đc. Tất nhiên chạm vào no cũng kích thích, có thằng con cho dây dợ vào lỗ sáo các kiểu. Nhưng tao thấy chả có chỗ nào bằng đầu khất và thân dương vật. Những cái kia chỉ là tò mò khám phá thôi. Trong khi 100% sóc lọ đều ra.
Chắc vụ này còn tranh cãi nhiều

https://xamvn.icu/showthread.php?t=37459
Xem phần 2 để có động lực viết nốt phần 3 nào mấy thằng mặt lồn

Có thằng lồn nào biết cách sửa tiêu đề không? tao muốn thêm chữ "- phần 1" vào. Có vẻ cái giao diện này cũng ổn đấy, mỗi tội cần chút thời gian để làm quen.

Có cách nào nhận biết dc khi đưa tay vào lồn của ẻm để tìm điểm G ko, tao hay móc hoài mà đéo biết điểm G ở đâu.
Tao thấy trong phim Jav tụi nó dùng tay móc mạnh quá, móc muốn banh lồn ẻm luôn mà ẻm vẫn sướng, có khi t móc mà ẻm kêu đau

Có cách nào nhận biết dc khi đưa tay vào lồn của ẻm để tìm điểm G ko, tao hay móc hoài mà đéo biết điểm G ở đâu.
Tao thấy trong phim Jav tụi nó dùng tay móc mạnh quá, móc muốn banh lồn ẻm luôn mà ẻm vẫn sướng, có khi t móc mà ẻm kêu đau

Cái điểm G này cũng khó đấy. Tình dục là sự hòa quện của cả hai thể xác. Chỉ có PN mới biết họ thích gì thôi

Về vấn đề vét máng thì tao chỉ vét máng dc nhưng con lồn sạch (là tụi nó vệ sinh lồn bằng xà phòng, nhưng thật ra thì vệ sinh lồn bằng xà phòng sẽ mất đi độ PH của lồn và lồn ko dc nhiều nước lắm).
Đối với nhưng con vệ sinh lồn bằng dung dịch vệ sinh (vệ sinh như vậy sẽ giữ dc độ PH của lồn, sẽ rất tốt cho lồn nó). Nhưng khi vét sẽ ra rất nhiều nước, thậm chí sướng quá nó ra huyết trắng luôn, nhưng nước nhiều quá t nuốt vào nhợn nhợn ở cổ tao nên tao đéo vét được.

cái này mỗi con 1 kiểu nói chung ko có chuẩn nào hết p khám phá từng con một vừac hơi vừa tìm hiểu hỏi han các kiểu tầm chục lần mới rõ dc con đấy kiểu j làm lần nào mới ăn lần đấy dc.